వార్నర్ క్లబ్ తిరిగి రావడం – క్రికెట్ కామ్.యువోలో ఎగిరిపోతాడు

ఆస్ట్రేలియా యొక్క వన్డే టాప్-ఆర్డర్ చివరకు క్లిక్ చేసిన మరుసటి రోజు, డేవిడ్ వార్నర్ ఎల్బో ప్రీమియర్ క్రికెట్లో ఒక పొక్కులు కలిగిన సెంచరీతో మోచేయి శస్త్రచికిత్స నుండి తిరిగి వచ్చాడని ప్రకటించాడు.

ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్లు త్వరగా రాంచీలో వేలాది నుండి భారతదేశంలో వారి ప్రయాణ రోజున మొహాలిలో తప్పనిసరిగా తప్పనిసరిగా గెలవాల్సిన వారి నుండి తమ శ్రద్ధగా మారినప్పటికీ, ప్రపంచంలోని సగభాగంగా వార్నర్ క్లబ్ బౌలర్లు తన విలక్షణమైన పోరాట చికిత్సను వెలిబుచ్చారు.

బంగ్లాదేశ్ ప్రీమియర్ లీగ్లో తన ఫలవంతమైన కదలికను కట్ చేసిన మోచేయి శస్త్రచికిత్స నుంచి తన మొట్టమొదటి మ్యాచ్లో, వార్నర్ 119 పరుగులకే రాండ్విక్-పీటర్షామ్ కోసం 110 పరుగులను పెన్రిత్తో వారి NSW ప్రీమియర్ క్రికెట్ వన్డే మ్యాచ్లో చేశాడు.

వార్నర్ బిపిఎల్ లో వైఖరి మారతాడు

314 పరుగుల లక్ష్యంతో వార్నర్ తన 77 బంతుల దాడిలో ఏడు సిక్స్లు, నాలుగు ఫోర్లు కొట్టాడు.

18 ఏళ్ల లెఫ్ట్ ఆర్మ్మెర్ హెన్రీ రైల్జ్ బౌలింగ్లో బ్రెంట్ విలియమ్స్ చేతిలో పడగొట్టాడు. రాండ్విక్ కోసం 219 పరుగులు చేశాడు.

వార్నర్ యొక్క విధ్వంసక సామర్ధ్యాల యొక్క ఒక సకాలంలో రిమైండర్ అయినప్పటికీ, అతను ఈ నెల తర్వాత గడువు పడుతున్నప్పుడు మరియు అతను ఇండియన్ ప్రిమియర్ లీగ్లో ఫీచర్లు చేస్తాడు.

ఏదేమైనప్పటికీ, జాతీయ ఎంపిక ప్యానెల్ చైర్మన్ ట్రెవర్ హోహన్స్ ఇప్పటికీ ఆస్ట్రేలియాలో ప్రపంచ కప్ జట్టులో పరిగణనలోకి తీసుకోవడానికి తన తలపై సుమారు 19 పేర్లను కలిగి ఉన్నాడని ఒప్పుకున్నాడు.

ఈ వారంలో వార్నర్ మరియు తోటి నిషేధించిన బ్యాట్స్మన్ స్టీవ్ స్మిత్ రెండోసారి అత్యధిక పోటీలో పాల్గొనడాన్ని అతను కోరుకున్నానని చెప్పాడు – ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ తెల్లని బంతి బౌలర్లు ఐపీఎల్లో బహిరంగంగా పాల్గొనడం ప్రారంభమైంది.

పాకిస్తాన్పై ఆస్ట్రేలియా వన్డే సిరీస్లో రెండు ఆటగాళ్లను వదిలిపెట్టిన తరువాత, తమ ఆటగాళ్ల గడువు ముగిసిన తరువాత రెండు మ్యాచ్లు జరగనుంది.

“ప్రపంచ క్రికెట్లో ఇద్దరు మంచి ఆటగాళ్ళు ఉన్నారని మాకు తెలుసు, కనుక మన ప్రపంచ కప్ జట్టును ఎంచుకున్నప్పుడు మేము వాటిని పరిగణనలోకి తీసుకుంటాము.

