కాశ్మీర్లో 'ఏ తండ్రులు' గానీ, అశ్వన్ కుమార్ సినిమాకి ఏప్రిల్ 5 న విడుదల చేయనున్న సినిమా

‘నో ఫాదర్ ఇన్ ఇన్ కాశ్మీర్’ జూలై 2018 లో ప్రారంభమైంది. ఎనిమిది నెలల తర్వాత ఈ చిత్రం U / A సర్టిఫికేట్తో ఆమోదించబడింది.

Censor Woes for 'No Fathers In Kashmir' Are Over, Ashvin Kumar's Film to Release on April 5
కాశ్మీర్లో తండ్రులు కాదు: ఓస్కార్స్కు నామినేట్ చేయటానికి భారతదేశపు అతి పిన్న వయస్కుడి దర్శకత్వం వహించి, ఇప్పటికే రెండు జాతీయ అవార్డులు, అశ్విన్ కుమార్ గెలుచుకున్నారు. అశ్విన్ యొక్క చిత్రం ఇద్దరు అమాయక 16 సంవత్సరాల వయస్సులో ప్రేమ కథ. వారి తండ్రులను కోల్పోయిన వారి అదృష్టాన్ని కలుసుకున్నారు, వారు కాశ్మీర్లో కనుమరుగయ్యారు. కాశ్మీర్ కోల్పోయిన తండ్రులు రహస్య రహస్యాలను వెలికితీసే యువతకు, వారి శోధన లో, యువతకు ప్రేమించేవారు. ఈ చిత్రం కుల్బల్షన్ ఖర్బండా, సోని రజ్దాన్ మరియు అంశుమన్ ఝాలతో కూడిన ఆకట్టుకునే సమిష్టి తారాగణంతో పాటు ఇద్దరు పిల్లలు జరా వెబ్, శివమ్ రాణా నటించారు.

సెన్సార్షిప్ సమస్యలు, అశ్వన్ కుమార్ యొక్క ఒక దైవప్రవక్త ద్వారా వెళ్ళిన తరువాత

కాశ్మీర్లో ఫాదర్స్ కాదు

చివరకు విడుదల తేదీ వచ్చింది. సోనీ రజదాన్, అన్షుమన్ ఝా, కుల్బుషన్ ఖర్బండా నటించిన చిత్రం ఏప్రిల్ 5 న భారతదేశంలోని అన్ని స్క్రీన్లలో విడుదలవుతాయి. ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ అప్పీలేట్ ట్రిబ్యునల్ (FCAT) ఈ సినిమాని ఒక U / A సర్టిఫికేట్ ఇచ్చిందని ముందుగా నివేదించబడింది మరియు దానిలో విలీనం చేయటానికి కొన్ని కోతలు మరియు నిరాకరణలను సూచించింది.

ఈ చిత్ర నిర్మాత మరియు సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ (CBFC) మధ్య ఉద్రిక్తత జూలై 2018 లో మొదలయ్యింది. అక్టోబరులో జరిగిన మొదటి వీక్షణ తర్వాత, CBFC ఈ చిత్రాన్ని ‘A’ సర్టిఫికేట్తో ఆమోదించింది. ఈ మేకర్స్ సుప్రీం బాడీతో విభేదించి తమ నిర్ణయాన్ని సవాలు చేసారు. వారు నవంబర్ లో FCAT కు వెళ్ళారు. తరువాత, రెండు విచారణలు నిర్వహించబడ్డాయి, డిసెంబర్లో ఒకటి మరియు జనవరిలో మరొకటి.

తల్లి యొక్క @ నోఫదర్స్_మిమో # నఫ్తింటింకశ్మీర్ కు ఎదురు చూస్తున్నాడా? @Soni_Razdan @ashvinkumar & జట్టు కాశ్మీర్ లో ఈ నిజాయితీ టీనేజ్ ప్రేమ కథ కోసం సూపర్ శ్రమించారు. నిజంగా CBFC #lifttheban చేస్తాను ఆశిస్తున్నాము. ఇది తాదాత్మ్యం మరియు కరుణ గురించి ఒక చిత్రం. ప్రేమ ఒక అవకాశం ఇవ్వండి! 🌺🙏❤️

– అలియా భట్ (@ aliaa08) జనవరి 17, 2019

విడుదలైన తేదీని ప్రకటించిన తర్వాత సోనీ సంతోషంగా కనిపించాడు. ఆమె ట్విట్టర్ లో శుభవార్త భాగస్వామ్యం.

మా చిత్రం విడుదల ప్రకటించినందుకు ఎంతో సంతోషం: pic.twitter.com/cnBsPxxBf0

– సోనీ రజ్దాన్ (@ సోనీ_రజ్డాన్) మార్చి 14, 2019

విడుదల తేదీ: 5 ఏప్రిల్ 2019 … అశ్విన్ కుమార్, సోని రజదాన్ , అన్షమాన్ ఝా, కుల్భూషణ్ ఖర్బండా మరియు జారా వెబ్ … మొదటి చిత్రం పోస్టర్ # నఫతర్స్ ఇన్ కాశ్మీర్ … దర్శకుడు అశ్వన్ కుమార్. pic.twitter.com/Dx9icdcpO8

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారన్_దేశ్) మార్చ్ 14, 2019

కాశ్మీర్లో ఫాదర్స్ కాదు

లోయలో ఉన్నది మరియు వారి తండ్రుల కోసం అన్వేషిస్తున్న ఇద్దరు 16 ఏళ్ళ వయస్సులో ఉన్న ప్రేమ కథను అనుసరిస్తున్నారు, వీరు తప్పిపోయారు.

అనుసరించండి

@ News18Movies

ఇంకా కావాలంటే

admin Author