Sekiro: షాడోస్ ప్లేస్టేషన్ కోసం రెండుసార్లు డై – మీరు తెలుసుకోవలసిన అంతా – Android సెంట్రల్

షాడోస్ డై రెండుసార్లు: భూస్వామ్య జపాన్ లో సెట్ ఆ దురద ఆ Sekiro కంటే మరింత చూడండి అవసరం. డెవలపర్ నుండి సాఫ్ట్వేర్ ఇప్పటికీ స్టూడియో యొక్క సొంత ప్రత్యేక మలుపులు మరియు రుచులు జోడించడం అయితే ప్రామాణికమైన ప్రపంచ భవనం ఉత్పత్తి కోరుకుంటున్నారు.

అమెజాన్ వద్ద చూడండి

సెకిరో అంటే ఏమిటి: షాడోస్ డై రెండుసార్లు?

Sekiro: షాడోస్ డై రెండుసార్లు డార్క్ సోల్స్ మరియు బ్లడ్బోర్న్ సృష్టికర్త FromSoftware నుండి తాజా వెంచర్. పైన పేర్కొన్న శీర్షికలలా కాకుండా, ఇది ఫ్యూడల్ జపాన్ యొక్క షెంగోకు కాలంలోని మూడవ వ్యక్తికి యాక్షన్-అడ్వెంచర్ అనుభవం కోసం కొన్ని పాత్ర-పోషించే మెకానిక్స్ మరియు విద్వాంసులను చర్చించింది. మీరు పాత్రను సృష్టించలేరు లేదా మీరు వంటి తరగతి ఎంచుకోవచ్చు కాదు. బదులుగా, మీరు FromSoftware యొక్క రూపకల్పనలో ప్రధాన పాత్రదారుల బూట్లకి పెట్టబడతారు.

భూస్వామ్య జపాన్ ద్వారా మీ మార్గం స్లాష్ మరియు మీ గౌరవాన్ని తిరిగి దక్కించు

అసినా వంశం నుండి దాడి చేసిన తరువాత మీరు ఒక భుజము లేకుండా ఒక వికారమైన షినోపిని వదిలేసి, మీ గౌరవాన్ని తిరిగి దక్కించుకోవడానికి మరియు స్వాధీనం చేసుకున్న మీ ప్రభువును కాపాడుకోవడానికి ప్రతీకారం తీర్చుకుంటారు. “ఒక సాయుధ తోడేలు” అనువదించబడినప్పుడు, మీరు మీ కటనను మరియు మీ ప్రయాణంలో మీకు సహాయపడటానికి కొత్తగా కొనుగోలు చేయబడిన ప్రొస్తెటిక్ని ఉపయోగిస్తారు.

Sekiro మా ప్రివ్యూ పేర్కొంది, FromSoftware పూర్తి చారిత్రక ఖచ్చితత్వం కోసం కాదు. ఇది చరిత్రలో నిజ సమయంలో జరిగేప్పటికీ, ఆట జపనీస్ పురాణాల ప్రేరణతో అతీంద్రియ అంశాలను కలిగి ఉంటుంది.

ఒక సాధారణ డార్క్ సోల్స్ అనుభవం ఆశించకండి

దాని డార్క్ సోల్స్ ప్రభావాలను చూడవచ్చు, సెకిరో: షాడోస్ డై ట్వైస్ తన సొంత మృగం, ఇది ఫ్రమ్ సాఫ్ట్వేర్ యొక్క దిగ్గజ సిరీస్ యొక్క నీడలో ఉండకూడదు. ముందు చెప్పినట్లుగా, భారీ రోల్ ప్లేయింగ్ మెకానిక్స్ ఆశించవద్దు. ఆ ఖచ్చితమైన “డార్క్ సోల్స్” అనుభవాన్ని కనుగొనేవారికి తమను తాము నిరాశ కలిగించవచ్చు, కానీ సెకిరో క్రూరమైన మరియు క్షమించే గుణం లేని యుద్ధానికి వేరొక పద్ధతిలో అయితే, ఆ సిరీస్లో మూర్ఖుని కలిగి ఉంటాడు.

మీరు మీ శత్రువు యొక్క ఆరోగ్యానికి క్రమంగా చిప్పింగ్ చేయలేరు, కానీ మీరు వారి శక్తి వద్ద చిప్ చేస్తారు. Sekiro విక్షేపణాలు మరియు parries దృష్టి పెడుతుంది, క్రీడాకారులు వారి లక్ష్యాలను బలహీనపరిచేందుకు మరియు ఒక అమలు మీటర్ నిర్మించడానికి మరియు ఒక వొంతు పడిపోయింది వారి శత్రువు చంపడానికి అనుమతిస్తుంది. దీనితో పాటు, శత్రువులు మీ శత్రువులు పంపించటానికి స్టీలుతైన పద్ధతులకు కూడా గది కూడా ఉంది.

