ప్రారంభ వసంత తుఫాను మంచు యుగానికి మధ్య అమెరికాను బెదిరిస్తుంది

బ్రేకింగ్ న్యూస్ ఇమెయిల్స్

బ్రేకింగ్ న్యూస్ హెచ్చరికలు మరియు ప్రత్యేక నివేదికలను పొందండి. వారందరికీ ఉదయం ప్రసారం చేయబడిన వార్తలు మరియు కథనాలు.

ఏప్రిల్ 9, 2019, 3:09 AM GMT / Updated

చివరి నిమిషంలో దూకడం కోసం దక్షిణ డకోటా, నెబ్రాస్కా మరియు దక్షిణ మిన్నెసోటలో మీ కోసం ఇప్పటికీ మూడు రోజులు ఎక్కడైనా డీల్ డీల్ !!! pic.twitter.com/RFuLZ92cCF – బిల్ కారిన్స్ (@ బిల్కెరన్స్) ఏప్రిల్ 8, 2019

తుఫాను యొక్క ఖచ్చితమైన ట్రాక్ చెత్త ప్రభావాలను అనుభవిస్తున్నట్లు కష్టంగా ఉందని వాతావరణ సేవ పేర్కొంది. కానీ మంచు మంగళవారం ఉత్తర నార్స్ రాకలలో పడటం ప్రారంభమవుతుందని మరియు బుధవారం కేంద్ర యునైటెడ్ స్టేట్స్ యొక్క భాగాలు గురువారం వరకు కొనసాగుతుందని అంచనా వేయబడింది.

మంచు కంటే ఎక్కువ 8 అంగుళాలు ఉత్తర నెబ్రాస్కా నుండి దక్షిణ నైరుతి మరియు దక్షిణ మిన్నెసోటా వరకు నైరుతి వ్యోమింగ్ నుండి, వాతావరణం తెలిపింది – 18 అంగుళాలు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ ప్రదేశాలలో సంచరిస్తూ ఉన్న ప్రాంతాలలో. నార్తర్న్ రాకీస్ లో మంగళవారం వస్తాయి మరియు బుధవారం కేంద్ర యునైటెడ్ స్టేట్స్ యొక్క భాగాలను వ్యాప్తి చేయడానికి, గురువారం కొనసాగింది. మంచుతో కూడిన బలమైన గాలులు శుక్రవారంనాటికి ప్రయాణానికి కష్టతరమవుతాయి, అని నేషనల్ వెదర్ సర్వీస్ తెలిపింది. NOAA వాతావరణ ప్రిడిక్షన్ సెంటర్

“ఈ వాతావరణ అంశాలన్నీ ఒక విషయం, ఒక ప్రభావవంతమైన సంఘటన” అని వాతావరణ సేవ యొక్క మిన్నియాపాలిస్ కార్యాలయం పేర్కొంది. “ఇది విస్తృత ప్రయాణ ప్రభావాలను కలిగి ఉంటుంది, మరియు తదుపరి నదిలో ఇది అన్నింటినీ కరిగిపోయినప్పుడు ఎక్కువ వరకూ నది వరదలు ఎదురు చూడవచ్చు.” తుఫాను యొక్క వేగవంతమైన విధానం అంటే మిడ్వెస్ట్ యొక్క అనేక ప్రాంతాల్లో ఎండలో, 70 గంటల మధ్యలో సోమవారం వాతావరణం 48 గంటల్లో మంచు దుప్పటి కింద వంకరగా ఉంటుంది.

“మేము ఈ పెద్ద మార్పులకు ఎదురు చూస్తున్నాము,” రాన్ డెమెర్స్ , NBC అనుబంధ KITV సియోక్స్ సిటీ, ఐయోవా యొక్క. “మంచు తుఫాను పరిస్థితులు ఖచ్చితంగా ప్రశ్న నుండి లేవు.”

NWS మంచు తుఫాను

ఏప్రిల్ 12 న, pic.twitter.com/N2tYHOhqDc

– ర్యాన్ మాయు (@ ర్యాన్మ్యా) ఏప్రిల్ 9, 2019

తుఫానుతో కూడిన గాలులు, గాలులు, నైరుతి మరియు దక్షిణ మైదానాల్లో విస్తృత ప్రాంతాన్ని చేరతాయి, కొన్ని హృదయాలను హరికేన్ బలవంతం చేస్తాయి, వాతావరణ సేవ పేర్కొంది.

/ div>

admin Author