నివేదికలు: UCL నుండి మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ – FOX స్పోర్ట్స్ ఆసియాకు రెండు PSG సూపర్స్టార్లు క్లబ్ నుండి నిష్క్రమించగలిగారు

‘ఖచ్చితంగా క్రూరమైన’ – ఛాంపియన్స్ లీగ్ నిష్క్రమణలో టుచెల్

గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా, పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ ఐరోపా యొక్క అతిపెద్ద ఉన్నత క్లబ్లలో ఒకటిగా మారింది, వాటి కోసం ఆడటానికి మారిన అనేక నక్షత్రాలకు ధన్యవాదాలు.

అయితే ఈ పరిణామాలు ఎన్నడూ చౌకగా లభించలేదు, ఎందుకంటే కొన్ని సంవత్సరాలలో వివిధ వనరులు వెల్లడించాయి. ఇది కతర్ ఇన్వెస్ట్మెంట్ అథారిటీ – నాసర్ అల్ ఖెలాఫి నాయకత్వంలోని కన్సార్టియం – గత ఏడు సంవత్సరాల్లో బదిలీ ఫీజుల ప్రకారం 1.1 బిలియన్ డాలర్ల విలువను పెంచుకున్నాడని నమ్ముతారు. UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ వంటి వాటాలపై అతిపెద్ద బహుమతి కోసం పోటీగా నేరుగా పాల్గొనడానికి.

నయమేర్, ఎడిన్సన్ కావానీ, కైలియన్ మబేబ్, ఏంజెల్ డి మరియా వంటి ఆటగాళ్లు మరియు ఫ్రెంచ్ రాజధాని అయిన, ఛాంపియన్స్ లీగ్ – అంతిమ బహుమతికి వచ్చారు.

పారిసియన్లు వరుసగా మూడు సంవత్సరాలు యూరోపియన్ టాప్-ఫ్లైట్ లో రౌండ్ ఆఫ్ 16 నుండి పడగొట్టాడు – రెండుసార్లు మొదటి లెగ్ మ్యాచ్లను గెలుచుకున్న తర్వాత.

ఇప్పుడు కొన్ని PSG ఆటగాళ్ళు క్లబ్ వద్ద వారి అతిపెద్ద కలలు వెంటాడడం ఆసక్తి లేనట్లుగా ఇప్పుడు కనిపిస్తోంది, వాటిలో చాలామంది ఇప్పుడు దీనిని ఎక్కడా ఇష్టపడతారు – వివిధ మూలాలచే నివేదించబడినట్లు.

AS Neymar మరియు Mbappe యూరోప్ యొక్క అతిపెద్ద వేదిక ధన్యవాదాలు నుండి అజాక్స్ వ్యతిరేకంగా అవమానకర నష్టం కూడా నిష్క్రమించారు చేసిన రియల్ మాడ్రిడ్, ఆమెని వెంబడించే నివేదించింది. లాస్ బ్లాంకోస్ తరువాతి సీజన్లో తమ జట్టును కొంతమంది ఆటగాళ్లను అమ్మడం మరియు తాజా ప్రతిభను సంపాదించడం ద్వారా చూసేందుకు చూస్తున్నారు, మరియు వారు వారి కళ్ళు PSG ద్వయంపై ఉంచారు.

ఈ సీజన్ ప్రారంభంలో నెయ్మార్ మరియు మునుపటి సీజన్లో Mbappe – – కానీ రెండు ప్రయత్నాలు విజయవంతం కాలేదు స్పెయిన్ రాక్షసులు గతంలో రెండు క్రీడాకారులు సేవలను ప్రయత్నించారు.

2017 లో పారిస్ వద్ద నెయ్మార్ మరియు Mbappe రెండూ బార్సిలోనా నుండి ప్రపంచ రికార్డు 222 మిలియన్ డాలర్ల బదిలీ, మరియు మొనాకో AS నుండి మొనాకో నుంచి రుణంపై 2018 లో సక్రియం చేయబడిన, 2018 లో సక్రియం చేయబడిన నెబీర్. ఏదేమైనా, ఇద్దరు ఆటగాళ్ళు చాలామందిని గెలవడంలో విఫలమైన విధానంలో భాగంగా ఉన్నారు, వరుస లీగ్ 1 టైటిల్స్తో వారు ఇప్పటికే గెలవలేకపోయారు.

బ్రెజిలియన్ ఛానల్ గ్లోబో తో ఇటీవలి TV ఇంటర్వ్యూ లో, Neymar బహిరంగంగా అతను మాడ్రిడ్ రాజధాని సంభావ్య తరలింపు, Mbappe అనేక సందర్భాలలో వెల్లడి కాగా, క్లబ్ యొక్క అన్ని తెల్లవారి దుస్తుల్లో తన అత్యంత కావలసిన ఆస్తులు కొనసాగుతోంది చేసే పాలించే కాదు అంగీకరించాడు .

ఆటగాళ్ళు మరియు క్లబ్బులు రెండింటినీ వాటిపై ఎటువంటి తుది నిర్ణయం తీసుకోకపోయినా, ఇటువంటి ప్రకటనలు ఈ వదంతుల యొక్క బలాన్ని కలిగి ఉంటాయి.

admin Author