ప్రపంచంలోని అత్యంత ఖరీదైన SUV [వీడియో] ఎందుకు రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినాన్ యొక్క మెదడు వికసించే లక్షణం సెట్ – CarToq.com

రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినన్ ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన ఉత్పత్తి SUV, లంబోర్ఘిని ఉర్యుస్ మరియు బెంట్లీ బెంటైగా యొక్క ఇష్టాలను చాలా తేడాతో ఓడించింది. దాని గొప్ప ధర ఏ రోజు ఒక jetliner ఓడించింది అని కూడా ఎక్కువ లక్షణాలు మరియు సౌకర్యం వస్తాయి. భారతదేశంలో, రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినాన్ రూ. 6.95 కోట్ల (ఎక్స్ షోరూమ్, ఢిల్లీ), ఇది ఇక్కడ అత్యంత విక్రయ వాహనాల అమ్మకాల్లో ఒకటిగా ఉంది. కొన్ని ఉదాహరణలు అప్పటికే భారతదేశంలో అమ్బనీలచే కొనుగోలు చేయబడ్డాయి. పైకి కదలటం, ఈ SUV తో వచ్చిన చక్కనైన కొన్ని లక్షణాలను తెలుసుకోండి. దాని పూర్తి కీర్తి లో కుల్లినన్ చూడటానికి మరియు దాని మనస్సు-బ్లోయింగ్ లక్షణాలను కొన్ని తనిఖీ సూపర్బార్ బ్లాన్డీ క్రింద వీడియో తనిఖీ.

లంబోర్ఘిని ఉర్సు , రెండు బెంట్లీ బెంటెగా మరియు రోల్స్ రాయిస్ కుల్లినాన్ ఇదే పైకప్పు కింద ఉన్న భారతదేశంలో మాత్రమే అంబాని గ్యారేజ్ మీకు తెలుస్తుంది. ఇప్పుడే చెప్పినట్లుగా, అంబానీలు మాత్రమే అటువంటి విషయం జరగవచ్చు. వీడియోలోని కుల్లినన్ టస్కాన్ సన్ పెయింట్ నీడతో వస్తుంది, ఇది వాహనంలో చాలా బాగుంది. దాని ఇప్పటికే భారీ ధర కాకుండా, ఈ SUV లో అందుబాటులో అనుకూలీకరణ ఎంపికలు బేస్ ధర కంటే ఎక్కువ మొత్తం ఖర్చు పడుతుంది. కాలినాన్ యొక్క స్ప్లిట్ టెయిల్గేట్ ప్రత్యేక పిక్నిక్ సీట్లతో పాటు ఏ outstation టూర్ ఆనందించే ఒక ట్రేలు ఉపసంహరించుకునేలా వస్తుంది. అంతేకాకుండా, మీరు మరియు లగ్జరీ మధ్య ఏమీ రాదు అని నిర్ధారించడానికి మధ్యలో గాజు విభజన ఉంచినప్పుడు టెయిల్గేట్ తెరవబడితే క్యాబిన్ ఉష్ణోగ్రత ప్రభావితం కాదు.

రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినాన్ ఛాంపాగ్నే కూలర్

కుల్లినాన్ యొక్క కొన్ని లక్షణాల గురించి మాట్లాడుతూ, రేర్ సెంటర్ కన్సోల్ ఇన్స్టిట్యూట్ క్రిస్టల్ రోల్స్ రాయ్స్ అద్దాలు మరియు డీకన్టర్ మరియు దాని వెనక ఒక చిల్లర్. అంతేకాక, వేడిచేసిన ఆర్సెస్టెస్, బహుళ డ్రైవింగ్ మోడ్లు, పక్షుల వీక్షణతో 360-డిగ్రీ కెమెరా, వెనుక సీట్లలో మసాజ్, స్టార్లిట్ రూఫ్లైన్, ప్రత్యేకంగా అనుకూలీకరించిన టైర్లు, తగిన గోధుమలు, స్వీయ-లెవెలింగ్ సస్పెన్షన్తో జాగ్రత్తగా ఎంపికైన కలప. రోల్స్ రాయ్స్ కార్లు ఆటోమొబైల్ లగ్జరీకి వచ్చినప్పుడు చివరి పేరుగా పిలువబడతాయి మరియు కుల్లినాన్ చాలా ప్రభావవంతమైన పద్ధతిలో నిరూపిస్తుంది. తలుపులు మూసివేసేటప్పుడు, ఆ భారీ ద్వారాలను మీరే నిర్వహించడంలో మీకు అసౌకర్యం కలుగజేస్తుంది.

కుల్లినన్ మిస్టర్ 7

రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినన్ 6.75 లీటర్ V12 పెట్రోల్ ఇంజిన్తో శక్తిని కలిగి ఉంది, ఇది గరిష్ట శక్తి 563 bp మరియు 850 Nm యొక్క గరిష్ట టార్క్ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇంజన్ 6-స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ యూనిట్కు జతగా వస్తుంది. ఈ అధికారం ఈ 2,660 కిలోల గెహెమోత్ దాని పెద్ద మొత్తంలో వేగంగా కదులుతుందని నిర్ధారిస్తుంది. రోల్స్ రాయ్స్ కుల్లినాన్ యొక్క క్యాబిన్ శబ్దపరంగా మూసివేయబడింది, ఇది దాని యజమానులకు పూర్తిగా నిశ్శబ్దం కలిగించేది. కారులో తోలు అప్హోల్స్టర్లు రోల్స్ రాయ్స్ ప్రజలచే ఎంపిక చేయబడిన ఉత్తమ నాణ్యత. ఈ SUV వస్తుంది మరో ప్రత్యేక లక్షణం మీరు ఆటోమేటిక్ గొడుగు డ్రైయర్, మీరు తలుపులు లో ప్రత్యేకంగా తయారు విభాగాలు లో అది చాలు రోల్స్ రాయిస్ చిహ్నం గొడుగులు మార్క్ ఉంచుతుంది.

మాకు వార్త టిప్, స్పై ఫోటో లేదా వీడియో ఉందా? వాటిని పంపించు Whatsapp @ + 96 9625884129 . మేము కథనాన్ని ప్రచురించాము, మీ పేరుతో మరియు ఫోటో / వీడియో కోసం మీరు క్రెడిట్ చేస్తాను. వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న కార్టోక్ సమాజంలో ఒక భాగం అవ్వండి!

admin Author