పుకారు AMD నవీ రాడియన్ RX GPU “66AF: F1” బెంచ్మార్క్లు లీక్ అవుట్ – గ్రాఫిక్స్ త్రోబుల్లో వేగంగా, గణన పని వెనుకకు వెనుకకు – Wccftech

AMD నవీ GPU లు ఈ సంవత్సరం ప్రారంభించాయి కానీ వారు నిజంగా ఎలా పని మరియు ఎలా లక్షణాలు ఇప్పుడు వరకు కనిపిస్తుంది ఏ ఎలాంటి సమాచారం వచ్చింది లేదు. CompuBench వద్ద ఓవర్, మేము AMD Navi “Radeon RX” భాగం యొక్క మొదటి జాబితాను కలిగి ఉంటుంది, ఇది ఆసక్తికరమైన ఫలితాలను అందిస్తుంది.

AMD నవి “Radeon RX 66AF: F1” GPU పెర్ఫార్మెన్స్ బెంచ్మార్క్స్ లీక్ అవుట్ – గ్రాఫిక్స్లో వేగవంతం, కంప్యూట్ వర్క్లోడ్స్లో నెమ్మదిగా

CompuBench లోని జాబితా r / హార్డ్వేర్ subreddit వద్ద డైలాన్ 522p ద్వారా వెల్లడించింది. ఈ సైట్ “66AF: F1” అనే పేరుతో ఒక పరికరానికి సంబంధించిన వివరణలు మరియు పనితీరు ప్రమాణాలను జాబితా చేస్తుంది మరియు మొదటి ముద్రణ నుండి, ఈ నిర్దిష్ట పరికరం id ముందు కనిపించని విధంగా నావి GPU ఆధారంగా ఒక తదుపరి తరం భాగం వలె కనిపిస్తుంది. ఇప్పుడు గమనించదగ్గ విషయం ఏమిటంటే, ఈ పరికరం నవీ GPU ఆర్కిటెక్చర్ లేదా పూర్తిగా భిన్నంగా ఉన్న దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది, అందుకే నేను ఈ సమాచారాన్ని ఒక పుకారుగా భావిస్తున్నాను కాని ఫలితాలను చాలా ఆసక్తికరంగా ఉండి, అందుచేత చూద్దాం.

సంబంధిత NVIDIA వివిక్త GPU మార్కెట్ షేర్ 81.2% వరకు పెరిగింది, 2018 నాటికి AMD 18.8% కు చేరుకుంది – 10 సంవత్సరాలలో AIB లకు చెత్త ఫోర్త్ క్వార్టర్

ఉద్దేశించబడిన AMD నవీ GPU 20 CU లతో వస్తుంది, ఇది 1280 స్ట్రీమ్ ప్రాసెసర్లకు సరిపోతుంది. ప్రస్తుతం, CU వారి CU డిజైన్ను CU రూపంలో 64 షాడర్లతో పోలిస్తే ఇది నిజం, మరియు GPU అనేది వాస్తవానికి, 20 CU లను కలిగి ఉంటుంది, ఎందుకంటే CompuBench కంప్యూట్ యూనిట్ లెక్కింపును తప్పుగా నివేదిస్తుంది.

పనితీరు సంఖ్యల విషయానికి వస్తే, మొదట వినియోగదారులు వివిధ OS / API ను అమలు చేస్తున్నప్పుడు CompuBench వేరియబుల్ ఫలితాలను పొందగలగడంతో మేము ఒకే OS మరియు API లో వివిధ పరికరాలు పోల్చాము. Windows / DirectX API లో అమలవుతున్న పరికరం OSX లో నడుస్తున్న పరికరాన్ని మరియు OpenCL లేదా Vulkan API లను ఉపయోగించడం కంటే చాలా వేగంగా ఉంటుంది. ఇది ప్రదర్శన ఫలితాల విషయానికి వస్తే, మొట్టమొదటి పరీక్షలు స్వచ్చమైన గ్రాఫిక్స్గా ఉన్నాయి, ఇక్కడ పుకారు AMD నావి GPU పోస్ట్ లు Radeon RX 580 తో పోలిస్తే చాలా ఎక్కువ ఫలితాలు మరియు పనితీరు సంఖ్యను కలిగి ఉంటాయి. ఇది దాదాపు AMD Radeon RX వేగా 56 భూభాగాన్ని సరిపోతుంది.

