జాతకం నేడు, మార్చి 14, 2019: మేషం, ధనుస్సు, వృషభం, జెమిని, స్కార్పియో, లియో, క్యాన్సర్, తుల – తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్! – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జాతకవాదం, రోజువారీ జాతకం కన్య, జ్యోతిష్యం నేడు, జాతకం నేడు స్కార్పియో, జాతకం టోరస్, జాతకం జెమిని, జాతకం లియో, జాతకం క్యాన్సర్, జాతకం లిబ్రా, జాతకం ఆక్వేరియం, లియో జాతకం, లియో జాతకం నేడు, జాతకం, ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
జాతకం నేడు, మార్చి 14, 2019: మేషం, స్కార్పియో, లియో, జెమిని, క్యాన్సర్, తుల – తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్

ఏరిస్ (మార్చి 21 – ఏప్రిల్ 20)

రిలాక్సేషన్ అన్ని బాగా, కానీ మీ గార్డు నిర్వహించడానికి చేయండి. కొన్ని విషయాలు తయారవుతున్నట్లు కనిపిస్తే కూడా, చాలా తప్పులు జరిగేవి. ఇది విపరీతమైన సమయం, మరియు నియంత్రణ కోసం తక్కువ గది ఉంది. మీరు మీ సమస్యల పైన ఉన్నాము, కానీ మీరు చాలా తక్కువ సున్నితంగా ఉంటారు.

తారుస్ (ఏప్రిల్ 21 – మే 21)

నేటి చంద్ర ప్రభావాల మీ సమస్యాత్మకమైన నుదురును ఉపశమనం చేస్తుందా లేదా అనేది మీ దృక్పధాన్ని వాస్తవికతను మరింత అస్పష్టం చేస్తుందో లేదో చెప్పడం దాదాపు అసాధ్యం. చాలా కష్టం వ్యక్తులు నిర్వహించడానికి మీ నైపుణ్యం మీద ఆధారపడి ఉంటుంది. మీ ఉత్తమ కోర్సు ఇప్పుడు గరిష్ట వశ్యత మార్గం తీసుకోవాలని ఉంది.

GEMINI (మే 22 – జూన్ 21)

విషయం యొక్క నిజం, లేదో ప్రొఫెషనల్ లేదా వ్యక్తిగత, వచ్చే వారం స్పష్టంగా ఉంటుంది, కాబట్టి కేవలం కొద్దిగా ఎక్కువ కాలం కలిగి. ఈలోగా, హార్డ్ పని నుండి ఉపశమనం ఉండదు. అయినప్పటికీ, మీరే నిరాశ చెందకండి. అన్నింటికీ, మీరు వెనుకకు ధరించినట్లయితే మరియు మీ వెనుకవైపుకు ఫ్లాట్ చేస్తే ఎవరికైనా ఉపయోగం లేదు.

క్యాన్సర్ (జూన్ 22 – జూలై 23)

వీనస్, మార్స్ మరియు ప్లూటో యొక్క సవాలు సంబంధాలు ద్వారా తీసుకురాబడిన ఎమోషనల్ ఇబ్బందులు తప్పనిసరిగా ఒక సెయింట్ యొక్క సహనానికి ప్రయత్నించడానికి సరిపోతాయి. కానీ మీరు ఎటువంటి కారణాలు లేవు మరియు ఇకపై ప్రయోజనకరంగా ఉండని బాధ్యతల నుండి దూరంగా ఉండకూడదు.

LEO (జూలై 24 – ఆగస్టు 23)

మీరు ఇప్పటికీ కొంచెం ఆశ్చర్యపోతారు లేదా ఆశ్చర్యం కలిగించవచ్చు, మరియు కొంతవరకు అసహ్యకరమైన వ్యక్తిగా నిన్ను ఎవ్వరూ నిందిస్తారు. నేటి కొద్దిపాటి గందరగోళపరిచే చంద్ర ప్రభావాల క్రింద ఆర్థిక వ్యవహారాలకు మరింత శ్రద్ధ చూపు. పైకి పెరుగుతున్న సాహసోపేత వైఖరి ప్రాతినిధ్యం – మీ క్షితిజాలు విస్తృతం చేస్తున్నారు.

