హువాయ్ పి స్మార్ట్ + ఇక్కడ ఉంది: ఒక చిన్న గీత మరియు మూడు కెమెరాలతో మధ్యస్థం – ఫోన్ అరేనా

స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారులు ఒక సంవత్సరమంతా అనేక నమూనాలను విడుదల చేస్తారు, కొత్త ఫోన్ను ప్రారంభించినప్పుడు ఈవెంట్లను నిర్వహించడానికి ఎల్లప్పుడూ వనరులను ఖర్చు చేయరు, ముఖ్యంగా ఇది ఒక ప్రధానమైనది కాదు. Huawei స్మార్ట్ఫోన్ కుటుంబానికి తాజా సభ్యుడితో ఇలాంటిది:

ది పి స్మార్ట్ + 2019

. పరికరం కొంతకాలం వెల్లడైంది మరియు ఎదురుచూస్తున్నది (చాలా ఆత్రంగా లేదు), కానీ నేడు అది చివరకు దాని సాఫ్ట్వేర్ లక్షణాలు మరియు హార్డ్వేర్ స్పెక్స్ వివరాలతో పాటు హువాయ్ యొక్క అధికారిక వెబ్సైట్లో కనిపించింది. ఒకసారి చూద్దాము!

రూపకల్పన

Huawei P స్మార్ట్ + దాని రూపకల్పనతో మీరు వావ్ చేయదు, కానీ అది చెడ్డది కాదు. ఇది 2019 లో స్మార్ట్ఫోన్ల నుండి ఎదురుచూసేది. కేవలం ముందు ప్యానెల్లో (89% అది ఖచ్చితమైనది) 6.21-అంగుళాల డీడ్డ్రోప్ డిస్ప్లే చేత తీసుకోబడుతుంది (ఇది ఒక టీర్ఆర్ప్ ఒక కోసం తప్పుకోకండి!) ఇది స్వీయ కెమెరా కోసం చిన్న గీత మరియు దిగువన గుర్తించదగిన (కానీ పెద్దది కాదు) గడ్డం కలిగి ఉంది.

Huawei P స్మార్ట్ + ఇక్కడ ఉంది: చిన్న గీత మరియు మూడు కెమెరాలతో మిడ్నజర్

తిరిగి సున్నితమైన మృదువైన వక్రతలు, “పింగాణీ లాంటిది”, ఒక 2 + 1 కెమెరా మాడ్యూల్ మరియు వేలిముద్ర సెన్సార్లతో సుపరిచితమైన Huawei / Honor సౌందర్యలో శైలిలో ఉంది. రంగు ఎంపికలు కాకుండా పరిమితం, మీరు కలలు-ధ్వనించే స్టార్లైట్ బ్లూ లేదా మర్మమైన మిడ్నైట్ బ్లాక్ గాని వెళ్ళవచ్చు. రంగు పేర్లతో రావడంతో ఈ మరియు ఇతరులు ఇటీవలే విడుదలైన ఫోన్లలో (* దగ్గు * ఫ్లింమింగ్ పింక్ * దగ్గు *) తీర్చడం చాలా సమయం పడుతుంది.

పరికరం దిగువన, కొన్ని శుభవార్త మరియు కొన్ని చెడ్డ వార్తలు ఉన్నాయి. శుభవార్త 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఉంది. చెడ్డ వార్తలు మీరు కనుగొనవచ్చు ఇతర పోర్ట్ మైక్రో USB ఉంది. ఇది Xiaomi దాని రెడ్మి ఫోన్లు కొన్ని కోసం కూడా USB పద్ధతి- C మారడం నిర్వహించేది అయితే, Huawei ఇప్పటికీ నాసిరకం పోర్ట్ న పట్టుకొని ఉంది. ఏమైనప్పటికి, హుడ్ క్రింద చూడవలసిన సమయం!

హార్డ్వేర్ మరియు సాఫ్ట్వేర్

హువాయ్ పి స్మార్ట్ యొక్క గుండె వద్ద కిరిన్ 710 చిప్సెట్ ఉంది. ఈ చిప్ వాస్తవానికి క్వాల్కమ్ యొక్క స్నాప్డ్రాగన్ ప్రత్యర్థి 660 చిప్స్ కంటే కాకుండా 660 చిప్లను సూచిస్తుంది, ఇది మిడ్జ్రేంజ్ సెగ్మెంట్లో కుడివైపు ఉంచుతుంది. దాని కొత్త GPU టర్బో 2.0 టెక్నాలజీ మెరుగైన గేమింగ్ పనితీరును తెస్తుంది అని హువాయ్ పేర్కొంది, కానీ ఆచరణలో ఇది ఎలా పనిచేస్తుందో చర్చనీయంగా ఉంది. పని ఆందోళనలను పెంచే ఒక విషయం ఏమిటంటే, పరికరం 2019 కోసం తక్కువ వైపున ఉన్న RAM యొక్క 3GB మాత్రమే ఉంటుంది. మీరు ఊహించినట్లుగా, మెమరీ మొత్తం పరిమాణం 64GB నిల్వతో జత చేయబడింది, ఇది ఒక ప్రత్యేకమైన కాంబో. ప్లస్ వైపు, మీరు ఒక మైక్రో SD కార్డు తో విస్తరించేందుకు పొందండి.

