FC బార్సిలోనా వార్తలు: 5 మార్చి 2019; కాటలాన్ సూపర్ కప్ అప్రోచెస్గా నాచో మాంట్రియల్ పుకార్లు రిసర్ఫేస్ – బార్కా బ్లాగ్రేన్స్

బార్కా క్విజ్: ఎల్ క్లాసికో చరిత్రలో అన్ని విజయాల వెనుక, డ్రా మరియు ఓటీస్ | FC బార్సిలోనా
శాంటియాగో బెర్నాబ్యూలో బార్కా యొక్క తాజా పని తర్వాత, కాటలాన్ ఇప్పుడు రియల్ మాడ్రిడ్తో జరిగిన ఆల్-టైమ్ సిరీస్లో 96-95తో ముందంజలో ఉన్నారు. కానీ సంఖ్యలు కేవలం విజయాలు మరియు నష్టాలు కంటే లోతైన వెళ్ళి. ఆర్చ్-ప్రత్యర్థుల మధ్య తల-నుండి-తల రికార్డు గురించి మా క్విజ్తో పరీక్షకు మిమ్మల్ని మీరు ఉంచండి!

శాంటియాగో బెర్నాబౌలో విజయం సాధించిన వాల్వర్డ యొక్క మూడు చర్చలు | మార్కా
రెండు విజయాలు, ఎర్నెస్టో వాల్వర్డే నిర్ణయాత్మక పాత్ర పోషించింది. ఉదాహరణకు, కోప డెల్ రే సమావేశంలో మొదటి సగం లో బార్సిలోనా యొక్క వైఫల్యాలను ప్రస్తావిస్తూ, అది సగం సమయంలో 0-0 మరియు మాడ్రిడ్ విపరీతమైనదిగా ఉంది, అతను తన జట్టులో బయటకు వెళ్లి స్కోరును చూసినప్పుడు ఫైనల్లో తమ స్థానాన్ని సంపాదించడానికి మూడు గోల్స్.

ప్యుయోల్ యొక్క వారసత్వాన్ని పూక్ అధిగమించాడు? | మార్కా
కార్లేస్ పుయాల్ ఫుట్బాల్ నుంచి తన విరమణ ప్రకటించిన ఐదు సంవత్సరాల తర్వాత, అతడి బార్సిలోనా నిష్క్రమణను వేగవంతం చేసాడు, కానీ గెరార్డ్ పిక్యూ యొక్క అద్భుతమైన క్లాసికో ప్రదర్శనతో మెమరీలో ఇప్పటికీ తాజాగా ఉంది, అతను తన పూర్వ గురువు యొక్క వారసత్వంను అధిగమించాడా లేదా అని అడిగారా?

ఫెక్కర్ బార్కాను హెచ్చరించాడు: “మేము కాంప్ నౌలో గెలవాలని మేము నమ్ముతున్నాం” | స్పోర్ట్
నబీల్ ఫెక్కర్ ఒలింపిక్ డి లైయన్ స్టార్స్ పురుషులలో ఒకడు మరియు ఛాంపియన్స్ లీగ్ యొక్క చివరి 16 లో FC బార్సిలోనాను చూడగలగాలని భావిస్తుంది. ఫ్రెంచ్ మిడ్ఫీల్డర్ ఇటీవల ఒక చిన్న గాయం నుండి కోలుకున్నాడు మరియు, మొదటి కాగ్ని సస్పెన్షన్ ద్వారా కోల్పోయిన తరువాత, క్యాంప్ నౌ తరువాతి వారంలో తిరిగి వచ్చే లెగ్ కోసం 100% ఉండాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

Girona వ్యతిరేకంగా కాటలాన్ సూపర్ కప్ అనుసరించండి ఎలా | FC బార్సిలోనా
బుధవారం 6 మార్చి FC బార్సిలోనా మరియు Girona మధ్య కాటలాన్ సూపర్ కప్ తెస్తుంది. ఆట 6.45pm CET వద్ద కిక్స్ ప్రారంభమైంది మరియు కాటలాన్ ఛానల్ TV3 ప్రత్యక్షంగా చూపించబడుతోంది.

డె జోంగ్: బార్కా నన్ను నన్ను సంతకం చేసినపుడు రియల్ మాడ్రిడ్ ను కొట్టమని అడిగారు స్పోర్ట్
ఛాంపియన్స్ లీగ్లో రియల్ మాడ్రిడ్ను ఎదుర్కోవడం కోసం ఫ్రెంకీ డి జోంగ్ ఎదురు చూస్తున్నాడు. మొదటి లెగ్ తర్వాత, అజాక్స్ పోటీలో చివరి ఎనిమిదవ స్థానానికి చేరుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది, కాని వారు గోల్స్ ముందు లేని మాడ్రిడ్ జట్టు ఎదుర్కొంటారు (బార్సిలోనాతో క్లాసికోస్కు వ్యతిరేకంగా చూపిన విధంగా).

ఓవర్మార్స్: నేను బార్సిలోనాను ఇష్టపడుతున్నాను, కానీ డి లిగ్ట్ ఏమి చేయబోతుందో నాకు తెలీదు స్పోర్ట్
రియల్ మాడ్రిడ్కు వ్యతిరేకంగా మంగళవారం ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఆటలో బెర్నాబ్యూలో అజాక్స్ రైలును పర్యవేక్షిస్తున్నందున డి లిగ్ట్ యూరోప్ యొక్క అతిపెద్ద క్లబ్బులు మరియు ఓవర్మార్స్, మాజీ బార్సిలోనా ఆటగాడు, అతని గురించి TV3 కు మాట్లాడాడు.

బార్సిలోనా ఆర్సెనల్ యొక్క నాచో మాన్రియల్ | ఫుట్బాల్ ఎస్పానా
బార్సిలోనా ఆర్సెనల్ ఎడమ-వెనుక నాచో మాన్రియల్కు సంతకం చేయడంలో జోర్డి ఆల్బాకు బ్యాక్ అప్గా ఆసక్తిగా ఉంది, నివేదికల ప్రకారం. 33 ఏళ్ల జనవరి 2013 లో Malaga నుండి Gunners చేరారు మరియు క్లబ్ కోసం 227 మొదటి జట్టు ప్రదర్శనలు చేయడానికి పోయిందో కానీ ఈ వేసవి ఒప్పందం ముగిసింది.

లా లిగా సోమవారం రాత్రులు స్క్రాప్, మరింత ఆదివారం ఫుట్బాల్ | ఫుట్బాల్ ఎస్పానా
లా లిగా మరియు స్పానిష్ FA తరువాతి సీజన్లో సోమవారం రాత్రి ఫుట్బాల్ను స్క్రాప్ చేయడానికి అంగీకరించారు మరియు ఆదివారం మ్యాచ్లను పెంచుతారు, కాడేనా కోప్ రిపోర్ట్ చేస్తారు. ఈ రెండు సంస్థలు దీర్ఘకాలిక నిర్వాహక సమస్యలపై ఎక్కువకాలం వివాదాలను కలిగి ఉన్నాయి, లీగ్ చీఫ్ జేవియర్ తెబాస్ టెలివిజన్ ప్రయోజనాల కోసం వారాంతపు అంశాలపై విస్తరించడానికి ఆసక్తిగా ఉంది.

admin Author