వైర్గో (ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 23)

మీ ఆలోచనలు బాగుంటాయి, కానీ మీ తీర్మానికి భంగం కలిగించటానికి ఎవరో వేరొకరిని తీసుకోవచ్చు మరియు మీరు ఒక ప్రత్యేకమైన చర్య తీసుకోవడానికి మిమ్మల్ని నిశ్చయపరచవచ్చు. మీ చార్టులో ఒక సీక్రెట్ ప్రదేశంలో సన్ యొక్క అమరిక, అయితే సమాచారాన్ని పొందడం కష్టం అవుతుంది.

LIBRA (సెప్టెంబర్ 24 – అక్టోబర్ 23)

మీ జాతకం పాలకవర్గం మరియు స్వీయ త్యాగం యొక్క ఒక రంగంపై చంద్రుని ప్రభావం, మీ బాధ్యతలను వదులుకోవడం లేదా కట్టుబాట్లపై ఆధారపడటం వంటి సమయం కాదని సూచిస్తుంది. సంక్లిష్ట గ్రహాల నమూనాలు మీ తుపాకీలకు కట్టుబడి ఉండాలని సలహా ఇస్తాయి – కనీసం ఏమి జరుగుతుందో మీకు తెలిసినంత వరకు.

స్కార్పియో (అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22)

నేను అదే పాత విషయాలు గురించి హర్కింగ్ ఉంచాలని లేదు, కానీ మీరు ఇప్పటికీ దాదాపు ఏ ప్రాంతంలో, వ్యక్తిగత లేదా ప్రొఫెషనల్ లో బాణాసంచా సెట్ కాలేదు ఒక భావోద్వేగ మెయిన్ఫీల్డ్ ద్వారా ప్రయాణిస్తున్న. ఒక వృశ్చికం ఉండటం వలన, మీరు జీవితం యొక్క చిన్న రహస్యాలు భరించవలసి బాగా అమర్చారు.

సగితారస్ (నవంబర్ 23 – డిసెంబర్ 22)

భాగస్వాములు మరియు సహచరులకు ఒక ఆలివ్ బ్రాంచ్ని అందించడానికి మీ సమయం విలువైనదిగా ఉంటుంది. అది క్షమించటానికి ఎంత మంచిది కాదని పాత సామెతను గుర్తుంచుకోవాలి. ఏడు సార్లు ఏడు సార్లు క్షమించాలి – ఆపై ఇతర చెంపను మలుపు వేయాలి. హై సూత్రాలు స్వీయ-ప్రయోజనంపై గెలవాలి.

కాప్రిన్హర్న్ (డిసెంబర్ 23 – జనవరి 20)

వీనస్ మరియు బృహస్పతి మీకు దగ్గరి భాగస్వాముల ద్వారా మీకు ఉదారంగా సహాయాన్ని అందిస్తున్నాయి, కానీ మొదట మీరు అడగవచ్చు. ఇది రిటివెన్స్కు సమయం లేదు, లేదా ముందుకు రావడం నెమ్మదిగా ఉంటుంది. మృదువుగా ఉన్న మకరం అతను, లేదా ఆమె, సాధారణ రిజర్వ్ను విడిచిపెట్టి, చెంప ఒక బిట్ చూపిస్తుంది.

అక్వేరిస్ (జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 19)

మీ ముఖానికి కొంతమంది వ్యక్తులు చాలా ఆహ్లాదకరంగా ఉన్నప్పటికీ, మొత్తంమీద, నీచమైన సత్యాన్ని చెప్పలేదని మీకు తెలుసు. మరొక వైపు, పని వద్ద సంబంధాలు చాలా లాభదాయకంగా ఉంటాయి. నిజాయితీగా జీవి 0 చగలరా? నేను మీరు భావిస్తాను!

పైస్ (ఫిబ్రవరి 20 – మార్చి 20)

ఇతరులు మీరు ఒక నిర్దిష్ట పరిస్థితిలోకి ప్రయత్నించండి మరియు బలవంతం చేయడానికి భావోద్వేగ సంబంధాలను ఉపయోగించుకోవచ్చు. అయితే, చంద్ర అమరికలు మీరు ప్రయోజనం మరియు Piscean తెలివి, సూక్ష్మభేదం మరియు సున్నితత్వం గెలుచుకున్న అని సూచిస్తాయి. మీరు నిజంగా చాలా బాగా చేస్తున్నారు, కాబట్టి దానిని ఊదరసం లేదు!

admin Author