మైక్రోసాఫ్ట్ అజూర్ అమెజాన్ వెబ్ సర్వీసులను వెంటాడుతోంది; $ 30 కింద ఇప్పుడు నేర్చుకోండి – తదుపరి వెబ్

ఇది మైక్రోసాఫ్ట్ను ఎప్పుడైనా పరిగణనలోకి తీసుకుంటున్నది ఏ పరిస్థితిలో అయినా ఒక ప్లక్కి చిన్న అప్-అండ్-కామర్, కానీ అల్ట్రా-పోటీ క్లౌడ్ సర్వీసెస్ రంగానికి సంబంధించిన పోటీని కేవలం ఆ ఆలోచనను భరించవచ్చు. అమెజాన్ వెబ్ సర్వీసెస్ (AWS) క్లౌడ్ ప్రొవైడర్లలో పెద్ద కుక్కగానే ఉండగా, మైక్రోసాఫ్ట్ అజూర్ వాస్తవానికి వేగంగా పెరుగుతోంది – దాని పోరు పోటీదారు నుండి పెద్ద మార్కెట్ వాటాను వృద్ధి చేస్తుంది .

అంతేకాక, అజూర్ పర్యావరణంలో ఒక వ్యవస్థను ఎలా వృద్ధిచెయ్యటం మరియు నిర్వహించాలో తెలుసుకోవడం అనేది వెబ్ వృత్తి నిపుణులకి బాగా అభివృద్ధి చెందింది. మీరు మైక్రోసాఫ్ట్ అజూర్ సర్టిఫికేషన్ ప్రిపరేషన్ బండిల్ 2019 ( $ 29, 90 శాతం కంటే ఎక్కువ , TNW ఒప్పందాల నుండి) లో శిక్షణతో ఈ విస్తరించిన మార్కెట్ను అందించడానికి మీ వాదనను మీరు పొందవచ్చు.

ఈ సేకరణలో మీరు 23 గంటల శిక్షణను కలిగి ఉన్న నాలుగు కోర్సులు ఉన్నాయి, వీటిని నిర్మించడానికి, పెంపకం కోసం మరియు అరోరే ప్లాట్ఫారమ్లో ఏదైనా పరిమాణం లేదా ఆకృతిలో ఒక నెట్వర్క్, సైట్ లేదా అనువర్తనం రక్షించడానికి అవసరమైన వాటిని మీరు బోధిస్తారు.

ఈ కోర్సులో అజూర్ బేసిక్స్ ద్వారా మీరు తీసుకుంటారు, అప్పుడు వ్యవస్థ వ్యవస్థ అవస్థాపన ఎలా పొందాలో, మీ డేటాను దాడి నుండి ఎలా రక్షించాలో మరియు మీ నెట్వర్క్ సమస్యల్లో ఏవైనా పరిష్కారాలను కనుగొనడానికి ఉత్తమ మార్గాలను ఎలా అందిస్తుంది.

కోర్సులు ఉన్నాయి:

  • AZ-100 అజూర్ అడ్మినిస్ట్రేటర్ ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్ & డిప్లోయ్ పరీక్షా ప్రిపరేషన్ (ఒక $ 90 విలువ)
  • AZ-101 మైక్రోసాఫ్ట్ అజూర్ ఇంటిగ్రేషన్ & సెక్యూరిటీ పరీక్షా ప్రిపరేషన్ (ఒక $ 99 విలువ)
  • మైక్రోసాఫ్ట్ అజూర్ పరీక్షా ప్రిపరేషన్ కోసం AZ-203 డెవలపింగ్ సొల్యూషన్స్ (ఒక $ 99 విలువ)
  • AZ-300 అజూర్ ఆర్కిటెక్చర్ టెక్నాలజీస్ సర్టిఫికేషన్ పరీక్షా ప్రిపరేషన్ (ఒక $ 99 విలువ)

కోర్సులు మీ నాలుగు నైపుణ్యాలను మైక్రోసాఫ్ట్-ఆమోదయోగ్యమైన సర్టిఫికేషన్ పరీక్షలకు, మీ నైపుణ్యాలను నిరూపించే పరీక్షలు మరియు అజూర్ అడ్మినిస్ట్రేటర్గా ఆరు-సంఖ్యల పాత్రను తీసుకోవటానికి మీకు ఉపయోగపడతాయి.

ఒంటరిగా ప్రతి కోర్సు దాదాపుగా $ 100 విలువ, ఈ ఆఫర్ను అందుకోవటానికి ముందు $ 8 కంటే తక్కువ మొత్తాన్ని ఇప్పుడు నలుగురు పొందటానికి ముగుస్తుంది.

ఈ ఒప్పందం లాగా? వాల్ట్ , కేవలం $ 9.99 / నెలకు మీ ఆన్లైన్ డేటాను భద్రపరచడానికి ఉత్తమ మార్గం.

తదుపరి చదవండి: వేగంగా విఫలమయ్యవద్దు – మొదటిసారిగా ఉత్పత్తిని పొందండి

admin Author