శత్రువులను ఓడించిన తరువాత, క్రీడాకారులు పోరాట మరియు అన్వేషణ మార్గాల కోసం ఉపయోగించే వారి ప్రొస్తెటిక్ను అప్గ్రేడ్ చేయడానికి ఉపయోగించే అనుభవం పాయింట్లతో రివార్డ్ చేయబడుతుంది. ఆ పైన, మీ పాత్ర మీ శత్రువు యొక్క రక్తంని మభ్యపెట్టే ఒక స్మోక్ క్లౌడ్లోకి మళ్లించటానికి అగ్నితో మీ కత్తిని చంపివేయడం వంటి ఏదైనా నుండి సామర్ధ్యాల యొక్క వధించిన ప్రాప్యతను కూడా కలిగి ఉంటుంది. ఒక క్రీడాకారుడు తాము ఓడిపోయినట్లయితే, ఆట యొక్క పునరుత్థాన మెకానిక్ను ఖర్చుతో వెంటనే వెనక్కి తీసుకోవటానికి లేదా మునుపటి చెక్పాయింట్లో respawn ను ఉపయోగించటానికి ఎంపిక ఉంటుంది.

సెకిరో: షాడోస్ డై రెండుసార్లు డార్క్ సోల్స్ వంటి పాక్షిక బహిరంగ ప్రపంచాన్ని కలిగి ఉంటుంది మరియు డార్క్ సోల్స్ యొక్క ఫైర్లింక్ పుణ్యక్షేత్రం వలె స్థలాల వలె పని చేసే ఆలయ కేంద్రాలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది మార్గం వెంట మీకు సహాయపడే NPC లను కలిగి ఉంటుంది.

ఇది ప్లేస్టేషన్ 4 ప్రో కోసం మెరుగుపరచబడుతుంది?

నుండి సాఫ్ట్వేర్ సాఫ్ట్వేర్ ప్లేస్టేషన్ 4 ప్రో ఏ ఖచ్చితమైన మెరుగుదలలు ధ్రువీకరించలేదు, కానీ ఒక ప్రివ్యూ కార్యక్రమంలో విండోస్ సెంట్రల్ వద్ద మా సహచరులు అడిగినప్పుడు, నిర్మాత ఆండ్రూ పెట్రీ జట్టు ఫ్రేమ్ రేటు మరియు రిజల్యూషన్ పెంచడానికి ప్రయత్నిస్తున్న చెప్పారు. మేము పనితీరును లేదా తీర్మానాన్ని పెంచడానికి మధ్య ఆటగాళ్ళు ఎంపిక చేసుకోవచ్చని సూచించే దాని సెట్టింగుల్లో ఒక “సర్దుబాటు పిక్చర్ క్వాలిటీ” మెనుని మేము కనుగొన్నాము, కాని అది పూర్తికాకపోతే యాక్టివిజన్ మెనుపై వ్యాఖ్యానించదు.

ఇది మల్టీప్లేయర్ కలిగి ఉందా?

ఆట డార్క్ సోల్స్ లేదా బ్లడ్బోర్న్ డోలు వంటి బహుళ అంశాలను కలిగి ఉండదు, లేదా అది ఏ మైక్రోట్రాన్ఫ్రాక్సస్ కలిగి ఉండదు. ఇది పూర్తిగా ఒకే ఆటగాడి టైటిల్. FromSoftware యొక్క Yasuhiro Kitao ప్రకారం, మల్టీప్లేయర్ జట్టు నివారించడానికి కోరుకున్నాడు పరిమితులను సమర్పించారు.

మరియు ప్రతి ఒక్కరూ నేను వినడానికి ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను: మీరు నిజంగా ఆట విరామం చేయవచ్చు.

నేను ఎప్పుడు ప్లే చేయవచ్చు?

సెకిరో: షాడోస్ డై రెండుసార్లు మార్చి 22, 2019 న ప్లేస్టేషన్ 4, Xbox One మరియు PC ల కోసం విడుదల చేస్తున్నారు. మీరు $ 60 కోసం ముందుగా ఆర్డరు చేయవచ్చు.

వెంజియాన్స్

సెకిరో: షాడోస్ డై రెండుసార్లు

డార్క్ సోల్స్ ఫ్యూడల్ జపాన్ను కలుస్తుంది

FromSoftware మా భూస్వామి జపాన్ తిరిగి మాకు రవాణా పేరు మేము అతని గౌరవార్ధం తిరిగి తన యజమాని సేవ్ ఒక మార్గంలో సెట్ ఒక పరాభవించబడిన shinobi యోధుడు వంటి ప్లే అవుతారు.

ఈ పోస్ట్ అనుబంధ లింకులు ఉండవచ్చు. మరిన్ని వివరాల కోసం మా బహిర్గతం విధానాన్ని చూడండి.

admin Author