శ్రీలంక సెంచూరియన్ – క్రిబ్జ్ – క్రిబ్స్ లో వన్డే అనారోగ్యం బ్రేక్ చేయాలని ప్రయత్నిస్తుంది

దక్షిణాఫ్రికా శ్రీలంక టూర్, 2019 >

< span itemprop = "author" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/Person"> Cricbuzz స్టాఫ్

శ్రీలంక నాలుగు మ్యాచ్ల పరాజయాన్ని ఎదుర్కొంది. height =

శ్రీలంక నాలుగు మ్యాచ్ల పరాజయాన్ని ఎదుర్కొంది. దక్షిణాఫ్రికాలో మే 30 న ఇంగ్లండ్కు ఆతిథ్యమివ్వనున్న ప్రపంచ కప్ ఓపెనర్కు ముందుగా మరో 4 వన్డేలు ఉన్నాయి. మెగా ఈవెంట్ కోసం వారి కలయికని బయటికి తెచ్చుకోండి. హషిమ్ ఆమ్లా యొక్క అస్థిరమైన రూపం, JP డుమినీ యొక్క గాయం ఆందోళన మొదలైనవి స్థిరపడిన విలువైన మ్యాచ్ అభ్యాసను ఆదర్శంగా అనుభవిస్తున్నప్పుడు చివరి నిమిషంలో సెలెక్టర్లు వేర్వేరు చేతులను ప్రయత్నించమని ఒత్తిడి చేశారు.

దక్షిణాఫ్రికా, ఇంటిలో ఆడుతున్నప్పటికీ, ఇటీవలే పాకిస్తాన్పై 3-2 తేడాతో విజయం సాధించి, వారు నిజంగా సందర్శకులను ఆకర్షించారు. ప్రపంచ కప్లో పాల్గొనడం, వారు మంచి అభిప్రాయాన్ని కలిగి ఉండాలని కోరుకుంటారు మరియు ఆదివారం వాండరర్స్ వద్ద శ్రీలంకతో జరిగిన తొలి వన్డేలో ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ చేత వారు నడిపించారు.

క్విన్టన్ డే కోక్ యొక్క అద్భుతమైన రూపం వైపుకు పెద్ద ఉపశమనం కలిగించేది, ఇది ప్రారంభ కలయికను బయటికి తట్టుకోవటానికి కష్టపడుతోంది. రెజా హెండ్రిక్స్ వేడిగానూ, చల్లగానూ, విస్మరించిన ఐడెన్ మార్క్రమ్తో దేశీయ వన్డే పోటీలో 169, 139 పరుగులు చేశాడు. అతను తిరిగి ఆడలేకపోయాడు. ‘t ప్రదర్శన. సెలెక్టర్లు కూడా ఆమ్లాను తొలగించలేదని మరియు అతను జట్టులో సీనియర్ సభ్యుడిగా ఉన్నాడని వివరించాడు, ఇది అతని స్పాట్ కోసం హెండ్రిక్స్పై ఒత్తిడిని పెంచుతుంది.

డేల్ స్టెయిన్ ప్రపంచ స్థాయికి చెందిన కగిసో రాడాడాతో పాటు, మొదటి ఆటలో మూడు వికెట్లు పడగొట్టిన లుంగీ నిడి యొక్క ఇష్టాలతో పాటు, సరిగ్గా సరిపోయేటట్టు మరియు బౌలింగ్ విభాగం మంచిది. ఇమ్రాన్ తాహిర్ జోబ్ బర్గ్ నిరూపించాడు ఎందుకు అతని మణికట్టు స్పిన్ మధ్య ఓవర్లు కూలిపోవడము ద్వారా వైపు చాలా విలువైనది.

