'80 రోజులు వెళ్ళడానికి' – విరాట్ కోహ్లి ICC ప్రపంచ కప్ కోసం 2019 వరకు వేచి చూడలేరు – వాచ్ – టైమ్స్ నౌ

విరాట్ కోహ్లీ

రాబోయే ప్రపంచ కప్ ముందు విరాట్ కోహ్లి తదుపరి IPL 2019 లో RCB కోసం చర్య తీసుకోవచ్చు ఫోటో క్రెడిట్: AP

భారత క్రికెట్ జట్టు ఇంగ్లాండ్ మరియు వేల్స్లో అత్యధికంగా ఎదురుచూస్తున్న ICC ప్రపంచ కప్ 2019 వరకు పరుగులు చేసిన వారి పూర్తి కోటా వన్డే మ్యాచ్లతో జరుగుతుంది. 2015 అక్టోబర్ నుండి ఆస్ట్రేలియాలో జరిగిన తొలి వన్డే సిరీస్ను కోల్పోయిన తరువాత, భారత ఆటగాళ్లు రాబోయే క్రికెట్ మహోత్సవం వైపు దృష్టి సారించాల్సిన అవసరం ఉంది – ఐపిఎల్ 2019 మార్చి 23 నుంచి మొదలవుతుంది. అయితే, భారత కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లి ఇప్పటికీ తన మనసులో యునైటెడ్ కింగ్డమ్లో మే 31 నుండి కిక్ స్టార్టుగా మార్కీ ఈవెంట్.

కోహ్లి తన అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ నుండి విడుదల చేసిన ఒక వీడియోలో, 30 ఏళ్ల వయస్సు వ్యాయామం కనిపించింది మరియు ప్రపంచ కప్ యొక్క తాజా సంచికలో ముందుకు సాగుతుంది. మార్చి 16 నుండి జూన్ 5 (80 రోజులు) వరకు కౌంట్ డౌన్ సూచిస్తుంది – ఈ టోర్నమెంట్లో టీం ఇండియా తమ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించిన రోజు. బ్లూస్ మెన్ జూన్ 5 న రోజ్ బౌల్, సౌతాంప్టన్లో దక్షిణాఫ్రికాలో జరుగుతుంది.

చిన్న వీడియో రాబోయే ప్రపంచ కప్ కోసం కెప్టెన్ యొక్క అభిప్రాయం స్పష్టంగా వర్ణిస్తుంది.

ప్రపంచ కప్లో (2015 లో) ఒక బ్యాంగ్తో గత సంచిక ప్రారంభమైనప్పటికీ, వరుసగా క్వార్టర్ ఫైనల్ మరియు సెమీఫైనల్ క్లాష్లో కోహ్లీ రంగులను కోల్పోయాడు. ఫలితంగా, భారతదేశం ఈ ధరను చెల్లించి గత నాలుగు స్థానాల్లో చేరిన తరువాత ఒకే పోటీని కోల్పోకుండా వదలివేసింది. కెప్టెన్గా, బ్యాట్స్మన్గా రాబోయే ఎడిషన్లో రైట్ హ్యాండర్లు గత తప్పుల నుంచి నేర్చుకోవాల్సి ఉంటుంది.

1983 మరియు 2011 లో వరుసగా రెండుసార్లు ప్రపంచ కప్ను ఇండియా గెలుచుకుంది. ట్రోఫిని తొలిసారిగా కపిల్ దేవ్ మొదటి కెప్టెన్గా, మాజీ కెప్టెన్ మరియు వికెట్ కీపర్ బ్యాట్స్మన్ MS ధోనీ ఏప్రిల్ 2, 2011 న వాంఖడే స్టేడియంలో ఇంటిలో ట్రోఫీని గెలుచుకున్నాడు. కోహ్లి యొక్క తాజా వీడియో, అతను ప్రదర్శన ప్రదర్శన కోసం వేచి ఉండరాదని మరియు గౌరవనీయమైన టైటిల్ గెలుచుకున్న 3 వ భారత కెప్టెన్గా మారడానికి ఆసక్తిని కనబరుస్తాడు.

కోహ్లీ తరువాత ఐపీఎల్ 2019 లో రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగుళూరు (ఆర్సిబి) కోసం చర్య తీసుకుంటుంది. మరోవైపు, పరిమిత ఓవర్ వైస్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ముంబై ఇండియన్స్ను (MI) నడిపిస్తాడు, ధోనీ పసుపు జెర్సీని ఓడించి, చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ (CSK) ను ఓడించాడు.

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

admin Author