ఆపిల్ యొక్క తదుపరి ఐప్యాడ్ టచ్ ID మరియు హెడ్ఫోన్ జాక్ – ది వెర్జ్ – ఉంచుతుంది

Macotakara ( Apple ఇన్సైడర్ ద్వారా) నుండి ఒక కొత్త నివేదిక ఆపిల్ అవకాశం దాని తదుపరి ఐప్యాడ్ అప్ మార్చడానికి వెళ్ళడం లేదు అన్నారు, ఇది అవకాశం అదే లోపల ఉంచడానికి మరియు టచ్ ID మరియు హెడ్ఫోన్ జాక్ నిలుపుకుంటుంది అని పేర్కొంది.

నివేదిక సరఫరాదారు నుండి వస్తుంది, ఇది స్క్రీన్ పరిమాణాన్ని నిర్ణయించలేదు, కానీ ఇది 10-అంగుళాల పరిమాణాన్ని దాటుతుంది. సరఫరాదారు కూడా ఈ సంవత్సరం మోడల్ ఐప్యాడ్ మినీ ఒక నవీకరణ పాటు ప్రకటించింది అని, కూడా ముందు వెర్షన్ వంటి అందంగా చాలా చూడండి పుకార్లు ఉంది .

గత సంవత్సరం విడుదలైనప్పుడు , ప్రాథమిక ఐప్యాడ్ దాని ముందు వచ్చిన దాని నుండి రాడికల్ మార్పు కాదు – ఇది ఒక 9.7 అంగుళాల స్క్రీన్ పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది, టచ్ ID, కెమెరాలు, ఒక నవీకరించిన ప్రాసెసర్ మరియు ఆపిల్ పెన్సిల్ కోసం మద్దతును జోడించింది. ఈ కొత్త నివేదిక ఆపిల్ బేస్ మోడల్తో సంతోషంగా ఉందని, మరొకసారి ఫేస్ ఐడి వంటి టాప్-ఆఫ్-లైన్ లక్షణాలను కలిగి ఉన్న ఐప్యాడ్ ప్రో లైన్ లాగా కాకుండా, క్రమానుగతంగా పనులను మార్చడం లేదు. డైటర్ బోన్ ఒక సంవత్సరం క్రితం పేర్కొన్నట్లు – ఇది ఒక ఐప్యాడ్.

admin Author