రవి శాస్త్రి ఒప్పందం యొక్క పొడిగింపు నిబంధన లేదు: BCCI అధికారిక – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

న్యూఢిల్లీ:

రవి శాస్త్రి

భారత క్రికెట్ జట్టు ప్రధాన శిక్షకుడిగా కొనసాగడానికి ఇష్టమైనవి

ప్రపంచ కప్

కానీ మాజీ భారత ఆల్ రౌండర్ యొక్క సేవా ఒప్పందం పొడిగింపు లేదా పునరుద్ధరణ నిబంధన లేనందున BCCI ప్రక్రియను పునఃప్రారంభించవలసి వస్తుంది.

పెద్ద ఫుట్బాల్ లేదా NBA క్లబ్బుల వలె కాకుండా, వారి కోచ్లకు పునరుద్ధరణ లేదా పొడిగింపు నిబంధన కలిగిన బిసిసిఐ,

అనిల్ కుంబ్లే

ముఖ్య శిక్షకుడిగా ఉన్న సమయం, నిర్దిష్ట నిబంధనను కలిగిలేదు.

“అనిల్ కుంబ్లే కాలం నుండి, కోచ్లు మరియు సహాయ సిబ్బంది యొక్క సేవా ఒప్పందం పొడిగింపు లేదా పునరుద్ధరణ నిబంధన లేదు.అందువల్ల, భారతదేశం ప్రపంచ కప్ను శాస్ర్టి కోచింగ్లో గెలుచుకున్నప్పటికీ, అతడు నూతన నియామక ప్రక్రియ ద్వారా అతను ప్రస్తుత కోచ్ గా షార్ట్ లిస్టు చేయబడిన ప్యానెల్లో నేరుగా ప్రవేశించబోతున్నాడని, “బీసీసీఐ సీనియర్ అధికారి, అభివృద్ధికి మౌలికమైనదిగా పిలవలేదు.

బిసిసిఐ సీనియర్ ఇండియా లైనప్లో వివిధ సిబ్బందిని నిలబెట్టుకోవటానికి తన వెబ్ సైట్లో ఒక ప్రకటనను ఉంచే ప్రక్రియను బిసిసిఐ అనుసరించాల్సి ఉంటుంది.

“శాస్త్రి,

సంజయ్ బంగర్

(బ్యాటింగ్ కోచ్),

భారత్ అరుణ్

(బౌలింగ్ కోచ్) మరియు ఆర్ శ్రీధర్ (ఫీల్డింగ్ కోచ్), వారి ఒప్పందాలు ప్రపంచ కప్లో భారతదేశం చివరి మ్యాచ్లో ముగుస్తాయి. వెస్ట్ ఇండీస్తో జరిగిన తొలి వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్షిప్ మ్యాచ్లకు 14 రోజులు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాయి. కానీ ప్రపంచ కప్ తర్వాత జరుగుతుంది, “అని అతను చెప్పాడు.

టెస్టిగేజ్ కింద జట్టు కనీసం సెమీ ఫైనల్ చేరినట్లయితే, శశాంరికి బదులుగా తక్కువగా అవకాశం ఉందని కూడా అధికారి సూచించారు, 71 సంవత్సరాలలో మొదటిసారిగా డౌన్ టెస్ట్ సిరీస్లో ఆస్ట్రేలియాను ఆస్ట్రేలియా ఓడించింది మరియు వన్డే దక్షిణాఫ్రికా, ఆస్ట్రేలియా మరియు న్యూజిలాండ్లలో సిరీస్.

ఈ సంవత్సరం, మహిళలకు మినీ-ఐపీఎల్ రౌండ్-రాబిన్ ఆధారంగా మూడు జట్లు మరియు నాలుగు ఆటలతో పాత్ర పోషిస్తుందని తెలుసుకున్నారు. గత ఏడాది, ఒక ప్రదర్శన పోటీ జరిగింది.

“ఇండియన్ మహిళల కోచ్ WV రామన్ మరియు జాతీయ సెలెక్టర్లు 30 పేర్లు ఇచ్చారు మరియు 12 మంది విదేశీ ఆటగాళ్లు ఉంటారు, అందువల్ల 14 ఆటగాళ్లలో మూడు జట్లు ఉంటున్నాయి మరియు వారు ఒకరికి ఒకరితో ఒకరు ఆడిన తరువాత, ఫైనల్ చేస్తారని .

admin Author