వ్యక్తిత్వం మరియు మానసిక బలం విరాట్ కోహ్లిని వన్డేలలో ఉత్తమంగా చేస్తుంది: ఎబి డి విల్లియర్స్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

దక్షిణాఫ్రికాకు చెందిన ఎబి డి విల్లియర్స్ విరాట్ కోహ్లి యొక్క “వ్యక్తిత్వం మరియు మానసిక బలం” అతనికి ఈసారి అత్యుత్తమ ODI ఆటగాడిగా ఉన్నాడు.

అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుంచి రిటైర్ అయిన డి విల్లియర్స్, మార్చి 23 ప్రారంభంలో ఐపిఎల్లో ఇండియా, ఆర్సిబి కెప్టెన్ కోహ్లిలతో పాటు బ్యాటింగ్ చేస్తున్నారు.

“గత సమయంలో విరాట్ యొక్క ప్రదర్శనలు అద్భుతమైన ఉన్నాయి మరియు నేను చాలా త్వరగా ఆపటం చూడలేరు. ఐపిఎల్ లో ఎనిమిదేళ్ల పాటు నేను అతనితో కలిసి ఆడతాను, మీరు గైని బయటకు వెళ్లలేరు, “డివిలియర్స్ క్రీడ 24 కి చెప్పాడు.

“అయితే, అతను అన్ని తరువాత మనిషి మరియు, అతను ఏ ఇతర క్రికెటర్ వంటి, అతను బేసిక్స్ తిరిగి వెళ్ళి మళ్ళీ తన మార్గం పని ఉంటుంది పేరు ఎప్పటికప్పుడు పాచెస్ ద్వారా వెళ్తుంది. నేను ఆ క్షణాల ద్వారా అతనిని పొంది తన వ్యక్తిత్వాన్ని మరియు మానసిక శక్తిని విశ్వసిస్తున్నానని మరియు ఈ సమయంలో అతను ప్రపంచంలో అత్యంత ఉత్తమమైన ODI ఆటగాడిగా ఉన్నానని నేను నమ్ముతాను. ”

2019 ప్రపంచ కప్లో భారత్కు రికీ పాంటింగ్ ఆశ్చర్యం

35 ఏళ్ల వయస్సు, తాను మరియు కోహ్లి మధ్య చాలా సారూప్యతలను చూస్తుంది.

“మేము ఇద్దరు యోధులు మరియు కోల్పోవడాన్ని ఇష్టపడరు, మాతో కలిసి బ్యాటింగ్ చేయటం మరియు ఆటల నుండి ఆట తీసుకోవడం ఇష్టం.” మే-జులైలో జరిగిన ప్రపంచ కప్ గురించి మాట్లాడుతూ, డివిలియర్స్ అభిమానుల్లో భారతదేశం మరియు ఇంగ్లండ్ను ఎంపిక చేశారు.

“ప్రోటోస్ ఖచ్చితంగా నడుస్తున్న, కానీ నేను వారు మీతో నిజాయితీగా ఉండటానికి ఇష్టమైనవి చెప్పలేను. భారతదేశం మరియు ఇంగ్లాండ్ బలంగా ఉన్నాయి, గతంలో ఆస్ట్రేలియా ఐదుసార్లు ప్రపంచ కప్లను గెలుచుకుంది మరియు పాకిస్తాన్ రెండు సంవత్సరాల క్రితం UK లో చాంపియన్స్ ట్రోఫీని ప్రకటించింది. “ఆ నాలుగు జట్లు ఇష్టాలుగా ఉంటాయి, కానీ 50-ఓవర్ ఫార్మాట్లో ప్రోటాస్ ఆడడం ప్రోత్సాహకరంగా ఉంది,” అన్నారాయన.

మొదటి ప్రచురణ: మార్చ్ 16, 2019 18:35 IST

admin Author