భారతదేశం యొక్క ప్రపంచ కప్ స్క్వాడ్ – జా యొక్క తప్పిపోయిన ముక్కలు – క్రిబ్స్

 KL రాహుల్ ఓపెనర్ మరియు నెం .4 స్లాట్లకు బ్యాకప్గా ఉంటారా?

KL రాహుల్ ఓపెనర్ మరియు No.4 స్లాట్లకు బ్యాకప్గా వ్యవహరిస్తున్నారా? (ఏప్రిల్ 15) సోమవారం, భారత జాతీయ సెలక్టర్లు 15 మంది సభ్యుల బృందాన్ని 2014 ప్రపంచ కప్ . నెలల చర్చల తరువాత, No.4 యొక్క గుర్తింపు ఒకసారి మరియు అన్ని కోసం పరిష్కరించబడుతుంది ఉండాలి. సెలక్టర్లకు సమాధానం ఇచ్చే ఇతర ముఖ్యమైన ప్రశ్నలు కూడా ఉన్నాయి. బ్యాక్-అప్ వికెట్-కీపర్ ఎవరు? వారికి అదనపు ఆల్ రౌండర్ అవసరం?

ఇక్కడ ప్రధాన మాట్లాడే పాయింట్లు, ధృవపత్రాలు మరియు కట్ చేయడానికి అవకాశం ఉన్నవారిని చూడండి.

ధృవపత్రాలు

ముందుగా, బ్యాటింగ్ ఆర్డర్లో పదకొండు మందిని చూద్దాం మరియు తరువాత తెరుచుకునే స్లాట్లు చూద్దాం. X , MS Dhoni, కేదార్ జాధవ్, హరిక్ పాండ్య, Y

, కుల్దీప్ యాదవ్, మొహమ్మద్ షామి, జస్ప్రీత్ బుమ్రా

ఇటీవలి తెల్లని బంతి రూపంలో మరియు అతని ప్రత్యక్ష పోటీదారు యొక్క క్షీణతలో, href = “http://www.cricbuzz.com/profiles/7909/mohammed-shami”> మొహమ్మద్ Shami

ఇండియాకు రవీంద్ర జడేజా అవసరం?

= “articleBody”>

భువనేశ్వర్ కుమార్ లేకపోవడంతో, రవీంద్ర జడేజా కేవలం తన చేరికకు బలవంతం కావచ్చు అదనపు బ్యాటింగ్ లోతును ఇవ్వడానికి XI లో మణికట్టు స్పిన్నర్లలో ఒకదానిలో ఒకటిగా మరియు ముందుకు సాగుతుంది. ప్రత్యామ్నాయంగా, విజయ్ శంకర్ లో మరొక ఆల్-రౌండర్ కోసం కూడా ఇది ఒక స్థానం. భువనేశ్వర్ మొదటి XI కు వెళ్ళినట్లయితే. అప్పుడు భారతదేశం మణికట్టు స్పిన్నర్లు రెండు ఆడవచ్చు.

నం 4 గురించి ఏమిటి?

< కొన్ని నెలల క్రితం వరకు, అంబటి రాయుడు తన స్థానాన్ని కోహ్లి స్వయంగా నిశ్చయంగా ప్రకటించాడు. అయినప్పటికీ, తన స్టాక్స్లో కొంత మొత్తాన్ని మరియు చివరి పదకొండు లో కోరిన సంతులనంతో, రాయుడు తనను తాను గట్టి ప్రదేశాల్లో చూస్తాడు. విజయ్ శంకర్ ఈ స్థానానికి పోటీపడుతుంది, అలాగే కె.ఎల్ రాహుల్, ఐపిఎల్ మరియు జట్టులో బ్యాక్ అప్ ఓపెనర్గా డబుల్స్-అప్ చేసిన వ్యక్తి. భారతదేశం MS ధోని ఆలోచనతో కూడా ఆడింది, రవి శాస్త్రి విరాట్ కోహ్లీ కోసం ఒక ఎత్తుగడను తొలగించలేదు. కానీ ఈ ఎత్తుగడలలో ఏవీ కూడా ప్రపంచ కప్కు సాధ్యంకాని పరిష్కారాలను ఇచ్చాయి, ఇతర గతిశీలత లేకుండా.

బ్యాక్-అప్ వికెట్-కీపర్?

రిషాబ్ పంత్ లేదా దినేష్ కార్తీక్? మాజీ వీక్షకులు awestruck లేదా dumbstruck వదిలి ధోరణి ఉంది. తరువాతి అనుభవం తెస్తుంది. పరిస్థితి డిమాండ్ చేస్తున్నప్పుడు దీర్ఘకాల ఇన్నింగ్స్ ఆడగల సామర్థ్యాన్ని చూపించలేదు. పంత్ తీవ్రత కలిగి ఉంది, కాని దినేష్ కార్తీక్ ఒత్తిడిలో ధ్వనిని చూపించాడు. ఐపీఎల్ లో, కాల్ సులువుగా చేయటానికి సరిపోలేదు. ఎటువంటి సంబంధం లేకుండా, ఎవరైతే ఎంపిక చేసుకుంటే ఎవరైతే కొంచెం కష్టపడతారో ఆ వ్యక్తిని వదిలి వేయవచ్చు.

KL రాహుల్ బ్యాక్-అప్ వికెట్-కీపర్గా ఉన్నారా?

ఇది ఒక ఎంపిక, కానీ భారతదేశం యొక్క రాడార్లో కనిపించని విధంగా కనిపించనిది. రాహుల్ తన ఐపిఎల్ ఫ్రాంఛైజీ తరపున రెండు సీజన్లలో రెగ్యులర్ గా నిలుస్తాడు, కాని సెలెక్టర్లు ఈ ఫార్మాట్ లో ఎక్కువ ఫార్మాట్లో, ప్రత్యేకించి టోర్నమెంటులో అధిక లావాదేవీలు జరగాల్సిన అవసరం లేదు.

అక్కడికి మమ్మల్ని ఎక్కడ వదిలివేస్తాం?

హజారే పాండ్య, రవీంద్ర జడేజా / యుజ్వేంద్ర చహల్, కుల్దీప్ యాదవ్, మొహమ్మద్ షామీ / భువనేశ్వర్ కుమార్, జాస్ప్రీత్ బుమ్రా

మరలా ఎవరు బ్యాక్ అప్ కీపర్కు అనుగుణంగా వ్యవహరిస్తారో? రాయుడు, రాహుల్, శంకర్ లేదా జడేజా?

మీ 15 మంది సభ్యుల బృందం ఏవి? submissions@cricbuzz.com కు మీ జాబితాకు మెయిల్ పంపండి మరియు మేము ఇక్కడ వాటిని ఫీచర్ చేస్తాము. cricbuzz

admin Author