మాంచెస్టర్ సిటీ – రుడిగేర్ – ESPN కు 6-0 ఓటమి నుండి చెల్సియా బాస్ సర్రి 'నేర్చుకున్నాడు'

5:30 PM IST

  • లియామ్ ట్వోమీ చెల్సియా కరస్పాండెంట్

చెల్సియా డిఫెండర్ ఆంటోనియో రుడిగెర్ వారు ఆదివారం ఫుల్హామ్ మీద 2-1తో విజయంతో వారి పునరుద్ధరణ కొనసాగింది తర్వాత మేనేజర్ మారిజియో Sarri మాంచెస్టర్ సిటీ వ్యతిరేకంగా చెల్సియా యొక్క 6-0 ఓటమి నుంచి “నేర్చుకున్నాడు” అన్నారు.

గొంజలో హిగ్యుయిన్ మరియు జోర్గిన్హోల నుండి మొదటి-అర్ధ గోల్స్, కొన్ని కీలకమైన కీపె అరిజబెబాగా నుండి రక్షిస్తుంది, చెల్సియా టోటెన్హామ్పై వారి midweek విజయంతో మారిసీయో పోచెట్టినో యొక్క పురుషుల, మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మరియు అర్సెనల్ లో టాప్ నాలుగు ప్రీమియర్ లీగ్లో ముగింపు.

తన ఆట ప్రణాళిక ఎటిహాడ్ వద్ద నగరానికి వ్యతిరేకంగా అధ్బుతంగా ఎదురుతిరిగిన తరువాత, సారి యొక్క ఉద్యోగం అయింది, కాని చెల్సియా అన్ని పోటీలలో వారి చివరి నాలుగు మ్యాచ్లలో మూడుసార్లు గెలిచింది మరియు పెప్ గార్డియోలా యొక్క పురుషులు కారాబాయ కప్ ఫైనల్లో మరింత సంప్రదాయవాద వ్యూహాత్మక విధానంతో జరిమానాలకు పాల్పడ్డాయి .

“అతను మాంచెస్టర్ సిటీతో ఆ ఆట నుండి నేర్చుకున్నాడు,” రుడిగర్ సరరి గురించి చెప్పాడు. “అక్కడ మేము హై వెళ్ళాము, మేము నొక్కటానికి వెళ్ళాము, బంతిని గెలవాలని కోరుకున్నాం మరియు ప్రతి ఒక్కరూ ఏమి జరిగిందో తెలుసు.

“జీవితం లో, మీరు విషయాలు స్వీకరించే అవసరం ఈ లీగ్ ఇటలీకి భిన్నంగా ఉంటుంది, మీరు ఒక బిట్ సర్దుబాటు ఉంటుంది – నేను ప్రతి ఒక్కరూ కొత్త విషయాలు, కూడా కోచ్ స్వీకరించారు అనుకుంటున్నాను.

“మేము టోటెన్హామ్ మరియు మాంచెస్టర్ సిటీతో ఆడిన ఆటలో మీరు మొదటి మూడు నెలల్లో ఆడిన విధంగా విభిన్నంగా ఉన్నారని, ప్రతిఒక్కరూ స్వీకరించడం అవసరం, ప్రతిఒక్కరూ నేర్చుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు ఇది ఈ సమయంలో జరిగిందని మంచిది.”

ఫుల్హామ్కు వ్యతిరేకంగా సారి యొక్క అత్యంత ముఖ్యమైన ప్రత్యామ్నాయ నిర్ణయం కపే గుర్తుకు వచ్చింది, స్పెయిన్ ఇంటర్నేషనల్ వెంబ్లీలో నగరానికి వ్యతిరేకంగా అదనపు సమయాన్ని భర్తీ చేయడానికి తిరస్కరించిన ఒక వారం తరువాత.

చెల్సీ క్లబ్-రికార్డు సంతకం, శ్రారి యొక్క విశ్వాసం, ప్రతి సెషన్లో అలెగ్జాండర్ మిట్రోవిక్ను ప్రతి అర్ధంలో తిరస్కరించడం ద్వారా శ్రీరి యొక్క విశ్వాసాన్ని బలోపేతం చేసింది, మరియు రుడార్గెర్ మాట్లాడుతూ కెపీ యొక్క ఆకట్టుకునే చర్యకు సన్నిహితమైన చర్య తీసుకువచ్చిందని అతను విశ్వసించాడు.

“విచారంగా ఏమి జరగలేదు,” జర్మనీ అంతర్జాతీయ చెప్పారు. “అతను పొరపాటు చేశాడు, అతను క్షమించి చెప్పాడు మరియు ఈ విషయం ఇప్పుడు [గతంలో] మంచిది.

“ముఖ్యంగా ఇలాంటి ప్రదర్శనలు చాలా బాగున్నాయి, అతను ప్రతి ఒక్కరికి నమ్మకాన్ని తిరిగి పొందాడు.అతను ఖచ్చితంగా తన నాణ్యతను చూపించాడు.మేము అంగీకరించిన లక్ష్యం, అతను దాని గురించి ఏమీ చేయలేడు కాని మిగిలిన ఆటలో అతను మనల్ని రక్షించాడు. అందువల్ల మేము అతనిని కలిగి ఉన్నాము. ”

ఫుల్హామ్పై చెల్సియా విజయం జోర్గిన్హోకు కూడా ఒక పెద్ద క్షణం. మిడ్ఫీల్డర్ తన పేరును విమర్శించిన గోల్ చేసాడని నిరూపించిన ఇటీవలి వారాలలో అతనిపై విమర్శలు చేస్తున్న అదే ప్రయాణికులైన మద్దతుదారులు అతని పేరుతో పాడటం విన్నారు, మరియు అతని సహచరుడి నుండి రాబోయేది ఇంకా ఎక్కువ ఉందని అతను విశ్వసించాడు.

“అతని గురించి కొంత సమయం అతనికి ఇవ్వాల్సిన అవసరం ఉంది,” అని రుడిగర్ జార్జిన్హో చెప్పారు. “అతను వేరొక పోటీ నుండి వచ్చాడు – అతను బహుశా ఈ హార్డ్ గేమ్కు ఉపయోగించరు, మీరు కూడా స్వీకరించవలసిన అవసరం ఉంది.”

admin Author