“వాటిని మరియు మాకు ప్రధాన విషయం వారిని క్రికెట్ క్రికెట్ ఆడటం.”

దక్షిణాఫ్రికాలో ఆరోన్ ఫించ్ 93 పరుగులు చేసి ఉస్మాన్ ఖవాజా తొలి వన్డే సెంచరీ చేశారు. శుక్రవారం రాత్రి రాంచీలో భారత్పై 32 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించి కీలకమైనది.

ఖవాజా స్కోర్లు మొదటి వన్డే టన్ను, ఫించ్ రూపం తెలుసుకుంటాడు

ప్రపంచ కప్లో కలయికతో తలపడడానికి యుఐఏలో భారత్లో, పాకిస్థాన్తో ఆ జంట జతకావాల్సి ఉంటుంది.

“నేను కొన్ని పరుగులు వచ్చింది ముందు సమయం విషయం,” ఫించ్ నేడు చెప్పారు.

“నేను ఎల్లప్పుడూ కొనసాగుతున్న విధానంలో నేను ఎప్పుడూ నమ్మకంగా ఉన్నాను … నేను ఎల్లప్పుడూ విశ్వాసం కలిగి ఉన్నాను.

“ఇది బ్యాకప్ మరియు ఇప్పుడు ఆ కొనసాగండి సమయం.”

ఫాస్ట్ బౌలర్ జోష్ హాల్వువుడ్ యొక్క ఫిట్నెస్ మీద ఆస్ట్రేలియా చెమట పడుతుండగా, అతను మళ్లీ తన సోదరుడు ఆరోన్ నుండి కొంతమంది హీరోయిక్స్కు ముందు వరుసలో ఉండగా, టాంవర్త్ జిల్లా మొదటి గ్రేడ్ పోటీలో ఓల్డ్ బాయ్స్ కోసం తన మ్యాచ్లో రెండో రోజు ఆటగాడు.

ఇంకా బౌలింగ్కు సరిపోయే లేదు, ఆస్ట్రేలియన్ టెస్ట్ ఆటగాడు ఓల్డ్ బాయ్స్కు No.4 వద్ద 39 బ్యాటింగ్లను చేశాడు – క్లబ్ అతను 13 ఏళ్ళ వయస్సులోనే మొదటి స్థాయి ఆటగాడిగా ఉన్న బెండెమీర్కు సమీపంలోని స్వదేశీ పట్టణమైన బెండెమీర్ నుండి తనను తాను ప్రారంభించటానికి ప్రారంభించాడు.

జోష్ హజెవుడ్ టామ్ వర్త్ / ఓల్డ్ బాయ్స్ లో ఆటోగ్రాఫులు సంతకం చేస్తాడు
టాంవర్త్లో ఓల్డ్ బాయ్స్ క్రికెట్ క్లబ్లో జోష్ హేల్లేవుడ్ ఆటోగ్రాఫులను సంతకం చేశాడు

జోష్ హజెవుడ్ తన గత ఉన్నత పాఠశాలలో విద్యార్థులతో మాట్లాడుతూ మరియు వూల్వర్త్స్ క్రికెట్ బ్లాస్ట్ క్లినిక్లలో చేరిన జూనియర్స్ తో కలిసి పనిచేయడానికి స్థానిక క్లబ్ శిక్షణా సమావేశాలను సందర్శించి, తరువాతి తరం దేశం క్రికెటర్లను ప్రేరేపించడానికి టామ్వర్త్ ప్రాంతంలో ఒక నక్షత్ర ఆకర్షణగా ఉన్నాడు.

కానీ మైదానంలో, సిటీ యునైటెడ్కు వ్యతిరేకంగా ఆర్చర్ హాల్వువూడ్ ప్రదర్శన ఇచ్చారు, గత వారాంతంలో 20.4 ఓవర్లలో కెరీర్లో 9-18 పరుగులు చేశాడు. ఓల్డ్ బాయ్స్ కోసం మరో ఆరు వికెట్లు పడగొట్టడంతో అతను 10.2 ఓవర్ల నుంచి 6-29 స్కోరుతో 31 ఓవర్లలో 15-47 స్కోరుతో ముగించాడు.

