గూగుల్ నెక్సస్ 6P యజమానులు క్లాస్-యాక్షన్ సెటిల్మెంట్లో $ 400 వరకు అర్హులు – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

గూగుల్ మరియు హువేయ్లకు ఒక పరిష్కారం కోసం ఒక పరిష్కారం జరగడం వలన ప్రభావితమైన Huawei Nexus 6P యజమానులను $ 400 కు చెల్లించాల్సి వచ్చింది, దీని ఫలితంగా తరగతి-యాక్షన్ దావా కోసం పరిష్కారం మొదట బూట్లోప్స్లో ఉన్న పరికరాల కోసం దాఖలు చేయబడిన లేదా బ్యాటరీ సమస్యలతో 2017.

ఈ సెటిల్మెంట్ కోర్టుకు తుది ఆమోదం కోసం ఎదురుచూస్తోంది, కానీ 2017 ఏప్రిల్లో దాఖలు చేసిన దావాకు గూగుల్ మరియు హువాయ్ రెండు $ 9.75 మిలియన్ల చెల్లింపులకు బాధ్యత వహించాలని ప్రతిపాదించింది. ప్రతిపాదిత సెటిల్మెంట్ కొంతమంది ప్రభావిత వినియోగదారులకు $ 400 సమస్య సరైన డాక్యుమెంటేషన్ తో.

ఇంతలో, సమస్య పత్రం చేయని వారు కనీసం $ 10 పరిహారం చేయవచ్చు. కోర్సు యొక్క, గుర్తుంచుకోండి ఈ సంఖ్యలు ఆమోదం దాని చివరి దశలలో పరిష్కారం వంటి కాంక్రీటు కాదు. గూగుల్ 2017 సెప్టెంబరులో పిక్సెల్ XL పరికరాలతో వారెంటీతో Nexus 6P లను భర్తీ చేసింది.

Google Nexus 6P (2015)

కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం ఇప్పుడు, హువాయ్ నిర్మించిన Google Nexus 6P యొక్క యజమానులలో ఒక పెద్ద సమస్య ఉంది. ఒక సాఫ్ట్వేర్ గ్లిచ్ కొన్ని పరికరాలను బూట్లోప్లో నిలిచిపోవడానికి కారణమైంది, ఇది OS ను ప్రారంభించలేకపోయింది. సమస్యను సరిచేయడానికి ఫ్యాక్టరీ రీసెట్ కూడా సరిపోలేదు. దాదాపుగా రెండు సంవత్సరాల క్రితం XDA సభ్యులచే ఒక అనధికారిక పరిష్కారం కనుగొనబడింది. పూర్తిగా ఛార్జ్ చేయబడిన బ్యాటరీతో నెక్సస్ 6P ని మూసివేయడానికి కారణమైన బ్యాటరీ సమస్య కూడా ఉంది.

మీరు హువాయ్-నిర్మిత నెక్సస్ 6P యొక్క ప్రభావిత యజమాని అయితే, సెటిల్మెంట్ ఫలితాల కోసం ఒక కన్ను వేసి ఉంచండి, మెయిల్ ద్వారా లేదా మెయిల్లో ఒక లేఖ ద్వారా మీరు సంప్రదించవచ్చు.

2015 లో విడుదలైన గూగుల్ యొక్క రెండు ఫైనల్ నెక్సస్ పరికరాల్లో ఒకటిగా ఉంది. ఇది హువాయ్చే తయారు చేయబడింది మరియు నేను సమీక్షించిన మొట్టమొదటి స్మార్ట్ఫోన్గా కాకుండా, ఇది 14.5 పిక్సల్స్ రిసల్యూషన్, 5.3GB RAM మరియు 3 ఎమ్పి -కోడ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 810. ఇది హువాయ్ యొక్క సూపర్-ఫాస్ట్ రియర్-మౌండెడ్ వేలిముద్ర స్కానర్ మరియు 12MP కెమెరాను కలిగి ఉంది. ఫోన్కు 3,450 ఎమ్ఏహెచ్ బ్యాటరీ ఉండేది.

సోర్సెస్: ప్రతిపాదిత దీర్ఘ-రూపం నోటీసు | ప్రతిపాదిత పరిష్కారం | వయా

admin Author