కొత్త హెచ్టిసి మిడ్ రేంజర్ స్నాప్డ్రాగెన్తో గీక్బెన్చ్ 710, 6GB RAM ని స్టాప్ల చేస్తుంది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

గత డిసెంబర్ HTC ఈ సంవత్సరం ప్రధాన మరియు మధ్యస్థాయి స్మార్ట్ఫోన్లు దృష్టి సారించాయి మాకు చెప్పారు, మరియు నేడు Taiwanese సంస్థ నుండి ఒక కొత్త పరికరం నిర్ధారిస్తూ Geekbench న వచ్చారు.

ఫోన్ మోడల్ సంఖ్య 2Q7A100 ఉంది, మరియు అది Qualcomm యొక్క స్నాప్డ్రాగెన్ ద్వారా ఆధారితం 710. ఒక మంచి ఎగువ-మిడ్నైట్ చిప్సెట్, కానీ స్నాప్డ్రాగెన్ 730 ఇటీవల అధికారిక మారింది. మరియు ఈ HTC హ్యాండ్సెట్ ఇప్పటివరకు బయటికి లేనందున, మేము అన్ని ప్రారంభాలు మరియు ప్రయోజనాల కోసం, స్నాప్డ్రాగెన్ 710 యొక్క వారసుడిని చూడడానికి ఎంతగానో ఉపయోగపడతాయని మేము భావించడం లేదు.

అయినప్పటికీ, ఇది ఏమిటి. SoC 6GB RAM తో జత చేయబడింది, మరియు ఫోన్ ఆండ్రాయిడ్ 9 పై అమలు చేస్తుంది, ఇదిలా ఉంది. ఆ బెంచ్మార్క్ డేటాబేస్ వెల్లడించింది అన్ని వివరాలు, కానీ మేము ఈ రాబోయే HTC ఫోన్ గురించి మరింత విన్న ఎదురు చూస్తున్నానని. ఇది ఇప్పటికీ మధ్య శ్రేణి అవతరిస్తుంది అయితే, దాని చిప్సెట్ కంపెనీ ప్రస్తుత టాప్ స్పెసిఫిక్ మిడ్ రేంజర్, U12 జీవితం కంటే ఇది అధిక ముగింపు చేస్తుంది.

మూలం | వయా 1 (డచ్ లో) | 2 ద్వారా

admin Author