ప్రియ ప్రకాష్ వరిఎర్ మహిళా నాయకుడిగా నిర్మిస్తున్నందుకు ఒడరల్ లవ్ డైరెక్టర్ ఒమర్ లులు నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నాడు – ఇండియా టుడే

ఒక అద్దార్ లవ్ విడుదలైన తర్వాత, దర్శకుడు ఒమర్ లులు మరియు నటి నూరిన్ షరీఫ్ ఓపెన్ లో బయటికి వచ్చారు, ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ ఈమె చిత్రంలో సహాయక నటిగా మాత్రమే ఉన్నాడని వెల్లడించారు.

Omaru Lulu, Priya Prakash Varrier and Noorin Shereef

ఒమురు లులు, ప్రియ ప్రకాష్ వారియర్ మరియు నూరిన్ షరీఫ్

ప్రజల హృదయాలలోకి వెళ్లిపోయే ప్రియ ప్రకాష్ వారియర్ మలయాళ చిత్రం ఓరు అడార్ లవ్ రూపంలో మొదటిసారి విడుదలైంది. ఒక పాఠశాల నేపథ్యంలో సెట్ చేసిన శృంగార కధ, దర్శకుడు క్లైమాక్స్ను మార్చిన కారణంగా భారీ విమర్శలకు లోనయ్యారు.

ఇప్పుడు, విడుదలైన ఒక నెల తర్వాత, దర్శకుడు ఒమర్ లులూ ఈ చిత్రం గురించి కొన్ని ఆశ్చర్యకరమైన సమాచారం వెల్లడించాడు. ఈ సినిమాలో ప్రియ ప్రకాష్ వారియర్ హీరోయిన్ కూడా కాదు. ఆమె ‘మాణిక్య మాలయారా పూవి’ పాటలో ఒక రాత్రిపూట సంచలనం తరువాత, నిర్మాత ఔసిపచన్ వ్యాలజుజ్ స్క్రిప్ట్ పై మరలా పని చేయడానికి ఒమర్ను బలవంతం చేసారు.

మలయాళం ఛానల్కు ఇచ్చిన ఒక ఇంటర్వ్యూలో ఓమర్ లులు మాట్లాడుతూ “పాట (మాణిక్య మలయయ పూవి) భారీ విజయం సాధించినప్పుడు, ఈ చిత్ర నిర్మాత మంచి చిత్రాలతో తయారు చేయాలని నేను పట్టుబట్టాను.ఈ సమయంలో, ప్రియ ప్రకాష్తో ప్రియప్రకాష్తో కలిసి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించటానికి తెలుగు వెర్షన్లు నన్ను అడిగారు, ఇంతకు మునుపు ఈ చిత్రం యొక్క ఇతివృత్తం చాలా భిన్నమైనది.ఈ చిత్రం యొక్క ప్రారంభ కధాంశం హత్యకు గురైన యువ జంట గురించి కానీ నిర్మాతలు నన్ను అడిగినప్పుడు ప్రియా హైలైట్ చేయడం ద్వారా వేరొక పద్ధతిలో సినిమా చేయడానికి. ”

ఇంటర్వ్యూలో, ఒమర్ కూడా నిర్మాతతో పతనం చేశాడని ఒప్పుకున్నాడు మరియు సినిమా కోసం తన డబ్ హక్కులను చెల్లించనట్లు ఆరోపించాడు.

ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ కంటే మంచి నటిగా నటిన్ షరీఫ్ ఈ చిత్రంలో గధ జాన్ పాత్ర పోషించిన దర్శకుడు కూడా వెల్లడించాడు. “ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్తో నేను ఏ విధమైన రీతిలోనూ సన్నిహితంగా లేను.”

ప్రియ ప్రకాష్ వారియర్ యొక్క కీర్తి ఆకాశంలోకి ఎదిగిన తర్వాత నోరిన్ షరీఫ్ కూడా ఆమె ముఖాముఖిలో వెల్లడైందని ఒక ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు. “ఒమర్ లులు నన్ను హీరోయిన్ గా ఎంచుకున్నప్పుడు నేను చాలా ఆనందంగా ఉన్నాను కానీ ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ యొక్క వైన్ వైరల్ వెళ్ళినప్పుడు, చిత్ర నిర్మాతలు ఈ చిత్రం మొత్తం కథను మార్చారు, మరియు నా పాత్ర కొద్దిగా కొంచెం పక్కగా ఉంది. ప్రధాన పాత్రలో నటించడానికి నా మొదటి ఆఫర్ కావడంతో నా పాత్ర తన ప్రాముఖ్యతను కోల్పోయింది, “ఆమె వెల్లడించింది.

MOVIE రివ్యూ: ఒక అడార్ లవ్

ఇంకా చదవండి | పెటా కొత్త ప్రోమో: తలైవర్ రజినీకాంత్ చిత్రం బాక్సాఫీస్ను నిప్పంటించారు

ఇంకా వాచ్ | 2.0: చైనాలో విడుదల చేయటానికి రజినీకాంత్ చిత్రం

నిజ-సమయ హెచ్చరికలు మరియు అన్నింటిని పొందండి

వార్తలు

అన్ని-కొత్త ఇండియా టుడే అనువర్తనంతో మీ ఫోన్లో. నుండి డౌన్లోడ్

admin Author