అర్జున్ కపూర్తో వివాహం చేసుకున్న మాలియా అరోరా: 'ఈ వెర్రి ఊహాజనితాలకు నిజం లేదు' – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అర్జున్ కపూర్కు ఏప్రిల్ ఆరోపణలు చేసిన వివాహం గురించి మాలియా అరోరా వివాదం చెలరేగింది . నటుడు మరియు రియాలిటీ TV న్యాయమూర్తి ఈ అంశంపై బొంబాయి టైమ్స్ కు మాట్లాడారు .

“ఈ వెర్రి ఊహాజనితాలకు నిజం లేదు” అని చెప్పినట్లు మాలికా చెప్పబడింది. మార్చ్ ప్రారంభమైనప్పటి నుండి అర్జున్ మరియు మాలికాలు వివాహం చేసుకోబోయే తదుపరి సెలెబ్రిటీ జంటగా ఉంటారని ఒక నిరంతర పుకారు ఉంది. ఇద్దరూ తరచూ కలిసి మచ్చలున్నట్లు, విందు తేదీలలో లేదా స్నేహితులతో పార్టీలతో కలిసి ఉండటం, ఈ రెండింటిని వారి సంబంధాన్ని ఒక అడుగు ముందుకు తీసుకొని వివాహంతో మూసివేస్తున్నట్లు ఊహాగానాలకు దారి తీసింది.

ఇటీవలే, మాలెక్క మాల్దీవులో ఒక బ్యాచులెరేట్ పార్టీ కోసం జరిగింది. నటుడు ఆమెను మరియు ఆమె స్నేహితులు కొంతమంది చిత్రాలను పంచుకున్నారు. కొన్ని రోజుల తరువాత, అర్జున్ కూడా మాల్దీవుల నుండి తనను తాను చిత్రీకరించాడు. ముంబై విమానాశ్రయం విడిచిపెట్టి, ఇంధనం నిప్పంటించారు.

టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో ఒక నివేదిక ప్రకారం, గోవాలో ఏప్రిల్ 18 మరియు 22 మధ్య వివాహం జరగనుంది. కుటుంబాలలో ఇద్దరూ గృహాలు ఉంటారు. హిందూ, క్రైస్తవ వివాహం ఉంటుందని కూడా ఈ నివేదిక పేర్కొంది.

మాలికా మరియు అర్జున్ ఇటీవల నటుడు చంకీ పాండే నిర్వహించిన ఒక విందు పార్టీని విడిచిపెట్టారు. గత అక్టోబర్లో అర్జున్, పరినిటి చోప్రా రియాల్టీ టీవీ కార్యక్రమంలో భారతీయ గాట్ టాలెంట్ అనే అతిథులుగా అక్టోబర్లో మొదటిసారిగా కరాన్ జోహర్, కిరోన్ ఖేర్, మాలికా హోస్ట్ చేశాడు. ఒక దశలో, అర్జున్ వేదికపైకి మలికాకు నేతృత్వం వహించాడు, ఆమె చేతిలో ఆమెకు దారితీసింది, వీరిద్దరికీ ఇద్దరూ నిజంగా ఒక జంట అని హామీ ఇచ్చారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 15, 2019 13:05 IST

admin Author