అన్జక్టీ యజమాని Xiaomi మి ఒక LED ఫ్లాష్ లేకుండా 9 అందుకుంటుంది – gizmochina

మీరు కొత్త ఫోన్ను కొనుగోలు చేస్తే మీ ప్రతిస్పందన ఏమిటంటే, ఛార్జింగ్ పోర్ట్ లేదా ఒక బటన్ లేదా బహుశా LED ఫ్లాష్ వంటి కీలక లక్షణం లేదు. ఆశ్చర్యం, చిరాకు, కోపం మరియు బహుశా కూడా ఒక నవ్వుల నిర్వహించండి? మేము ఒకటి లేదా అన్ని ఈ కేవలం ఆమె బ్రాండ్ కొత్త Xiaomi Mi అందుకున్న ఈ దురదృష్టవంతుడైన వ్యక్తి వ్యక్తీకరణ అయ్యుంటుంది మరియు అది ఒక LED ఫ్లాష్ లేదు కనుగొన్న.

Weibo యూజర్ (@ 飞鸿 弄 晚) ఒక కొత్త LED మిని 9 యొక్క చిత్రాలను పోస్ట్ చేసింది. ఇది LED ఫ్లాష్ కోసం కట్అవుట్ ఉంది కాదు కానీ LED లేదు, ఇది నిజానికి అన్ని వద్ద లేదు. మీరు వెనుకవైపు ఉన్న అన్ని ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరాలు.

ఆమె జియామిని మరియు ఆమె పదవిలో ఉన్న ఉన్నత అధికారులను ట్యాగ్ చేసింది మరియు అధికారిక Xiaomi కస్టమర్ సేవా ఖాతా ఆమెకు వ్యక్తిగత సందేశాన్ని పంపిందని చెప్పింది. యూనిట్ చాలా ఖచ్చితంగా ఆమె కోసం భర్తీ మరియు ఆమె సమస్యలు కోసం పరిహారం పొందుతుంది.

మరింత చదువు: Xiaomi మి మాక్స్ 3 Android స్వీకరించడం మొదలవుతుంది 9.0 పై ఆధారిత MIUI 10.2.1 స్థిరమైన నవీకరణ

ప్రస్తుతానికి, ఈ అదే సమస్య ఉన్న ఇతర యజమానులు ఉంటే మేము తెలియదు, అయితే Xiaomi దాని నాణ్యత నియంత్రణ తనిఖీలను పని ఉంది అంశాలను రవాణా చేయబడతాయి ముందు. ఇది ఒక సామూహిక ఉత్పత్తి వస్తువు నుండి సబ్-పర్ గా ఉన్న కొన్ని యూనిట్లకి అసాధారణమైనది కాని నాణ్యత నియంత్రణ బృందం యొక్క పని ఆ అంశాలని చేయకుండా ఉండేలా చేస్తుంది.

( మూలం )

admin Author