గణన బెంచ్మార్క్లలో, కార్డు దాదాపు RADEON RX 580 కు సమానంగా ఉంటుంది, AMD నవి GPU లు గరిష్ట గ్రాఫిక్స్ మరియు గేమింగ్ పనితీరు కోసం కంప్లేట్ హార్స్పవర్ కంటే బదులుగా tailormade నుండి మేము కూడా ఎదురుచూస్తున్నది. మైక్రోసాఫ్ట్ మరియు సోనీతో వారి తరువాతి-తరం కన్సోల్లకు సంబంధించిన ఒప్పందాలు చాలా స్పష్టంగా ఉన్నాయి. కనుక ఇది డెస్క్టాప్ PC మరియు నోట్బుక్ భాగాలు ఒకే విధమైన చికిత్స పొందడానికి అని చెప్పడం సులభం.

సంబంధిత Exclusive: AMD యొక్క Ryzen 7 3750H మొబిలిటీ ఫ్లాగ్షిప్ ఏప్రిల్ లో షెల్వ్లు హిట్ చేస్తుంది

ఇప్పుడు పరికరాన్ని Radeon RX వేగా 64 గ్రాఫిక్స్ కార్డుతో పోల్చినట్లయితే, వేగా పార్ట్ యొక్క గణన పనితీరు దాదాపుగా రెట్టింపు అయినప్పటికీ AMD నవి GPU కొన్ని గ్రాఫిక్స్ మరియు బ్యాండ్విడ్త్ ఇంటెన్సివ్ పరీక్షల్లో దీనికి దగ్గరగా ఉంటుంది, ఇది AMD ఆధారపడిందని సూచిస్తుంది HBM2 VRAM లో, వారి ప్రధాన కార్డులలో కూడా. దీని కోసం ఇతర కారణాలు GDDR6 ఉపయోగం కావచ్చు, ఇది 256-బిట్ వెడల్పు ఇంటర్ఫేస్లో 448 GB / s గా ఉండగలదు, ఇది వేగా 56 మరియు వేగా 64 యొక్క 512 GB / s బ్యాండ్విడ్త్కు దగ్గరగా ఉంటుంది. భాగాలు మరియు బహుశా అమలు చేయడానికి చౌకైనవి.

అన్ని చెప్పాను, నేను ఇప్పటికీ నావి GPU ఆధారంగా భాగంగా కేవలం స్వచ్ఛమైన ఊహాగానాలు చెప్పలేదు. ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్న ఏకైక విశ్వసనీయ సమాచారం ఏమిటంటే, AMD నవి GPU లు 7nm ప్రాసెస్ నోడ్ మరియు గేమింగ్ కోసం రూపొందించిన పునరుద్ధరించిన నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉంటాయి. GPU లు తదుపరి రాబోయే తరం కన్సోలులో రెండింటిలో ఉపయోగించబడతాయి మరియు 2H 2019 ప్రారంభానికి ప్రధాన లక్ష్యంగా ఉన్న ముఖ్య లక్ష్యంగా మార్కెట్ లక్ష్యాన్ని చేరుకోవడాన్ని లక్ష్యంగా చేస్తాయి. AMD యొక్క తదుపరి-తరం నవీ గ్రాఫిక్స్ కార్డులపై మాకు మరింత సమాచారం వచ్చిన తర్వాత మేము మీకు పోస్ట్ చేస్తాము.

ఏ రాబోయే AMD 7nm ఉత్పత్తులు మీరు గురించి చాలా సంతోషిస్తున్నాము?

Share ట్వీట్ సమర్పించండి

admin Author