బుగట్టి, ఫెరారీ, లంబోర్ఘిని, ఆస్టన్ మార్టిన్: లగ్జరీ కార్స్ మేకింగ్ హెడ్లైన్స్ ఇన్ జెనీవా మోటార్ షో – న్యూస్ 18

16.7 మిలియన్ యూరోలు (సుమారు $ 18.9 మిలియన్ డాలర్లు) కారును ఎవరు కొనుగోలు చేస్తారు? సమాధానం – మీరు కాదు. ఈ బుగట్టి సృష్టి, లా వాయిషీ నాయిర్ (ది బ్లాక్ కార్) అని పిలవబడింది, ఇప్పటికే ఒక లక్కీ, మరియు బహుశా చాలా రిచ్, కొనుగోలుదారునికి విక్రయించబడింది. ఆస్టన్ మార్టిన్ యొక్క AM-RB 003 – “రోజువారీ సూపర్కారు” గా పిలువబడేది – ఒక మధ్య-ఇంజిన్డ్ కాన్సెప్ట్ కారు. గతంలో ప్రాజెక్ట్ 003 అని పిలిచేవారు, కేవలం 500 కుప్పలు మాత్రమే 2021 లో ఉత్పత్తి చేయబడతాయి – ఎక్కువ డ్రైవర్లు శైలిలో పచారీని ఎంచుకునే అవకాశం ఉంది. బ్రిటిష్ లగ్జరీ కార్ల తయారీదారు మెక్లారెన్ మెక్లారెన్ 600 LT ని చూపిస్తుంది. LT లాంగ్ టైల్ కోసం నిలుస్తుంది, కారు 328 కి.మీ. వేగాన్ని కలిగి ఉంటుంది మరియు సున్నా నుండి 100 కిలోమీటర్ల వేగంతో 2.9 సెకన్లలో వేగవంతం చేస్తుంది. జెనీవాలో బెస్పోక్ కిరీటంకు రోల్స్ రాయిస్ తన వాదనను వదులుకుంటోంది. లగ్జరీ బ్రిటీష్ కార్ల తయారీదారు దాని కొత్త ఫాంటమ్ ప్రశాంతతను ప్రారంభించారు. ఇది కేవలం 25 మోడళ్లను మాత్రమే పరిమితం చేసింది, అన్ని ఇప్పటికే అమ్ముడయ్యాయి. ఫెరారీ దాని చాలా ఎదురుచూస్తున్న సూపర్కారు, F8 ట్రిబ్యూటో ఆవిష్కరించింది. కారు 488 GTB ను భర్తీ చేస్తుంది మరియు ఫెరారీ యొక్క అత్యంత శక్తిమంతమైన ఇంజిన్గా ఉంది. F8 ట్రిబూటో కేవలం 7.8 సెకన్లలో 0 నుండి 124 mph వరకు ఉంటుంది మరియు 211 mph వేగంతో అధిక వేగంతో ఉంటుంది. ఇది టర్బో చార్జ్ V8 ఇంజిన్ ఉంచుతుంది 185 హార్స్పవర్ దాని అంతర్గత 24-కారత్ బంగారు అలంకరించబడుతుంది.

admin Author