ఇప్పుడు Reiboot iOS & ఆపిల్ టీవీ సిస్టమ్ రికవరీ టూల్ ఉచితంగా డౌన్లోడ్ చేసుకోండి – 9to5Mac

మా స్పాన్సర్కు ధన్యవాదాలు: Reiboot అనేది ఒక Mac అనువర్తనం ఇది అన్ని లో ఒక వ్యవస్థగా పనిచేస్తుంది IOS కోసం రికవరీ టూల్ మీరు త్వరగా మరియు సులభంగా పాత, అనేక సార్లు లేదా సరిగా పనిచేయని పరికరాలు అనేక సాధారణ సమస్యలను పరిష్కరించడానికి అనుమతిస్తుంది. ఇప్పుడు Reiboot iOS వ్యవస్థ రికవరీ సాఫ్ట్ వేర్ ను ఉచితంగా డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు (లేదా Android పరికరాలు >):

ఇప్పుడు Mac కోసం (లేదా Windows) ఉచితంగా iOS కోసం Reiboot ను డౌన్లోడ్ చేసుకోండి . లేదా Android సంస్కరణ ను పొందండి.

Reiboot అనువర్తనంలో ఐప్యాన్స్ మరియు ఐప్యాడ్ లను ఫిక్సింగ్ చేయని, రికవరీ మోడ్లో ఉన్న పరికరాలను లేదా తెరపై ఆపిల్ చిహ్నంతో, మరియు గడ్డకట్టే మరియు తరచుగా రీసెట్ చేసే ఇతర సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్న పరికరాలను , iOS యొక్క పునఃస్థాపించు, లేదా ఇతర మాన్యువల్ పరిష్కారము. ఇది ఐట్యూన్స్ మరియు ఆపిల్ TV తో సాధారణ దోషాలను పరిష్కరించడానికి లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది.

ఈ పరిష్కారాలు సాధారణంగా iOS యొక్క నైపుణ్యం మరియు జ్ఞానం ఉన్నవారికి మానవీయంగా నిర్వహించగలవు, Reiboot ఇది వారి సమస్యకు కారణమయ్యే వాటికి తెలియదని వారికి ఒక దశల ప్రక్రియ.

కానీ స్మార్ట్ఫోన్లు మరియు టాబ్లెట్లకు సాధారణ పరిష్కారాలు మాత్రమే కాదు, Reiboot లో కస్టమ్ IPSW ఫర్మ్వేర్ పునరుద్ధరణలు, iOS బీటా నుండి తగ్గించడం మరియు బ్యాకప్లకు సాధారణ దోషాలను సరిచేయడం మరియు iTunes లో పునరుద్ధరించడం కోసం అంతర్నిర్మిత లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది.

అంతేకాకుండా, Apple ఆపిల్ లోగోలో, రికవరీ మోడ్లో లేదా ఎయిర్ప్లే సమయంలో ఉన్నప్పుడు, సాధారణ ఆపిల్ TV సమస్యలకు అనువర్తనం త్వరిత పరిష్కారాలను కలిగి ఉంది. చేర్చబడిన లక్షణాల పూర్తి జాబితా ఇక్కడ ఉంది:

Reiboot ఫీచర్లు:

ఇప్పుడు Mac కోసం (లేదా Windows) ఉచితంగా iOS కోసం Reiboot ను డౌన్లోడ్ చేసుకోండి . లేదా Android సంస్కరణ ను పొందండి.

రచయిత గురించి

>

admin Author