టైటాన్ ఫ్యూరీ vs డొంటయే వైల్డర్ – “జిప్సీ కింగ్” పోరాటం గురించి బ్రిటీష్ GQ ప్రతిబింబిస్తుంది

<వ్యాసం డేటా-వ్యాసం రకం = "వ్యాసం" డేటా-వ్యాసం- uid = "EwpA8GKK9va" డేటా-వ్యాసం- url = "https://www.gq-magazine.co.uk/article/tyson-fury-vs-deontay -డౌన్ "మెటా-టైటిల్ =" టైసన్ ఫ్యూరీ vs డొంటేటే వైల్డర్ - ది "జిప్సీ కింగ్" పోరాటం ప్రతిబింబిస్తుంది | బ్రిటిష్ GQ ">

O n 1 డిసెంబరు 2018, రెండు అజేయమైన బాక్సింగ్ ఛాంపియన్లు – GQ యొక్క ఏప్రిల్ కవర్ స్టార్ టైసన్ ఫ్యూరీ – మరియు డోన్టాయ్ వైల్డర్, WBC హెవీవెయిట్ టైటిల్ కోసం దీనిని పోరాడడానికి రింగ్లోకి అడుగుపెట్టింది. కానీ లాస్ ఏంజిల్స్ , మ్యాచ్ వివాదాస్పదంగా డ్రాగా ముగిసింది. ఈ నిర్ణయంతో, ప్రేక్షకులందరూ WBC శీర్షిక ఫ్యూరీకి చెందినవారని చాలామంది నమ్మేవారు. ఇప్పుడు సమతలంగా క్షితిజ సమాంతర రీతిలో, “జిప్సీ కింగ్” GQ తో పోరాటం గురించి ప్రతిబింబిస్తుంది.

<ఫిగర్>

హమీష్ బ్రౌన్

వైల్డర్ తన పోరాటం న:

“నేను అక్కడ ఆనందాన్ని కలిగించాను,” ఫ్యూరీని అపహాస్యం చేశాడు. “అది నరకం అయితే, ఇది చాలా భయానక ప్రదేశం కాదు.” వైల్డర్ చేత హిట్ చేయబడుతున్నట్లు భావిస్తున్నది ఏమిటి? “అవును, అతను ప్రపంచంలోని కష్టతరమైన పంచేవాడు, కానీ మీరు ఒక బాక్సింగ్ పోరాటంలో ఉన్నప్పుడు మీరు నిజంగా గుద్దులు అనుభూతి లేదు, మీరు మరుసటి రోజు నిజంగానే వారిని అనుభూతి చెందుతారు.” అతను గుద్దులు చూశాడా? “మీరు ప్రతిదీ చూస్తారు – మీ ప్రత్యర్థిపై దృష్టి సారితే.” 12 వ రౌండ్లో అతనిని పడగొట్టిన వ్యక్తి ఎవరు? “ఇది ఉద్యోగం యొక్క భాగం. అంతే. మీరు సరైన స్థలంలో పెద్ద హెవీవెయిట్ దెబ్బతింది మరియు మీరు వెళ్ళిపోతారు. సాధారణమైనది. “

admin Author