మాంచెస్టర్ యునైటెడ్: డార్ట్మండ్ స్టార్ రెడ్ డెవిల్స్ PSG కి వ్యతిరేకంగా జరుపుకుంటుంది – స్పోర్ట్స్కీడ

న్యూస్

4.08K / 07 మార్చ్ 2019, 15:50 IST

జాడాన్ సాంచో
జాడాన్ సాంచో

కథ ఏమిటి?

బోస్యూసియా డార్ట్ముండ్ యువకుడు జాడన్ సాన్చో , మార్కస్ రాష్ఫోర్డ్ యొక్క చివరి-నిమిషాల ఫెనాల్టీని Instagram పై ప్రదర్శించినందుకు పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్ పై మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ గెలుపును జరుపుకుంది.

సాన్చో తన Instagram కథలలో “Rashhyyy” శీర్షికతో స్క్రీన్ షాట్ను పోస్ట్ చేసాడు.

మీరు తెలియకపోతే …

గత నెలలో ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్లో 16 టైస్ ఛాంపియన్స్ లీగ్ రౌండ్లో మొదటి టైంలో 2-0 తేడాతో ఓడిపోయిన తరువాత మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ వారు గత రాత్రి ప్యారిస్లో 3-1 తో ఫ్రెంచ్ ఛాంపియన్స్ను ఓడించి, క్వార్టర్ ఫైనల్కు అర్హత సాధించారు. దూరంగా గోల్స్ పాలన.

రోమెలె లుకాకు 2 నిమిషాల్లో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ యొక్క మొట్టమొదటి గోల్ సాధించాడు, కానీ జువాన్ బెర్నాత్ యొక్క 12 వ నిమిషంలో ఈక్వలైజర్ యొక్క PSG తిరిగి ధైర్యంగా వచ్చింది. అయితే, లూకాకు మరోసారి మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ను ప్రముఖ PSG గోల్కీపర్ జియాన్లిగి బఫ్ఫన్ నుండి పెద్దదైన తరువాత ఆధిక్యం చేసాడు. మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కోసం మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కోసం చేసిన అన్ని ముఖ్యమైన లక్ష్యాలు, విరామం ద్వారా ఇచ్చిన పెనాల్టీకి మర్యాదపూర్వకంగా, రాష్ఫోర్డ్ దానిని మార్చడంతో అందించింది.

సాంచోస్ ఇన్స్టాగ్రామ్ స్టోరీ
సాంచోస్ ఇన్స్టాగ్రామ్ స్టోరీ

విషయం యొక్క గుండె

శాంచో యొక్క పోస్ట్ UK లో కొత్త ఊహాగానాలు సృష్టించింది, ఎందుకంటే అతను వేసవిలో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్కు కదలికతో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు. మాజీ మాంచెస్టర్ సిటీ స్టార్లెట్ 2017 లో బోరుస్సియా డార్ట్ముండ్లో చేరినప్పటి నుండి చక్కటి రూపంలో ఉంది. ఈ సీజన్లో అతను 9 గోల్స్ చేశాడు మరియు బుండెస్లిగా దుస్తుల్లో కేవలం 13 ప్రారంభంలో 11 అసిస్ట్లను అందించాడు. అతను మైదానంలోకి అడుగుపెట్టిన ప్రతిసారీ అతను ఆశ్చర్యకరంగా ఉన్నాడు మరియు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ యువకుడిపై ట్యాబ్లను ఉంచుతున్నాడని ఆశ్చర్యకరం కాదు.

తర్వాత ఏమిటి?

ఇంకా అంచనా వేయడానికి ఇది ఇప్పటికీ ప్రారంభమైనప్పటికీ, ప్రతిభావంతులైన యువకుడికి భవిష్యత్ను కలిగి ఉన్నదాన్ని చూడడానికి ఇది ఎంతో ఆడుతుంటుంది. శాన్కో చాలా ఖచ్చితంగా డోర్ట్ముండ్ మీద దృష్టి సారిస్తుంది, క్లబ్ ప్రస్తుతం బుండెస్లిగా టేబుల్ పైభాగంలో బేయర్న్ మ్యూనిచ్తో పాయింట్లను కలిగి ఉంది.

మీకు ఆసక్తి ఉండవచ్చు:

CONTRIBUTOR

“ఫుట్బాల్ స్వేచ్ఛ” ~ బాబ్ మార్లే

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …

admin Author