నీనా గుప్త కుమార్తె మరియు డిజైనర్ మాసాబా విడాకులపై అధికారిక ప్రకటనను విడుదల చేశారు మధు మంటేనా – ఫ్రీ ప్రెస్ జర్నల్

Neena Gupta’s daughter and designer Masaba releases official statement on divorce with Madhu Mantena

మసబా గుప్తా మరియు మధు మంతెన

ప్రముఖ నటి నీనా గుప్తా యొక్క కుమార్తె మరియు క్రికెటర్ వివియన్ రిచర్డ్స్, డిజైనర్ మసాబా గుప్తా చివరకు చిత్రనిర్మాత మధు మంతెనాతో విడాకులకు వెళ్తున్నారు. ద్వయం 2015 లో వివాహం చేసుకున్నారు, కాని మూడు సంవత్సరాల వివాహం తరువాత మసాబా మరియు మధు వారి ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ తీసుకున్నారు మరియు వారు పరస్పర విచారణకు వేరు చేయాలని ప్రకటించారు. ఇప్పుడు, దాదాపు ఏడు నెలల తరువాత, ఈ జంట వారు ఒక స్నేహపూర్వక ముగింపుకు వచ్చారని మరియు విడాకులకు శీర్షిక చేస్తారని ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు.

ప్రకటన ఏమిటో ఇక్కడ చదువుతుంది, “చాలా ఆలోచన మరియు పరిశీలన తర్వాత, మేము అన్ని విషయాల్లోనూ సమ్మతమైన ముగింపుకు వచ్చాము. మేము వేర్వేరుగా ముందుకు వెళ్లి విడాకులు తీసుకుంటామని నిర్ణయించుకున్నాము.మేము గౌరవం మరియు శ్రద్ధ వహించే ఇద్దరు వ్యక్తులు మా స్వంత ఎంపికలను చేసాడు. మేము ఈ సమయంలో మా గోప్యతను ఇస్తే మేము అభినందిస్తున్నాము. ”

ఆగష్టు 2018 లో, శక్తి జంట పంచుకున్నారు, “చాలా బాధతో, మధు మరియు నేను మా వివాహం లో ఒక విచారణ వేరు వెళ్ళి నిర్ణయించుకుంది నేడు. నిపుణులు మరియు మా తల్లిదండ్రులతో సంప్రదించి ఈ రెండు నిర్ణయాలు తీసుకున్నాము. “ఈ జంట యొక్క ఉమ్మడి ప్రకటన చదివింది,” మా నుండి మాకు సమాధానం ఇవ్వాల్సిన ఫ్రెండ్స్కు కూడా వివరించడానికి మాకు చాలా బలమైనది కాదు …. మనం చెప్పేది మాకు సమయం ఇవ్వాలని మరియు మేము మీకు చేరుకున్నప్పుడు మాకు ప్రేమ ఇవ్వాలని ఉంది. మాకు చాలా ఇప్పుడు అవసరం 🙂 ”

pic.twitter.com/m3QxeDC9Vs

– మసబా (@ మసాబా) ఆగష్టు 25, 2018

మధు మంతెనా గురించి మాట్లాడుతూ, అతను కొత్తగా కరిగిన ఫాంటమ్ చిత్రాలలో భాగస్వాములలో ఒకడు. అతను హృతిక్ రోషన్ యొక్క సూపర్ ఫ్లైట్ సూపర్ 30 ను కూడా ఉత్పత్తి చేస్తాడు. మరోవైపు మోసాబా భారతదేశంలో ఏస్ డిజైనర్లలో ఒకరు.

admin Author