ఆరో హాలెవుడ్ తన ఓటమి తర్వాత ఓల్డ్ బాయ్స్ క్రికెట్ క్లబ్ను ఓడించారు
ఆరో హాలెవుడ్ తన ఓటమి తర్వాత ఓల్డ్ బాయ్స్ క్రికెట్ క్లబ్ను ఓడించారు

NSW ప్రీమియర్ క్రికెట్లో మిగిలిన చోట్ల బ్లూస్ యొక్క JLT షెఫీల్డ్ షీల్డ్ ఆటగాళ్ల హోస్ట్ వారి క్లబ్బులకు మలుపు తిరుగుతున్నాయి, కానీ వాన్సర్ గా ఉండటంతో, జాసన్ సంహాల యొక్క 33 బంతుల్లో 15 బంతుల్లో ఇద్దరూ 85 పరుగులు సాధించారు. .

ఆస్ట్రేలియా టెస్ట్ బ్యాట్స్మన్ కుర్టిస్ ప్యాటర్సన్ సెంట్రల్ కోసం 38 పరుగులు చేశాడు. క్లబ్ కెప్టెన్ నిక్ స్టాపెల్టన్తో 166 బంతుల్లో 170 పరుగులు చేశాడు. సెయింట్ జార్జ్ మోస్మాన్ను 4-313 స్కోరుతో ఓడించాడు, బ్లూస్ ఫ్రెంట్ త్వరిత గ్రెగ్ వెస్ట్ అతని 10 ఓవర్ల నుండి 0-61తో వెళ్లాడు. ఎన్ఎస్డబ్ల్యూ బ్యాట్స్మన్ డాన్ హుఘ్స్ 39 బంతుల్లో 48 పరుగులు చేశాడు.

మిక్కీ ఎడ్వర్డ్స్ మాంట్రీ-వారింగ కొరకు బ్లాక్టౌన్కు వ్యతిరేకంగా వారి ఆటలో మొట్టమొదటి బంతితో ఒక వికెట్ తీసుకున్నాడు, అతని సోదరుడు జాక్ 1.4 ఓవర్లలో రెండుసార్లు ప్రకటించాడు. కానీ మైఖేల్ విస్సర్ 7-28 స్కోరుతో బ్లాక్టౌన్ బౌలింగ్లో 19.4 ఓవర్లలో 89 పరుగులు చేశాడు. 11.2 ఓవర్లలో మ్యాన్లీ పరాజయం పాలైంది, జాక్ ఎడ్వర్డ్స్ 11 బంతుల్లో మూడు సిక్సర్లు మరియు నాలుగు ఫోర్లు ప్రారంభించి 34 పరుగులు చేశాడు.

బ్లూస్ కెప్టెన్ పీటర్ నేవిల్ తూర్పు ఉపనగరాలకు నార్తర్న్ డిస్ట్రిక్ట్స్ కు ఓడిపోయిన 11 బ్యాటింగ్ను ప్రారంభించాడు, మరియు నిక్ లార్కిన్ వెస్ట్లను అధిగమించిన సిడ్నీ యుని కోసం ఎనిమిది విజయాలను సాధించాడు.

విక్టోరియన్ ప్రీమియర్ క్రికెట్లో, కార్ల్టన్ వారి ప్రారంభ ఫాక్స్ క్రికెట్ నేషనల్ ప్రీమియర్ T20 చాంపియన్షిప్కు మద్దతుగా, కాంబెర్వెల్ మాగ్పైస్తో ఎడ్డీ ఓసుల్లివాన్తో 7-35 స్కోరుతో విజయం సాధించాడు. విక్టోరియా బ్యాట్స్మన్ మాట్ షార్ట్ 80 వ స్థానంలో నార్త్ కోట్ను 8-369 పరుగులు చేశాడు.

admin Author