డోనాల్డ్ ట్రంప్ సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ రాండోల్ఫ్ అల్లెస్ డంబో అని పిలిచారు మరియు అతనిని కనిపెట్టడానికి ముందు అతని రూపం చూసి ఆనందించాడు: నివేదిక

డోనాల్డ్ ట్రంప్ ఈ వారం కార్యాలయం నుండి సంయుక్త సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ రాండోల్ఫ్ అలెస్ను తొలగించడానికి వైట్ హౌస్ యాక్టింగ్ చీఫ్ ఆఫ్ మిక్ ముల్వేనీని ఆదేశించిన తరువాత, అధ్యక్షుడు కార్యాలయం నుండి నిష్క్రమించే ముందు అధ్యక్షుడు రహస్యంగా సేవా డైరెక్టర్లో చంపిందని ఒక నూతన నివేదిక వెల్లడి చేసింది.

వైట్ హౌస్ తన తొలగింపు రోజు ముందు నివేదికలు మొదలైంది తరువాత సోమవారం Alles ‘నిష్క్రమణ ధ్రువీకరించారు. “యునైటెడ్ స్టేట్స్ సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ రాండోల్ఫ్ ‘టెక్స్’ అల్లెస్ చివరి రెండు సంవత్సరాలలో సంస్థలో ఒక గొప్ప ఉద్యోగం చేసాడు, మరియు అధ్యక్షుడు దేశంలో తన 40 సంవత్సరాల సేవ కోసం కృతజ్ఞత గలవాడు,” వైట్ హౌస్ ప్రెస్ సెక్రటరీ సారా హకబీ సాండర్స్ చెప్పారు ఒక ప్రకటనలో . “శ్రీ. Alles త్వరలోనే వెళ్లిపోతాడు మరియు అధ్యక్షుడు ట్రంప్ USSS యొక్క కెరీర్ సభ్యుడైన జేమ్స్ M. ముర్రేను మేలో డైరెక్టర్ ప్రారంభం కావడానికి ఎంపిక చేశాడు. ”

Alles ‘departure హోంల్యాండ్ సెక్యూరిటీ డిపార్ట్మెంట్ టాప్ సిబ్బంది యొక్క షేక్ అప్ వస్తుంది (DHS). హోంల్యాండ్ సెక్యూరిటీ సెక్రటరీ క్రిస్ట్జెన్ నీల్సన్ ఆదివారం తన రాజీనామా లేఖను ఆదివారం ట్విట్టర్కు పంపారు. ఇద్దరు అధికారులు, US పౌరసత్వం మరియు ఇమ్మిగ్రేషన్ సర్వీసెస్ డైరెక్టర్ ఫ్రాన్సిస్ సిస్నా మరియు జనరల్ కౌన్సల్స్ జాన్ మిట్నిక్ కార్యాలయం ఈ కార్యక్రమంలో బయటపడింది.

అలెస్ తొలగింపు అకస్మాత్తుగా కనిపించినప్పటికీ, ట్రంప్ ఉద్యోగులపై మార్-ఎ-లాగో భద్రతా ఉల్లంఘనను నిందించిన తర్వాత, మాజీ సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ అధ్యక్షుడిని కోల్పోయినట్లు న్యూయార్క్ టైమ్స్ నివేదించింది. కొంతమంది అధికారులు సోమవారం వార్తాపత్రికకు చెప్పారు, గత వారం మార్-ఎ-లాగోలో మాల్వేర్ను మోసుకెళ్ళే అనుమానాస్పదమైన చైనీస్ మహిళ అరెస్టు చేయడానికి ముందుగానే అలెస్ తొలగింపుకు ప్రణాళికలు రూపొందించినప్పటికీ, ఈ సంఘటన తన సెలవును వేగవంతం చేసిందని వారు నమ్ముతారు.

ట్రంప్ రిటైర్డ్ మెరైన్ జనరల్ జనరల్తో విసుగు చెంది, అతను డంబోకు మారుపేరు ఇచ్చాడు, అల్లీస్ పెద్ద చెవులకు ఒక సూచన, మరియు కార్యాలయం నుండి అతనిని తొలగించడానికి ముందు అతని ప్రదర్శనను వెక్కిరించాడు, రెండు అధికారులు టైమ్స్తో చెప్పారు.

ముర్రే, అలెస్ ‘భర్తీ, వృత్తిపరమైన కార్యకలాపాలకు డిప్యూటీ అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్ పాత్రలో గతంలో సీక్రెట్ సర్వీస్ ఉద్యోగి.

Alles అతను సోమవారం సీక్రెట్ సర్వీస్ వద్ద సిబ్బంది ఇమెయిల్ పంపారు ఒక లేఖ లో తొలగించారు మరియు అతను ట్రంప్ పరిపాలన DHS అంతటా “నాయకత్వం పరివర్తనాలు” అమలు ఉద్దేశించిన వారాల క్రితం తెలియజేశారు. “అధ్యక్షుడు ఈ సంస్థ కోసం నాయకత్వంపై క్రమబద్ధమైన పరివర్తనను ఆదేశించారు మరియు నేను ఆ దిశలో కట్టుబడి ఉండాలని అనుకుంటున్నాను,” అల్లీస్ చెప్పారు. “ఈ ప్రకటనకు ముందు నేను శ్రామికశక్తిని పరిష్కరించలేకున్నాననే నా నిజాయితీ విచారం.”

Alles జోడించారు: “ఇది సంయుక్త సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ గా పనిచేసే నా గొప్ప గౌరవం ఉంది. నేను బాగా పని చేసినందుకు మీకు వ్యక్తిగతంగా కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను. ”

ట్రంప్ పరిపాలన వెంటనే న్యూస్వీక్ యొక్క వ్యాఖ్యకు స్పందించలేదు.

GettyImages-1053980564 US సీక్రెట్ సర్వీస్ డైరెక్టర్ రాండోల్ఫ్ అలెస్ వాషింగ్టన్ డి.సి.లో జస్టిస్ డిపార్ట్మెంట్ ఆఫ్ జడ్జి వద్ద అక్టోబర్ 26, 2018 న ప్రెస్ కాన్ఫరెన్స్ సందర్భంగా ప్రసంగిస్తాడు. ఆండ్రూ కాబల్లెరో-రేనాల్డ్స్ / AFP / జెట్టి ఇమేజెస్

admin Author