ఐర్లాండ్, స్కాట్లాండ్, నెదర్లాండ్స్ కొత్త యూరోపియన్ టి 20 లీగ్లో ఆడటం – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్

 ఫోటో: క్రికెట్ ఐర్లాండ్.

ఫోటో: క్రికెట్ ఐర్లాండ్. ఐర్లాండ్, స్కాట్లాండ్ మరియు నెదర్లాండ్స్ యొక్క బోర్డులు పుకార్లు యూరోపియన్ T20 ఫ్రాంచైజ్ లీగ్ ఈ సీజన్లో ఆరు సీజన్ల పోటీ నుండి సెప్టెంబరు 22 వ తేదీన ఆగస్టు 30 వరకు మూడు దేశాలలో ఆతిథ్యమిచ్చింది.

కొత్త పోటీ రెండు దేశాల నుండి రెండు ఫ్రాంచైజీలను చూస్తుంది, ఎడింబర్గ్, గ్లాస్గో, డబ్లిన్, బెల్ఫాస్ట్, ఆమ్స్టర్డ్యామ్, రోటర్డ్యామ్, డబుల్ రౌండ్-రాబిన్ సెమీ ఫైనల్కు దారితీసింది. జట్టు XI లో కనీస ఆరు దేశీయ ఆటగాళ్ళతో కనీసం తొమ్మిది దేశీయ ఆటగాళ్ళు మరియు ఏడుగురు విదేశీ ఆటగాళ్ళు ఉంటారు.

పోటీ మంజూరు చేయబడుతుంది క్రికెట్ ఐర్లాండ్ యొక్క ఆధ్వర్యంలో, అయితే ఈ రకమైన మొట్టమొదటి బహుళ-బోర్డు సహకార ఫ్రాంచైజ్ T20 లీగ్. కొన్ని అంశాలలో ఇది స్కాటిష్-డచ్ నార్త్ సీ ప్రో-సిరీస్ను పోలి ఉంటుంది, ఇది 2014-2016 నుండి అమలులో ఉంది మరియు ప్రారంభంలో పూర్తిగా ఐరిష్ ఇంటర్పోట్ వైపులా పూర్తిగా ప్రొఫెషనల్ పోటీగా భావించబడింది, అయితే ఈ ప్రాజెక్ట్ తక్కువ దృష్టిని బాహ్య దృష్టిని ఆకర్షించింది మరియు చివరికి ఐర్లాండ్లో ఐసిసి పూర్తి సభ్యుని యొక్క మద్దతు మరియు పాల్గొనడంతో కొత్త లీగ్లో ఆర్థికంగా గట్టిదెబ్బలు పడే అవకాశమున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

స్పాన్సర్లు మరియు భాగస్వాములతో GS హోల్డింగ్ మరియు వుడ్స్ ఎంటర్టైన్మెంట్తో పది సంవత్సరాల పాటు నడుస్తున్న తొలి ఒప్పందం.

యూరోపియన్ దేశాలకు మధ్య ఉన్న తీవ్ర సహకార కాలం గత వేసవి నెదర్లాండ్స్లో జరిగిన మొదటి ట్రై-పార్శ్వ T20I సిరీస్ను నిర్వహించి, గత నెలలో మస్కాక్లో నాలుగుసార్లు T20 సిరీస్ కోసం ఒమన్ హోస్ట్లో కలుసుకున్నారు.

ఐర్లాండ్ CEO వారెన్ దేరూమ్ మేము ప్రణాళికలో ఒక 18-నెలల ప్రణాళిక ఏమిటంటే లైన్ అంతటా ఉందని చాలా సంతోషిస్తున్నాము. పాల్గొన్న మూడు దేశాలచే ఆడబడిన తెల్లని-బాల్ క్రికెట్లో నాణ్యత మరియు పోటీ ప్రదర్శనలను ఇటీవలి సంవత్సరాలలో పూర్తిస్థాయిలో ప్రదర్శిస్తున్నారు మరియు ఆటగాళ్ళు మరియు అభిమానులకు అధిక నాణ్యత గల క్రికెట్ ఉంటుందని నిర్ధారించడానికి ఉత్తమ ఉమ్మడి పోటీగా మేము చూశాము ఒక నెల తరువాత UAE లో జరగనున్న T20 ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫైయర్తో కొత్త పోటీ కూడా మూడు వైపులా విలువైనదిగా ఉంటుంది. “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = టోర్నమెంట్కు ఆధిక్యతలో మ్యాచ్ అభ్యాసం. వ్యాపారంలో అత్యుత్తమమైన వాటిలో ఆడటానికి అవకాశం మన ఆటగాళ్లకు సాధించడానికి మరియు అభివృద్ధి సాధించడానికి తమ సొంత నైపుణ్యాలను అభివృద్ధి చేయడానికి ఒక గొప్ప అవకాశాన్ని అందిస్తుంది. పూర్తి సభ్యత్వం మరియు ICC జట్టు ర్యాంకింగ్స్ ఎక్కి. అక్టోబరులో ICC T20 ప్రపంచ కప్ గ్లోబల్ క్వాలిఫైయర్ అక్టోబరులో పోటీ స్థాయి క్రికెట్ ఆడడానికి అవకాశాన్ని అందించే ప్రతిపాదిత సమయం ఫ్రేమ్తో స్కాట్లాండ్ కోసం లీగ్ కూడా ఒక ముఖ్యమైన సంవత్సరంలో వస్తోంది. “క్రికెట్ స్కాట్లాండ్ CEO మల్కామ్ కానన్. KNCB చైర్ బెట్టీ టిమ్మెర్ ఈ విధంగా చెప్పాడు, “ఇటీవలి మాసాలలో, మూడు క్రికెట్ బోర్డులు యూరోపియన్ సహకారం సాధ్యమవుతుందని చూపించాయి మరియు క్రికెట్ ఐర్లాండ్కు ధన్యవాదాలు ఐరోపాలో టి 20 క్రికెట్ను మ్యాప్లో ఉంచడానికి ఈ గొప్ప ప్రయత్నానికి. కొంత సమయం వరకు, ఐర్లాండ్ మరియు స్కాట్లాండ్ పోటీ ప్రత్యర్థులయ్యాయి మరియు మేము ఒకదానిపై ఎక్కువ స్థాయిలో కొనసాగించడానికి కొనసాగించాము. ఈ నూతన T20 లీగ్ డచ్ ఆటగాళ్లకు అధిక స్థాయిలో T20 అనుభవాన్ని సంపాదించడానికి మరియు అత్యధిక అనుభవజ్ఞులైన అంతర్జాతీయ క్రికెటర్లతో బృందంలో ఆడడానికి ఒక గొప్ప అవకాశం.

జట్లు పేర్లు మరియు టోర్నమెంట్ మరియు నిర్ధారిస్తూ వేదికలను బహిర్గతం ఒక అధికారిక ప్రయోగ ఏప్రిల్ భావిస్తున్నారు.

<విభాగం itemprop = "articleBody"> >

© Cricbuzz

admin Author