ఐజాన్ యొక్క డీల్ డే – రెగ్యులర్ ఐప్యాడ్ ధర వద్ద ఐప్యాడ్ ప్రో పొందండి

పునరుద్ధరించిన నమూనాతో డబ్బు ఆదా చేయండి.

మీరు ఈ పోస్ట్ ద్వారా ఏదో కొనుగోలు ఉంటే, IGN అమ్మకానికి వాటా పొందవచ్చు. మరింత సమాచారం కోసం, మా ఉపయోగ నిబంధనలను చదవండి.

ఒక ఐప్యాడ్ కోసం మార్కెట్లో ఉన్న ఎవరైనా ఒక పెద్ద ప్రశ్నను ఎదుర్కొంటారు: ఏ నమూనా పొందడానికి? మీరు అల్ట్రా శక్తివంతమైన ఐప్యాడ్ ప్రో ద్వారా శోదించబడినప్పుడు కానీ అధిక ధర చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు, డేవిడ్ యొక్క అమెజాన్ యొక్క డీల్ మీకు సహాయం చేయవచ్చు. ఇది అందించడం ఉంది 22% నవీకరించబడింది ఆఫ్ 2017 ఐప్యాడ్ ప్రోస్, కానీ ఒప్పందం అర్ధరాత్రి తూర్పు సమయంలో ముగుస్తుంది.

ఏ ప్రామాణిక ఐప్యాడ్ కంటే ప్రో చేస్తుంది? ఈ మోడల్ 64-బిట్ ఆర్కిటెక్చర్ మరియు M10 మోషన్ కాప్రోసెసర్తో వేగవంతమైన A10X ఫ్యూజన్ చిప్లో నడుస్తుంది, ఇది మొత్తం కంప్యూటింగ్ శక్తిని అందిస్తుంది. ఇది ఆపిల్ పెన్సిల్తో కూడా అనుకూలంగా ఉంది, గీయడానికి, నోట్లను తీసుకునే లేదా వారి టాబ్లెట్లో పత్రాలను గుర్తించడానికి ఎవరికైనా గొప్పది.

ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ప్రో (2017) 12.9-ఇంచ్ 64GB Wi-Fi

ఐప్యాడ్-అనుకూల 2017

12.9-అంగుళాల ఐప్యాడ్ ప్రో సానుకూలంగా భారీగా ఉంటుంది, ఇది ఒక అందమైన రెటినా స్క్రీన్తో సినిమాలు, హాస్య పుస్తకాలు, ఆటలు, మరియు వెబ్సైట్లు అద్భుతంగా కనిపిస్తాయి. ఇది పైన పేర్కొన్న శక్తివంతమైన అంతర్గతాలతో ఖచ్చితంగా వేగవంతంగా ఉంటుంది, అయితే ఇది ఇప్పటికీ బ్యాటరీ జీవితానికి 10 గంటలు గడువుతుంది, కాబట్టి మీరు రోజంతా పని చేయడానికి (లేదా నాటకం) దాన్ని ఉపయోగించవచ్చు.

ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ప్రో (2017) 10.5-ఇంచ్, 64GB, Wi-Fi

ఐప్యాడ్-2017

మీరు పైన నమూనా యొక్క అపారమైన స్క్రీన్ అవసరం లేకపోతే, 10.5-అంగుళాల వెర్షన్ ప్రదర్శన విభాగంలో సంఖ్య చిత్తశుద్ధి లేని ఉంది, గాని. ఇది అంతర్గత ఖచ్చితమైన సెట్ తో వస్తుంది, కాబట్టి అది శక్తి పుష్కలంగా ప్యాక్ చేస్తుంది, కానీ ఇది $ 130 చౌకగా ఉంది, ఇది ఎల్లప్పుడూ మంచిది.

ఒక పునఃప్రారంభం కొనుగోలు ఆలోచన మీరు జిరాఫీ చేస్తుంది, మీరు ఈ ఉత్పత్తులు తెలుసుకోవడం సులభం విశ్రాంతి చేయవచ్చు, వారు కొత్త వంటి ఆపరేట్ నిర్ధారించడానికి పరీక్షలు ఒక బ్యాటరీ ద్వారా వెళ్ళి, దుస్తులు తక్కువ లేదా సంఖ్య చిహ్నాలు చూపిస్తున్న. వారు కూడా 90 రోజుల వారంటీ తో వస్తాయి, కానీ మీరు “కార్ట్ జోడించు” బటన్ క్రింద ఒక రక్షణ ప్రణాళిక జోడించడం ద్వారా నాలుగు సంవత్సరాల వరకు ఇది విస్తరించవచ్చు.

కొత్త ఆపిల్ ఐప్యాడ్ డీల్స్ (తాజా మోడల్స్)

మీరు కాని refurb ఉత్పత్తులు ఇష్టపడతారు ఉంటే, అలాగే అమెజాన్ అలాగే Wi-Fi మాత్రమే ఐప్యాడ్ ల తాజా మోడల్ కొన్ని ఒప్పందాలు ఉన్నాయి.

admin Author