పాబ్లో ఫోర్నల్స్: ఆర్సెనల్ వద్ద మెసూట్ ఓజిల్ స్థానంలో ఉన్న పరిపూర్ణ క్రీడాకారుడు ఎవరు? – Sportskeeda

ఫీచర్

918/04 మార్చ్ 2019, 16:45 IST

విల్లారాల్ మిడ్ఫీల్డర్ - పాబ్లో ఫ్రోనల్లు
విల్లారాల్ మిడ్ఫీల్డర్ – పాబ్లో ఫ్రోనల్లు

గత కొన్ని నెలల పరంగా అర్సెనల్ అభిమానులు చాలా సంక్లిష్టంగా ఉండేది Mesut Ozil Unai ఎమిరి కింద ‘లు భవిష్యత్తు. జర్మనీ ఇంటర్నేషనల్ ఇప్పుడు చాలాకాలం పాటు జట్టులో ఉంది మరియు బయట ఉంది. అతడు ఎమిరి యొక్క విశ్వాసాన్ని కొనసాగించలేకపోయాడు ఎందుకంటే అతను రక్షణాత్మక రచన లేకపోవడం మరియు అతని సోమరితనం బంతిని ట్రాక్ చేయడమే కాకుండా పెద్ద ఆటలలో అతని అస్థిరత మరియు అదృశ్యం

ప్రీమియర్ లీగ్ వేతన సంపాదకుడు ఈ సీజన్లో అభిమానులను మరియు నిర్వాహకుడిని ఈ ప్రదర్శనలో విఫలమయ్యాడు. తన భుజాలపై ఓజైల్ యొక్క భారీ వేతనం యొక్క భారంతో, ఎమిరీ రాబోయే విండోలో ఈ ప్రపంచ కప్ విజేతని వదిలించి మరింత సమర్థవంతమైన ఆటగాడితో భర్తీ చేయగలడు.

Gunners Mesut Ozil వదిలించుకోవటం కాలేదు
Gunners Mesut Ozil వదిలించుకోవటం కాలేదు

విల్లారియల్ యొక్క పాబ్లో ఫోర్నల్స్ ఈ దాడి మిడ్ ఫీల్డ్ పాత్రను చాలా బాగా పట్టవచ్చు. స్పానిష్ ఇంటర్నేషనల్ ఈ సీజన్లో విల్లారియల్ యొక్క ఉత్తమ ఆటగాళ్ళలో ఒకటిగా ఉంది. అతను తన సహచరుల కోసం లక్ష్యాలను ఏర్పరచటానికి ఇష్టపడే క్లాసిక్ నంబర్ ఎనిమిది. అతని దృష్టి ఓజీల్ వలె గొప్పది కాకపోవచ్చు కానీ లా లిగాలోని అత్యంత సృజనాత్మక మిడ్ ఫీల్డర్లలో ఒకడిగా చేయటానికి ఇది మంచిది.

23 ఏళ్ల తిరిగి 2017 లో క్లబ్ చేరిన పసుపు చొక్కా వర్ధిల్లింది ఉంది. అతను అనేక పెద్ద క్లబ్లు ఆసక్తి ఆకర్షించింది ఐరోపాలో స్థిరమైన ప్రదర్శనలు చాలా ఈ సీజన్లో యూరోపా లీగ్లో తన జట్టు కోసం అద్భుతమైన ఉంది ఖండంలో.

ఫోర్నల్స్ అనేది గతంలో ఉన్న ఆటగాళ్లను చుక్కలుగా పగలని మిడ్ ఫీల్డర్ పై దాడి చేస్తుంది. తన నమ్మశక్యం కాని పాసింగ్ నైపుణ్యాలతో, తన సహచరులకు లక్ష్యాలను ఏర్పాటు చేయడానికి కిల్లర్ పాస్ ను ఎలా ఎంచుకోవాలో అతను తెలుసుకుంటాడు. స్పానిష్ అంతర్జాతీయ జట్టు జట్టుకు తన రక్షణాత్మక సహకారంతో కూడా పెరుగుతుంది. అతను పిచ్ మధ్యలో ముఖ్యమైన బ్లాక్స్ మరియు అంతరాయాలను తయారు చేయడం చాలా మంచిది.

పసుపు-జలాంతర్గామి సూపర్ స్టార్ తన అడుగుల వద్ద బంతి ఉన్నప్పుడు చాలా అనూహ్యమైనది. అతను ప్రతిభ రక్షకులు మరియు గోల్కీపర్లను బాధపెడుతూ గొప్ప ముగింపు నైపుణ్యాలను కలిగి ఉన్నాడు.

ఫోర్నల్స్ యునై ఎమేరీ వైపు ఒక గొప్ప అమరిక ఉంటుంది
ఫోర్నల్స్ యునై ఎమేరీ వైపు ఒక గొప్ప అమరిక ఉంటుంది

అర్సెనల్ లో , యునై ఎమీరీ ఈ హార్డ్-వర్క్ ప్లేయర్ తో పనిచేయడానికి సంతోషిస్తాడు. అతనికి ఓజైల్ సెల్లింగ్ చేస్తాడు గన్నర్స్ చాలా డబ్బు ఆదా చేస్తాడు. ఫోర్నల్స్ అందంగా త్వరగా ఎమెరీ శైలికి అనుగుణంగా ఉంటాయి. అతని దాడి నైపుణ్యాలు ప్రీమియర్ లీగ్ రక్షణకు సమస్యలను కలిగిస్తాయి.

స్పానియార్డ్ ఎమిరేట్స్లో గొప్ప ఆటగాడిగా ఉండటానికి మరియు అతని మంచి లింకు మరియు గూఢచారాలతో, ఉత్తర లండన్లోని పియరీ ఎమెరిక్ ఔబీమెయాంగ్ మరియు అలెగ్జాండ్రే లకజెట్టేల యొక్క గొప్ప అభినందనగా ఉంటాడు.

ఎమిరేట్స్కు తరలింపు పబ్లో ఫోర్నల్స్కు పరిపూర్ణంగా ఉంటుంది. యునై ఎమిరీతో ఆడుతూ, అతడి ఆట తదుపరి స్థాయికి అభివృద్ధి చేయటానికి సహాయపడుతుంది, ప్రీమియర్ లీగ్ యొక్క పోటీతత్వం అతనిని మరింత బలపరుస్తుంది మరియు అతని సామర్థ్యాన్ని పెంచుతుంది.

అర్సెనల్ ఫోర్నల్స్ యొక్క ఉత్తమ గమ్యస్థానంగా తన ఫుట్ బాల్ కెరీర్ తరువాతి అధ్యాయాన్ని ప్రారంభిస్తుంది. స్పానియార్డ్ ఎమెరీ మరియు అర్సెనల్ కోసం అన్ని పెట్టెలను ఆడుతాడు మరియు అతను ఎమిరేట్స్ వద్ద మెసట్ ఓజిల్ కోసం పరిపూర్ణ స్థానంలో ఉంటాడు.

మీకు ఆసక్తి ఉండవచ్చు:

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …

admin Author