అపెక్స్ లెజెండ్స్ లీక్ ఫ్లేమ్త్రోవర్ అండ్ టరెట్ట్ రివీల్స్ – గేమ్ రాంట్

ఈ వారం ప్రారంభంలో, అపెక్స్ లెజెండ్స్ విన్స్మాన్ మరియు పీస్కీపర్ షాట్గన్ రెండింటినీ nerfed దాని మొదటి సంతులిత నవీకరణను అందుకుంది. ఈ నవీకరణ డేటా యొక్క నిధిని కూడా గుర్తించింది, ఎందుకంటే డేటా మైనింగ్ ఒక కొత్త ఫ్లేమ్త్రోవర్ మరియు రిమోట్ టరెట్ రూపంలో రెండు కొత్త సంభావ్య ఆయుధాలను కనుగొంది.

ముందుకు వెళ్లడానికి ముందు, ఈ వార్తలను ఒక ఉప్పు ధాన్యంతో తీసుకోవలసి ఉంటుందని చెప్పాలి, అపెక్స్ డెవలపర్ రెస్పాన్ ఎంటర్టైన్మెంట్ ఈ జోడింపులను వాయిదా వేయడానికి నిర్ణయించుకోగలదు (ఏమైనప్పటికీ వారు జోడించినప్పుడు ఎటువంటి నిర్ధారణ లేనందున మాకు ఎప్పటికీ తెలియదు). ఇది ఆటగాని L- స్టార్ LMG ఇప్పటికీ BR శీర్షికకి జోడించబడలేదు, కాబట్టి నిరీక్షణ జాబితా తెర వెనుక నిర్మించగలదని కూడా గమనించవచ్చు.

ఒక ప్రముఖ అపెక్స్ లెజెండ్స్ లీక్ మూలంతో ఈ సమాచారాన్ని భాగస్వామ్యం చేసిన ఆస్టిన్ స్క్రీవర్కు ధన్యవాదాలు, ఫ్లేమ్త్రోవర్ మరియు రిమోట్ టరెట్ రెండూ గేమ్ ఫైల్లో ఉన్నాయి అనేదానికి స్పష్టమైన సూచన ఉంది. విచారంగా, ఇది మనకు తెలిసిన అన్ని విషయాలపై ఉంది. సున్నితమైన దృష్టాంతంలో ఈ కొత్త ఆయుధాలు అపేక్స్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా కనిపిస్తాయి, అయితే ఇతర అవకాశాలు కూడా ఉన్నాయి.

వారు ఆయుధాలు కానట్లయితే, మేము అపెక్స్ లెజెండ్స్లో భారీ, అగ్ని-ఆధారిత పాత్రను పొందుతున్నాము . ఆక్టేన్ ఇటీవలే అన్నిటినీ సీజన్ ఒకటి కోసం ధ్రువీకరించారు , కానీ బహుశా, అతను ఒక్కటే కాదు. ప్రవక్త పేరుతో ఒక పాత్ర, జ్ఞానం ఆధారంగా ఒక సామర్ధ్యంతో, కూడా వెల్లడైంది, తద్వారా మూడవ పాత్ర సాపేక్ష రంగానికి సంబంధించినది కాదు.

LEAK: ఒక ఫ్లేమ్త్రోవర్ గురించి ఆట ఫైల్స్ లో కనుగొనబడింది. నేను ఏమి చేయాలో నాకు సరిగ్గా తెలియదు (నేను డంబ్, ఇమ్క్ ఎలా ఫ్లేమ్త్రోవర్ పనిచేస్తుంది).

(via @AustinScriver ) #ApexLegends #ApexLegendsBattleRoyale #ApexLegendsLeaks #Apex #ApexPartner #Apexlegendsclips #Apexlegends కమ్యూనిటీ pic.twitter.com/iOv9SWSf3d

– అపెక్స్ లెజెండ్స్ – న్యూస్ & లీక్స్ (@ రియల్అప్క్స్ లీక్స్) మార్చి 8, 2019

LEAK: ఎ రిమోట్ టరెట్ కూడా lol కనుగొనబడింది. @ రెస్పాన్ తరువాత కొన్ని అద్భుతమైన అంశాలను డిఫాల్ట్గా సేవ్ చేస్తోంది. ఎవరు సంతోషిస్తున్నారు?

(via @AustinScriver ) #ApexLegends #ApexLegendsBattleRoyale #ApexLegendsLeaks #Apex #ApexPartner #Apexlegendsclips #Apexlegends కమ్యూనిటీ pic.twitter.com/u7WbMdNLw8

– అపెక్స్ లెజెండ్స్ – న్యూస్ & లీక్స్ (@ రియల్అప్క్స్ లీక్స్) మార్చి 8, 2019

మేము ఈ లీక్లో ఏమి చూస్తామో వేచి చూసేటప్పుడు, ఎపెక్స్ లెజెండ్స్ యొక్క మొదటి సీజన్లో ఎంత సమాచారం అధునాతనంగా మారుతుంది అనేదాని గురి 0 చి చెప్పడ 0 విలువ . ఈ ఆయుధాలతో, కొత్త పాత్రలు, మరియు యుద్ధాలలో ఒక పాస్ పాస్తో, ఈ సీజన్లో యుద్ధం రాయల్ శైలిలో ఎనర్జీ అధికారాన్ని మరింత పెంచే అవకాశం ఉంది. ఇది హైప్ వరకు నివసిస్తుంది లేదో చూడవచ్చు ఉంది, కానీ ఈ దోషాలను నమ్మకం ఉంటే, అది సరైన ట్రాక్ ఉంది లాగా ఉంటుంది.

అపెక్స్ లెజెండ్స్ PC, PS4 మరియు Xbox One కోసం ఇప్పుడు ముగిసింది.

మూలం: ఆస్టిన్ స్క్రైవర్ ( అపెక్స్ లెజెండ్స్ న్యూస్ మరియు లీక్స్ ట్విటర్ ద్వారా )

admin Author