షిఫ్: 'సత్యం పొందటానికి ఉత్తమ మార్గం అధ్యక్షుడిగా ప్రమాణం చేయటానికి ఉంటుంది'

Rep. Adam Schiff

“గతంలో అతను సాదాగా చేసినట్లు, ప్రజలకు అబద్ధమాడటానికి ఇది మంచిది అనిపిస్తుంది,” అని రిప్ ఆడం షిఫ్ అధ్యక్షుడు గురించి చెప్పాడు. | చిప్ సోమోడిల్లా / జెట్టి ఇమేజెస్

రిపబ్లిక్ ఆడం షిఫ్ ఆదివారం ఉదయం ఎన్బిసికి చెప్పారు, రష్యా అధ్యక్షుడు డోనాల్డ్ ట్రంప్ నుండి నిజ సమాధానాలను పొందాలన్న ఉత్తమ మార్గం ప్రాయోగనాధ్ధంగా అతనిని అడుగుతుంది.

“చివరికి అది తప్పు అని నేను అనుకుంటాను, ఎందుకంటే సత్యాన్ని పొందడానికి ఉత్తమ మార్గం ప్రమాణంతో ప్రెసిడెంట్గా ఉంచేది,” అని స్విఫ్ (డి-కాలిఫ్) అన్నాడు. “ఎందుకంటే, గతంలో అతను సాదాగా చేసినట్లుగా, ప్రజలకు అబద్ధం చెప్పడం మంచిది అనిపిస్తుంది. అన్ని తరువాత, అతను చెప్పాడు, ‘నేను ఒక మేజిస్ట్రేట్ ముందు మాట్లాడటం ఇష్టం లేదు.’ బాగా, అతను ఒక మేజిస్ట్రేట్ ముందు మాట్లాడాలి. ”

క్రింద కథ కొనసాగింది

లిఖిత సమాధానాలపై ఆధారపడి, స్పెషల్ న్యాయవాది రాబర్ట్ ముల్లెర్ న్యాయవాది యొక్క ప్రశ్నలకు సమాధానాలు అందుకుంటాడు, అతను ఖాతాదారుల సమాధానాలను పొందుతున్నాడని మరియు ఇది తదుపరి ప్రశ్నలను అడగడానికి సమానంగా ముఖ్యమైనదని వాస్తవ సమయం.

మాజీ ట్రంప్ న్యాయవాది మైఖేల్ కోహెన్ యొక్క తాజా సాక్ష్యం ప్రకారం, షిఫ్ అది కోహెన్ను తన పదవిని అర్ధం చేసుకోకుండా సవాలు చేస్తానని చెప్పాడు.

“నేను ప్రజలకు కేసును తయారు చేయాలని భావించను – ఇక్కడ మేము జ్యూరీకి కేసు చేయటం లేదు – మైఖేల్ కోహెన్ యొక్క సాక్ష్యంపై మనం మాత్రమే ఆధారపడగలము” అని షిఫ్ అన్నారు. “మేము ధృవీకరణ అవసరం అన్నారు.”

“మైఖేల్ కోహెన్ బహిరంగ విచారణలో ఏమి చెప్పాడో చూడటం మరియు అతని న్యాయవాదులు తరువాత చెప్పిన విషయంలో, డోనాల్డ్ ట్రంప్ ఏమిటంటే అతను ఈ చెల్లింపులను గురించి ఎటువంటి అవగాహన లేదని మరియు అతను రూడీ గిలియని అన్నాడు, ‘ఓహ్, అవును, అతను చేశాడు.’ అక్కడ నిజం ఎక్కడ ఉంది? మేము మైఖేల్ కోహెన్ ను ఈ విస్తృతంగా గురించి అడిగాము. ఆ బదిలీలు ప్రజలకు తెలియజేయబడతాయి. ప్రజా తన విశ్వసనీయత తమను విశ్లేషించవచ్చు. ”

admin Author