క్రిక్బుజ్ – క్రిబ్స్ – ట్రేడింగ్ వద్ద సిరీస్తో శ్రీలంక డర్బన్ మనోజ్ఞతను కోరుకుంటుంది

దక్షిణ ఆఫ్రికా లో శ్రీలంక 2019

సిరీస్లో ఉండడానికి శ్రీలంక మంచి బ్యాటింగ్ ప్రదర్శన అవసరం.

ప్రజలు కలవరపడ్డారని శ్రీలంకకు మంచి బ్యాటింగ్ ప్రదర్శన అవసరం. దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనలో శ్రీలంక పర్యటనలో ఎలాంటి విభిన్న ఫార్మాట్ లు శాంతియుతంగా కలిసిపోతున్నాయి, టెస్ట్ రబ్బరులో శ్రీలంక ఎంత మంచిది అని గుర్తుంచుకోవడం దాదాపు అసాధ్యం, మరియు వన్డే సిరీస్లో వారు ఎంత తక్కువగా ఉన్నారో, డర్బన్లో మూడవ వన్డే వన్డే వస్తావు, ఇది వేదికలో అరుదైన రోజు పోటీగా, శ్రీలంక మా ఊహలను అవమానపరిచేందుకు నిర్ణయించుకుంటే తప్ప, ఒక క్రికెటింగ్ తిరుగుబాటును ఎవరూ నిజంగా ఆశించరు.

ఇది క్రికెట్ యొక్క ఉత్తమ ప్రదర్శన కాదు ఎప్పుడూ, ఈ సిరీస్. దక్షిణాఫ్రికా బ్యాటింగ్ లోపాలు – మరియు చాలామంది ఉన్నారు – వారి బౌలింగ్ ప్రపంచ స్థాయికి ఎలా ముసుగు చేయబడ్డారు. క్విన్టన్ డి కోక్ యొక్క 70 బంతుల్లో 94 పరుగులు చేసినప్పటికీ, దక్షిణాఫ్రికా 113 పరుగుల విజయాన్ని సాధించింది, శ్రీలంక, తక్కువ వనరులను కలిగి ఉన్న 2-0 సిరీస్లో లోటు పడిపోయింది. మూడవ విభాగంలో దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్ను కేవలం సీల్ చేయకూడదని, అందువల్ల కొన్ని ప్రస్తారణలు, కలయికలకు మరింత స్థలాన్ని నిర్మించాల్సిన అవసరం ఉంది. బ్యాట్ తో మెరుగైన ప్రదర్శన. స్పష్టంగా ఆధునిక ODI లు ఒక్క బౌలింగ్ తో గెలిచాయి. పీడకల-కుక్కర్ మ్యాచ్లో ప్రపంచ కప్ పోటీదారులకు వ్యతిరేకంగా కాదు.

శ్రీలంక సెంచూరియన్లో ఒక గమ్మత్తైన వేటలో అనుభవం లేదు, కెప్టెన్ లసిత్ మలింగా తన నిరాశను వ్యక్తం చేశాడు క్రీడాకారులు వారి అవకాశాలు పట్టుకుని లేదు. మాలిగా కెప్టెన్లు, మరియు బ్యాట్స్మెన్ చాలా మంచి బౌలింగ్ దాడిని ఎలా ఎదుర్కోవాలో అనే దానిపై చాలా కళ్ళు ఉంటున్నాయి. టెస్ట్ క్రికెట్లో ఇదేవిధంగా చక్కటి శ్రేణిని సాధించలేదా? వివిధ ప్రపంచాలు.

ఎప్పుడు : దక్షిణాఫ్రికా vs శ్రీలంక, 3 వ ODI 10:00 AM

ఎక్కడ : కింగ్స్ మేడ్, డర్బన్

ఏమనుకుంటున్నారో : ఇది గత కొద్ది వన్డేల్లో డర్బన్లో ఆడిన మరియు చుట్టుముట్టింది.

బృందం వార్తలు

ఒక సీరీస్ విజయంతో దక్షిణాఫ్రికాకు క్విన్టన్ డి కాక్ (W), రీజా హెన్డ్రిక్స్, ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ (సి), రాస్సీ వాన్ డెర్ డస్సెన్, డేవిడ్ మిల్లెర్, అండిల్

శ్రీలంక

చివరి ఆట తరువాత, లసిత్ మలింగ బ్యాట్స్మెన్ మరింత బాధ్యత తీసుకోవాలని నొక్కి చెప్పాడు. అవిశ్వా ఫెర్నాండో స్థానంలో అనుభూల్ తరంగ అనుభవంలోకి తీసుకు రావడానికి వారు చూడవచ్చు.

సంభావ్య XI: నిరోషాన్ డిక్వెల్లా (w), అవిష్కా ఫెర్నాండో / ఉపల్ తరంగ, కసల్ మెండిస్, ఓషడా ఫెర్నాండో, కుసుల్ పెరేరా, ధనన్జయ డి సిల్వా, తేట పెరెరా, అకిలా దానంజయ, లసిత్ మలింగా (సి), కసూన్ రాజితా, విశ్వ ఫెర్నాండో

< వారు ఏమి చెప్పారంటే:

© Cricbuzz <మెటా కంటెంట్ = "101" itemprop = "width">

సంబంధిత కథలు

admin Author