కరీనా కపూర్ ఖాన్ & కరిష్మా ప్రతిరోజూ తోబుట్టువుల రోజును జరుపుకుంటారు & సోదరీమణుల ఈ చిత్రం అన్ని రకాల అన్నీ – పిన్కివిల్లా

నేడు, కరీనా కపూర్ కరీనా కపూర్ ఖాన్తో ఒక చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేయటానికి Instagram కు తీసుకెళ్లారు మరియు ఎప్పటిలాగే, K సోదరీమణులు ఈ చిత్రంలో సొగసైన చిక్ చూస్తారు. దాన్ని తనిఖీ చేయండి!

కరీనా కపూర్ మరియు కరిష్మా కపూర్లు బి-టౌన్ యొక్క అత్యంత నాగరీకమైన సోదరీమణులలో ఒకరు, ప్రతి ఒక్కరికి మరియు నేడు, కరిష్మా కపూర్ సోషల్ మీడియాకు కె. సోదరీమణుల చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేసినప్పుడు, మా నమ్మకం తిరిగి పొందబడింది కరిష్మా మరియు కరీనా అనేవి నిజంగా వాటిలో చాలా హాట్ మరియు చిక్. బెబో మరియు లోలో చిత్రాలతో పాటు, రెండు కారులో కూర్చుని, కెమెరా కోసం నటిస్తున్నప్పుడు, కరిష్మా యొక్క శీర్షిక చదివింది, “# సిబ్లింగ్ రోజువారీ # మండేమోటివేషన్.” బాగా, మేము కరిష్మాతో పూర్తిగా అంగీకరిస్తున్నాం, ప్రతి రోజు తోబుట్టువులు రోజు!

ఉదయం వేళ వరకు గడిపేందుకు భోజనం చేస్తున్నప్పుడు, కరీనా కపూర్ ఖారి మరియు కరిష్మా కపూర్ మాకు కొన్ని గంభీరమైన ఉద్రిక్తలు. కొన్నిసార్లు, బెబో తన కాల్పులలో బిజీగా ఉన్నప్పుడు, తైమూర్ అలీ ఖాన్ తన అత్త ప్రదేశాన్ని సందర్శిస్తూ, తరచుగా కరిస్సా టిమ్తో చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేయడానికి సోషల్ మీడియాకు వెళతాడు మరియు తైమూర్తో కరిష్మా పంచుకున్న బంధాన్ని మేము పూర్తిగా ప్రేమించాము.

రాజ్ మెహతా యొక్క శుభవార్త షూటింగ్ అక్షయ్ కుమార్తో కరీనా చుట్టుముట్టింది. కరీనా మరియు అక్షయ్ లలో కరీనా మరియు అక్షయ్ ల పాత్రలో నటించటానికి ప్రయత్నిస్తున్న ఒక జంట రామ్ మెహతా దర్శకత్వం వహించిన గుడ్ న్యూస్ తర్వాత, రణవీర్ సింగ్ , ఆలియా భట్ , విక్కీ కౌశల్, జనావి కపూర్ మరియు బూమి పెడ్నేకర్ నటించిన కరణ్ జోహర్ చిత్రం టఖ్ లో కరీనా చూడవచ్చు. కరీనా ఇర్ఫాన్’స్ ఆంగ్రెసీ మీడియమ్లో కనిపించనుంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఉదయ్ పూర్ లో ప్రారంభమైంది, నివేదికల ప్రకారం, కరీనా త్వరలో ఈ చిత్రం యొక్క తారాగణం లో చేరింది.

సుప్రీం న్యూస్: కరీనా కపూర్ ఖాన్ & అక్షయ్ కుమార్ బిపాసా బసు మరియు డినో మోరే నటించిన సౌడ ఖర ఖరా

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/

admin Author