సౌరవ్ గంగూలీ ఐసీసీ ప్రపంచ కప్కు భారత జట్టు 2019; దినేష్ కార్తీక్ లేదా రిషాబ్ పంత్ – టైమ్స్ నౌ కోసం ప్రదేశం కాదు

సౌరవ్ గంగూలీ ప్రపంచ కప్ జట్టులో దినేష్ కార్తీక్ లేదా రిషబ్ పంత్ కాదు

సౌరవ్ గంగూలీ యొక్క ప్రపంచ కప్ జట్టులో దినేష్ కార్తీక్ లేదా రిషప్ పంత్ కాదు ఫోటో క్రెడిట్: AP

2003 ప్రపంచ కప్ ఫైనల్కు చేరుకున్న మాజీ భారత కెప్టెన్ సౌరవ్ గంగూలీ, ప్రస్తుత జట్టులో వికాట్ కోహ్లి యొక్క పురుషులు తమ బృందం ప్రదర్శన కార్యక్రమంలో తుది నిర్ణయం తీసుకోవడానికి సిద్ధమవుతుండగా, ప్రస్తుత జట్టులో అభివృద్ధి చెందుతున్నారు. ఆస్ట్రేలియా సిరీస్తో, మెన్ ఇన్ బ్లూ కోసం 15 మంది సభ్యుల తుది జాబితా సిద్ధం చేయడానికి సన్నాహక నియామకం, గంగూలీ ఇప్పటికే ఇంగ్లండ్ మరియు వేల్స్లో ప్రదర్శన కార్యక్రమంలో పాల్గొనడానికి అతను కోరుకునే ఆటగాళ్లను ఇప్పటికే పేర్కొన్నాడు.

భారత పేస్ దాడితో ప్రారంభమైన, గంగూలీ జట్టులో ఇంగ్లండ్లో నిర్వహించగల సామర్ధ్యం గురించి ఒప్పుకున్నాడు. ఓపెనింగ్ కలయిక గురించి, శిఖర్ ధావన్ యొక్క రూపం ఉత్తమమైనది కానప్పటికీ, టాప్లో రోహిత్ శర్మతో తన భాగస్వామితో భాగస్వామ్యాన్ని కలిగి ఉన్నాడని దాదా విశ్వసించాడు.

“భారత పేస్ దాడి అద్భుతమైన ఉంది. దాని బమ్రా లేదా షామి అయినా, ఇండియన్ పేసర్లు నిలకడగా చేస్తున్నారు. ఇంగ్లండ్లో జట్టుకు పేసర్లు కీలక పాత్ర పోషిస్తారని గంగూలీ తెలిపారు. “ఓపెనింగ్ కలయిక tweaked కాదు. రోహిత్ శర్మ, శిఖర్ ధావన్లు భారత్కు మంచి ఆరంభాన్ని ఇచ్చేందుకు అనువైన జంట. కానీ KL రాహుల్ అక్కడ కూడా ఉంది. ”

రోహిత్, ధావన్ భారతదేశానికి ఓపెన్ అవుతారని గంగూలీ వ్యాఖ్యానించాడు. రాహుల్ మూడో చైర్మన్ ఓపెనర్గా ఉండడంతో, ఈ రెండింటినీ తప్పనిసరిగా భర్తీ చేయగలడు. అంబటి రాయుడు, మహేంద్ర సింగ్ ధోనీ, కేదార్ జాధవ్ వరుసగా రెండు స్థానాలు దక్కించుకున్నారు.

“శిఖర్ మరియు రోహిత్ తెరిచి ఉండాలి. రెండు కంటే ఇతర, రాహుల్ ఓపెన్ ఎవరు మరొక బ్యాట్స్మన్. విరాట్ విరాట్. అతను తన ఆట పైన ఉంది, “అతను చెప్పాడు. “విరాట్ తన సాధారణ సంఖ్యలో 3 స్లాట్లో బ్యాటింగ్ చేయాలి. రాయుడు 4, ధోనీ 5, కేదార్ 6 వ స్థానంలో ఉన్నారు.

మాజీ భారత కెప్టెన్ రవీంద్ర జడేజా జట్టులో చేరినందుకు ఇష్టపడలేదు. ఇటీవల జరిగిన వన్డేల్లో భారత్కు మంచి విజయాన్ని అందించిన విజయ్ శంకర్ మంచి రెండో రౌండర్గా భావించాడు.

ప్రపంచ కప్ జట్టులో రవీంద్ర జడేజా ఉండకూడదు. నాగ్పూర్ మ్యాచ్లో విజయ్ శంకర్ అందంగా బౌలింగ్ చేశాడు. విజయ్ ప్రపంచ కప్ స్పాట్కు అర్హుడు అని నేను భావిస్తున్నాను “అని ఆయన చెప్పారు.

గంగూలీ పిక్స్లో మాత్రమే ఆందోళన చెందుతున్న ప్రాంతం వికెట్ కీపింగ్ విభాగం. ఇక్కడ ధోనీ బ్యాక్ అప్ లేదు. కెలర్ రాహుల్ వికెట్-కీపర్గా కూడా ఆడగలడు, ఇండియన్ జట్టు మేనేజర్ యొక్క రెండవ స్పెషలిస్ట్ వికెట్-కీపర్ లేకుండానే సంభావ్యత తక్కువ. దినేష్ కార్తీక్ మరియు రిషాబ్ పంత్ మెగా ఈవెంట్ కోసం తుడిచి వేయబడితే అది పెద్దది.

ఐసీసీ వరల్డ్ కప్ 2019 కోసం సౌరవ్ గంగూలీ జట్టులో: రోహిత్ శర్మ, శిఖర్ ధావన్, KL రాహుల్, విరాట్ కోహ్లీ, అంబటి రాయుడు, మహేంద్ర సింగ్ ధోనీ, కేదార్ యాదవ్, Hardik పాండ్య, విజయ్ శంకర్, కులదీప్ యాదవ్, Yuzvendra Chahal, Jasprit Bumrah, మహమ్మద్ షామీ, భువనేశ్వర్ కుమార్ మరియు ఉమేష్ యాదవ్

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

admin Author