ఒక UI – XDA డెవలపర్లు నడుస్తున్న గెలాక్సీ పరికరాలకు శామ్సంగ్ గుడ్ లాక్ నవీకరించబడింది

శామ్సంగ్ గుడ్ లాక్ మొదటిసారిగా 2016 లో విడుదలైంది మరియు ఇది వాడుకదారులు టచ్విజ్ Android మార్ష్మల్లౌ మీద ఎలా కనిపించిందో సర్దుబాటు చేసేందుకు అనుమతించింది. ఆండ్రాయిడ్ Oreo తో, శామ్సంగ్ మొత్తం చాలా ఎక్కువ లక్షణాలతో గుడ్ లాక్ తిరిగి తెచ్చింది . గత వారం, శామ్సంగ్ వారి అధికారిక చర్చా వేదికల్లోకి పోస్ట్ వారు గెలాక్సీ S10 కుటుంబం యొక్క ప్రయోగ సమయంలో కేవలం ఒక UI కోసం గుడ్ లాక్ నవీకరించుటకు అని. నేడు, శామ్సంగ్ ఆ నవీకరణను విడుదల చేసింది.

నవీకరణ చాలా క్రొత్త లక్షణాలను తెచ్చిపెట్టదు, కానీ అది పాత గుడ్ లాక్ మాడ్యూల్లకు ఒక UI కు మద్దతునిస్తుంది. మీరు ఇప్పుడు మీ లాక్ స్క్రీన్ను రూపొందించవచ్చు, లాకర్స్టార్తో, మల్టీస్టార్ర్తో బహువిధి నిర్వహణను నిర్వహించండి, నవస్టార్తో మీ నావిగేషన్ బార్ని అనుకూలీకరించండి, Quickstar తో మీ త్వరిత సెట్టింగ్లను పునఃరూపకల్పన చేయండి మరియు మరిన్ని చేయవచ్చు. ఈ అనువర్తనాల్లో ప్రతి ఒక్కటి ఒక పునఃరూపకల్పన ఐకాన్ మరియు UI తో ఒక UI యొక్క సరిపోలికతో వస్తుంది.

మద్దతు వారీగా, ఈ నవీకరణ గెలాక్సీ S10, గెలాక్సీ S9 , గెలాక్సీ గమనిక 9 , గెలాక్సీ గమనిక 8 , మరియు గెలాక్సీ S8 సహా ఒక UI నడుస్తున్న ఏ గెలాక్సీ పరికరం, మద్దతు ఉండాలి. నా గెలాక్సీ S10 + లో లాక్స్టార్ను పరీక్షించేటప్పుడు, శామ్సంగ్ ఇంకా కట్అవుట్కు మద్దతును జోడించలేదు, అందువలన చిహ్నాలు కెమెరాల ద్వారా కప్పబడ్డాయి. ఇది కొన్ని పాత సాఫ్టువేరులో అటువంటి కొత్త ఫోన్ను ఉపయోగించడం ఒక వాస్తవం.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 XDA ఫోరమ్స్

మంచి లాక్ సాధారణంగా శామ్సంగ్ ఫోన్లలో ఉత్తమ అనుకూలీకరణగా పరిగణించబడుతుంది. సబ్స్ట్రేట్ మరియు స్విఫ్ట్ ఇన్స్టాలర్ రెండూ విభేధాలను కలిగి ఉన్నాయి, శామ్సంగ్ చివరకు Android పై థీమ్ మార్పులను ఒక UI లోకి విలీనం చేసింది, అందువల్ల మీరు శామ్సంగ్ మీకు యాక్సెస్ ఇచ్చే ఉపకరణాలను ఉపయోగించాలి. మంచి లాక్ మరియు అంతర్నిర్మిత శామ్సంగ్ థీమ్స్ నిజంగా ఈ అనుకూలీకరణకు సహాయం చేస్తాయి.

మీరు మీ పరికరంలోని ఒక UI లో మంచి లాక్ని డౌన్లోడ్ చేయాలనుకుంటే, శామ్సంగ్ వారి గాలక్సీ స్టోర్ అనువర్తనం స్టోర్లో నవీకరణలను పోస్ట్ చేసింది. మీరు ఇన్స్టాల్ చేసిన తర్వాత ప్రధాన అనువర్తనం నుండి అన్ని వేర్వేరు గుణకాలు డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు. ఇది ఇంకా అన్ని ప్రాంతాల్లోకి పంపబడలేదు, కానీ అది చాలా త్వరగా ప్రతిచోటా బయటకు రావడం చేయాలి.


గాలక్సీ స్టోర్ లో మంచి లాక్

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

admin Author