కల్యాణ్ జోహార్ అలియా భట్ మరియు అతని అనుగుణంగా ఉన్న దుస్తులలో సరదాగా ఉన్నాడు, 'వారు అదే క్లా నుండి కట్ …' – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

బాలీవుడ్ లో చిత్రనిర్మాత కరణ్ జోహర్ తన గురువుగా భావించాడని నటుడు అలియా భట్ తరచూ చెప్పారు. అతను తన గురించి తనకు రక్షణగా ఉంటాడు కాని ఆమె అనేక చిత్రాలలో కూడా నటించింది. అలియా తరచుగా కరణ్ యొక్క కవలలతో చిత్రాలను పోస్ట్ చేసి, పెద్ద సోదరి పాత్రను పోషించింది. కానీ ఇప్పుడే, ఇద్దరూ కూడా ఇలాగే భావిస్తున్నారు.

కరణ్ జోహార్ తన చిత్రం ఇలియానా ఇన్స్ప్రాగ్రాంలో అలియా భట్తో పంచుకున్నారు.

ముంబైలో ఆకాష్ అంబానీ మరియు శ్లోకా మెహతా వివాహం కోసం, వారు పసుపు రంగులోనే కాకుండా, అదే డిజైనర్ మరియు అదే బట్ట నుండి తయారు చేసిన దుస్తులను కూడా ధరించారు! వారిద్దరి చిత్రాన్ని ఒక చిత్రాన్ని పంచుకోవడం, కరణ్ వారి దుస్తులను ఎంత అక్షరాలా “అదే వస్త్రం నుండి కట్” అని వ్రాసాడు. ఇద్దరూ పెళ్లికి సబ్యసాచి దుస్తులను ధరించారు.

కూడా చదవండి | ఆకాశ్ అంబానీ వెడ్డింగ్ ఇన్సైడ్: ఐశ్వర్య రాయ్తో ప్రియాంక చోప్రా నృత్యాలు, కరణ్ జోహర్ హరిక్ పాండ్యతో పాటిస్తున్నాడు. వాచ్

కలాన్ చుడిదార్ మరియు కుర్తా ధరించినప్పుడు ఆలియా లెహెగా చోలీలో అద్భుతంగా కనిపించింది. ఫంక్షన్ నుండి అనేక వీడియోలలో, కరణ్ గాలా సమయం కలిగి చూడవచ్చు. ఒక నిర్దిష్ట వీడియోలో, కరణ్ మరియు హర్డిక్ పాండ్యలను బారెటిస్ (వరుని పాల్స్) గా నృత్యం చేయవచ్చు.

ఐశ్వర్య బచ్చన్, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్, అభిషేక్ బచ్చన్, షారుఖ్ ఖాన్, అమీర్ ఖాన్, రణబీర్ కపూర్, కరణ్, అలియా, టైగర్ ష్రోఫ్, కరీనా కపూర్, దీపికా పడుకొనే, రణవీర్ సింగ్ మరియు ప్రియాంక చోప్రా.

జియో వరల్డ్ సెంటర్లో జరిగే పెళ్లి, బ్రిటిష్ మాజీ ప్రధానమంత్రి టోనీ బ్లెయిర్ మరియు అతని భార్య చెరి బ్లెయిర్ మరియు మాజీ ఐక్యరాజ్య సమితి ప్రధాన కార్యదర్శి బాన్ కీ మూన్లతో సహా పలువురు అంతర్జాతీయ ఉన్నతాధికారులకు హాజరయ్యారు.

క్రికెటర్లు జహీర్ ఖాన్, హర్భజన్ సింగ్, సచిన్ టెండూల్కర్, తమ భార్యలతో; నటులు సాగరికా ఘట్జ్, గీతా బస్రా మరియు డాక్టర్ అంజలి టెండూల్కర్ కూడా ఈ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మార్చి 10, 2019 17:20 IST

admin Author