Huawei ఈ ఫోన్లో కెమెరాలకు ముఖ్యంగా గర్వంగా ఉంది. మేము చెప్పినట్లుగా వెనుకవైపు ఉన్న 3 సెన్సార్లు ఉన్నాయి: 24MP ప్రధాన కెమెరా, ఒక అల్ట్రా వైడ్ యాంగిల్ 16MP ఒక మరియు చాలా కావలసిన బోకె ప్రభావం కోసం 2MP లోతు సెన్సార్. ముందు ఒక 8MP వద్ద వస్తుంది మరియు AI స్వీయీ ఆర్టిస్ట్ అనే లక్షణం స్పష్టంగా మీరు వెనుక కాంతి మెరుస్తూ ఉన్నప్పుడు మంచి ఫోటోలు తీసుకుని సహాయపడుతుంది. ఒకవేళ అలాంటి పరిస్థితిలో ఉంటే, మిమ్మల్ని తరచుగా చూసుకోండి.

Huawei P స్మార్ట్ + ఇక్కడ ఉంది: చిన్న గీత మరియు మూడు కెమెరాలతో మిడ్నజర్

ఈ రోజుల్లో సాంప్రదాయం ఉన్నందున ప్రధాన కెమెరాలు మరింత ఎక్కువ AI లక్షణాలతో వస్తాయి. ముఖ్యంగా, తక్కువ కాంతి పరిస్థితుల్లో మెరుగైన ఫోటోల కోసం హువీపీ పి స్మార్ట్ + + AI స్థిరీకరణతో హ్యాండ్హెల్డ్ నైట్ మోడ్ను కలిగి ఉంది. మీరు 22 వేర్వేరు వర్గాలలో 500 కన్నా ఎక్కువ సన్నివేశాలను గుర్తించే సన్నివేశాన్ని కూడా పొందవచ్చు. ఒక దృశ్యాన్ని గుర్తించిన తర్వాత, మీ ఫోటోలను మంచిగా చేయడానికి ఫోన్ దాని యొక్క AI విజార్డ్ (లేదా రహస్య విన్యాసాలను, దాని గురించి ఎలా భావిస్తుందో) ఆధారపడి చేస్తుంది.

Huawei యొక్క AI- ఆధారిత సాఫ్ట్వేర్ను ఉపయోగించి మీరు వాస్తవిక అనువాదాలకు, సులభంగా షాపింగ్ మరియు ఇతర “తెలివైన” ఫంక్షన్ల కోసం ఉత్పత్తి గుర్తింపు కోసం కూడా కెమెరాను ఉపయోగించవచ్చు.

సాఫ్ట్వేర్ మాట్లాడుతూ, ఫోన్ EMUI 9.0 తో వస్తుంది Android 9 ఆధారంగా ఇది అన్ని సాధారణ జోడించిన అనువర్తనాలు మరియు దానితో వచ్చిన లక్షణాలతో పై (సూచించు: AI పాల్గొన్న ఉంది).

మీరు బహుశా ఒక గంటలోనే అన్ఇన్స్టాల్ చేస్తారన్న అన్ని అనువర్తనాలను చూడండి!

మీరు బహుశా ఒక గంటలోనే అన్ఇన్స్టాల్ చేస్తారన్న అన్ని అనువర్తనాలను చూడండి!

ధర మరియు విడుదల తేదీ

విషయాలు ఇక్కడ పొగమంచు పొందుతాయి. ప్రస్తుతానికి, P స్మార్ట్ ధర + గురించి అధికారిక సమాచారం లేదు, ఇది స్టోర్లలో కనిపిస్తుంది మరియు దేశాలు ఈ పరికరాన్ని అందుకోగలవని ఆశిస్తుంది. మేము ఆ సమాచారం కోసం హువాయ్కి చేరుకున్నాము మరియు మేము వివరాలను కలిగి ఉన్న వెంటనే ఇది జోడించబడుతుంది. ఇది Xiaomi యొక్క Redmi గమనిక పోలిస్తే స్థానంలో ఎలా చూడటానికి ఆసక్తికరమైన ఉంటుంది 7 చాలా తక్కువ ధర కోసం కొన్ని అందమైన మంచి స్పెక్స్ అందిస్తుంది ప్రో .

admin Author