రాహుల్ గాంధీ బార్సిలోనా, రియల్ మాడ్రిడ్ మరియు క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క జువెంటస్ – టైమ్స్ నౌ మధ్య తన అభిమానాన్ని ఎంచుకున్నాడు

రెండు స్పానిష్ జెయింట్స్ - బార్సిలోనా మరియు రియల్ మాడ్రిడ్ క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో జువెంటస్ల మధ్య రాహుల్ గాంధీ అభిమానమైనది

రెండు స్పానిష్ జెయింట్స్ – బార్సిలోనా లేదా రియల్ మాడ్రిడ్ మధ్య రాహుల్ గాంధీ ఎంపిక చేసుకున్నాడు ఫోటో క్రెడిట్: AP

కాంగ్రెస్ పార్టీ నాయకుడు రాహుల్ గాంధీ మణిపూర్లో ‘డెమోక్రసీ కోసం సంభాషణ కోసం’ సంభాషణలో జువెంటస్ స్టార్ క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డోకు తన అభిమానులను వెల్లడించారు. ఒక వేగవంతమైన-రౌండ్ రౌండులో 48 ఏళ్ల బార్సిలోనా లేదా రియల్ మాడ్రిడ్కు తన ప్రాధాన్యత గురించి అడిగారు, రాహుల్కు అతను నిజంగా జువెంటస్ అభిమాని అని ప్రత్యుత్తరం ఇచ్చాడు. రోనాల్డో అక్కడ ఉన్నంత వరకు అతను రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానిగా ఉన్నాడు కానీ ఇప్పుడు అతను జువెంటస్ అభిమాని.

కాంగ్రెస్ నేత, “రియల్ మాడ్రిడ్ మరియు బార్సిలోనా మధ్య, నేను రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానిని.” మరల మరల మరల మరల మరల మరల, “రోనాల్డో అక్కడ ఉన్నంత వరకు, నేను రియల్ మాడ్రిడ్ ఫ్యాన్.”

రొనాల్డో వేసవిలో జువెంటస్ కోసం రియల్ మాడ్రిడ్ను విడిచిపెట్టాడు, అది 100 ఏళ్ల యూరోలు, 33 ఏళ్ల వయస్సు కోసం చెల్లించిన ఒక రుసుము. స్పెయిన్లో విజయవంతమైన తొమ్మిది సంవత్సరాల తర్వాత పోర్చుగీస్ రెండు లా లిగా టైటిల్స్, రెండు కోప డెల్ రే టైటిల్స్ మరియు నాలుగు చాంపియన్స్ లీగ్లను అధిగమించింది, ఇది సీరీ A జెయింట్స్ కు తరలింపు మొత్తం ఫుట్బాల్ ప్రపంచాన్ని షాక్లో ఉంచింది. బదిలీకి ముందు, ప్రతి ఒక్కరూ రోనాల్డో తన కెరీర్ను స్పానిష్ రాజధానిలో పూర్తి చేస్తాడని అనుకున్నాడు కానీ ఫుట్బాల్ ఊహించలేని విధంగా ఉంది.

రియల్ మాడ్రిడ్ నుండి రోనాల్డో నిష్క్రమించిన ప్రభావము పిచ్ పై మరియు దానిపై ఇద్దరినీ కొట్టింది. ఇంతలో, జువెంటస్ యూరప్ లో సజీవంగా ఇటాలియన్ రాక్షసులను సజీవంగా ఉంచింది 34 ఏళ్ల పోర్చుగీస్ యొక్క ప్రయోజనాలు ఫలితం పొందు కనిపిస్తుంది.

జువెంటస్ స్టార్ ఇప్పటి వరకూ విజయవంతమైన ప్రచారం చేస్తూ, తన ఆరవ యూరోపియన్ టైటిల్ను జూన్ 1 వ తేదీలో గెలుచుకోవచ్చా. సెరీ A బ్యాగ్లో పోర్చుగీస్ యొక్క 19 గోల్స్ మరియు 10 అసిస్ట్లు ఈ సీజన్లో అన్ని కృతజ్ఞతలు కనిపిస్తోంది.

రొనాల్డో వంటి సంప్రదాయంతో, స్పానిష్ అభిమానుల నుండి ఇటలీకి చాలామంది అభిమానులు కూడా వలసవెళ్లారు మరియు అది ఏమి జరిగింది. భూగోళం అంతటా అతని అభిమానులలో, 34 ఏళ్ళ పోర్చుగీస్ తన ఆశయంతో రాహుల్ గాంధీని అభిమానించాడు.

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

admin Author