బ్రహ్మస్త్రం వద్ద కుంభమేళా: అలియా భట్, రణబీర్ కపూర్ లాన్స్ ఫిల్మ్ యొక్క లోగో ఆన్ మహాశివరాత్రి – NDTV న్యూస్

రణబీర్ కపూర్, ఆలియా భట్ మరియు కుంభమేళా వద్ద అయాన్ ముఖర్జీ. (చిత్రం మర్యాద: Instagram )

న్యూఢిల్లీ:

బ్రహ్మస్త్రా యొక్క చాలా ఎదురుచూస్తున్న లోగో చివరికి ముగిసింది. బ్రహ్మాస్త్ర మేకర్స్ నేడు మహాశివరాత్రి యొక్క పవిత్రమైన సందర్భంగా ఈ లోగోను విడుదల చేయడానికి ఎంచుకున్నారు మరియు ఉత్తర ప్రదేశ్ లోని కుంభమేళా వద్ద ప్రారంభించారు. అలియా భట్ట్ యొక్క Instagram హ్యాండిల్ లో లైవ్ వీడియో లో, నటి బ్రహ్మస్త్రం యొక్క లోగోను రూపొందించడానికి 150 డ్రోన్స్ ఆకాశమును ఎలా వెలిగించిందో (కుంభ మేళా కు నివాళులర్పించిన తరువాత మాత్రమే) నటి. అలియా భట్ ఈ ప్రత్యేకమైన విధానంలో లోగోను ప్రవేశపెట్టినందుకు చాలా ఆశ్చర్యపోయారు. అలియా భట్ మరియు రణబీర్ కపూర్ నటించిన ఈ చిత్రం ఐయాన్ ముఖర్జీ దర్శకత్వం వహించి కరణ్ జోహార్ నిర్మించింది.

చలన చిత్రం విడుదలకు ముందు, ధర్మా ప్రొడక్షన్స్ వారి ప్రాజెక్ట్ గురించి నవీకరణలను పంచుకున్న, కుంభమేళా వద్ద ఉన్న రణబీర్ మరియు అలియా యొక్క వీడియోను పంచుకుంది. “నేడు బ్రహ్మస్త్రం చిహ్నం రోజు, మా ప్రయాణం మొదలైంది మరియు మేము సూపర్ సంతోషిస్తున్నాము,” అలియా భట్ చెప్పారు.

ఇక్కడ వీడియో చూడండి:

ఇటీవలే Instagram లో చేరిన అయాన్ ముఖర్జీ కూడా బ్రహ్మస్త్రా కోసం పోస్ట్ చేశారు:

బ్రహ్మస్త్రా అనేది మొదటిది, ఇది 2019 విడుదలకు సంబంధించినది . ఇది ధర్మ ప్రొడక్షన్స్ కింద ఒక మెగా బడ్జెట్లో నిర్మించిన సూపర్ ఫిల్మ్ సిరీస్. ఇంతకుముందు బ్రహ్మస్త్రా “నూతన ప్రపంచం” లో ఉన్నారని, తారాగణానికి ఏదైనా మాండలికం నేర్చుకోవాల్సిన అవసరం లేదని అలియా భట్ కూడా చెప్పారు. చిత్రం గురించి ఒక ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ పిటిఐ అలియా మాట్లాడుతూ “సినిమా గురించి ఎంతో సంతోషిస్తున్నాము, ముందుకు సాగడం ఇది మరో స్థాయికి సినిమా తీస్తుంది.”

బ్రహ్మస్త్రం విస్తృతంగా బల్గేరియా, న్యూయార్క్ మరియు ముంబైలలో చిత్రీకరించబడింది.

అక్కినేని నాగార్జున, అమితాబ్ బచ్చన్, డింపుల్ కపాడియా, ప్రతీక్ బబ్బర్ మరియు మౌనీ రాయ్ కూడా బ్రహ్మస్త్రాని కూడా నటించారు .

admin Author