మరోవైపు, శ్రీలంకలో కూడా చాలా ఆలోచనలున్నాయి. నాయకత్వ పాత్ర చేతులు మారిపోయింది మరియు లసిత్ మలింగా చేత సొంతం చేసుకుంది, అతను ODI కెప్టెన్గా తిరిగి వస్తాడు. బ్యాటింగ్ శ్రీలంక అతిపెద్ద సమస్యగా ఉంది. ఇంట్లో ఇంగ్లాండ్తో జరిగిన దుర్భరమైన ప్రదర్శన న్యూజిలాండ్లో గణనీయంగా మెరుగుపడింది, అయితే విజయవంతం కానప్పటికీ. ఏంజెలో మాథ్యూస్ యొక్క స్నాయువు గాయం మిడిల్ ఆర్డర్లో విలువైన అనుభవాన్ని పొందింది, కాని మంచి విషయం ఏమిటంటే కుసాల్ పెరరా చివరిది చూపించినది. న్యూజిలాండ్లో వన్డేను వంద వందశాట్లు చేశాడు, డర్బన్ టెస్టులో అతను కూడా మ్యాచ్-విజేతగా నిలిచాడు.

సందర్శకులకు కుసుల్లీ మెండిస్ మొదటి ODI నుండి మంచి పనిని కొనసాగించాలని కోరుకుంటాడు, అక్కడ అతను 60 పరుగులతో టాప్ స్కోరు చేశాడు. డబుటెంట్ ఓషడా ఫెర్నాండో కూడా ఆకట్టుకున్నాడు. బుధవారం (మార్చి 6), మలింగ మరియు కో. మధ్య ఉత్తర్వులలో చాలా వరకు ప్రతిపక్షాన్ని అనుమతించకుండా జాగ్రత్త వహించాలి.

అకిలాపై లిఫ్ట్

= “articleBody”>

ఎప్పుడు: దక్షిణాఫ్రికా vs శ్రీలంక, 2 వ ODI, మార్చి 6, 13:00 స్థానిక సమయం

ఎక్కడ: సూపర్ స్పోర్ట్స్ పార్కు, సెంచూరియన్

ఆశించేవి: సెంచూరియన్ వద్ద పిచ్ సాధారణంగా వన్డేల్లో బ్యాట్స్మన్-స్నేహపూరితమైనది మరియు ఇది పాకిస్తాన్తో వర్షం తగ్గింపు ఉన్న అధిక స్కోరు ఆటలో దక్షిణాఫ్రికా విజయం సాధించినప్పుడు, దాని తాజా ప్రదర్శనలో వికెట్ కీపర్గా ఉంది. ఆటకు నిర్మించే వాతావరణం దిగులుగా ఉంది, కాని ఇది బుధవారం క్రికెట్ ఆటకు తగిన సమయంలో క్లియర్ చేయబడుతుంది.

< ప్రపంచ కప్ కోసం తమ జట్టును గుర్తించడానికి వారి బిడ్లో రెండు జట్లు కొత్త ముఖాలను ప్రయత్నించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

ఆండ్రిక్ నార్టె వాండరర్స్ వద్ద ప్రారంభించాడు, అయితే డేల్ స్టెయిన్ విశ్రాంతి తీసుకున్నాడు. 7 ఓవర్లలో 33 పరుగులకు 1 పరుగులతో ముందంజలో ఉన్నాడు, అతను మైదానంతో సహా, అతను స్టెయిన్ తిరిగి వస్తాడని కూడా తెలుస్తుంది.

మొదటి ODI లో శ్రీలంక కేవలం రెండు ఫ్రంట్-లైన్ పేసర్లు మాత్రమే చేసాడు మరియు ఇది పిచ్ యొక్క మరింత గడ్డిలో ఉండాలి.

“అతను మా ప్రణాళికలు నుండి ఏ మాత్రం అర్ధం కాదు మీరు ప్రస్తుతం ఇక్కడ ఉన్న ఐదుగురిలో చూస్తే అది ఐదు నక్షత్రాలు, చివరి సీజన్ – ఐడెన్ వన్-డే క్రికెట్లో కొన్ని మంచి అవకాశాలను కలిగి ఉన్నాడు, అతను తన ఆటలలో 16 మ్యాచ్ ల కంటే అతను మంచి ఆటగాడిగా ఉన్నాడని మాకు తెలుసు. ”

© Cricbuzz < మెటా కంటెంట్ = "30" itemprop = "height">

సంబంధిత కథనాలు

admin Author