జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 15, 2019: క్యాన్సర్, వృషభం, జెమిని, లియో, స్కార్పియో, కన్య, తుల – తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జ్యోతిష్యం, జ్యోతిష్యం, జ్యోతిష్యం నేడు, జాతకం నేడు స్కార్పియో, జాతకం, వృషభం, జాతకం జెమిని, జాతకం లియో, జాతకం క్యాన్సర్, జాతకం లిబ్రా, జాతకం అక్వేరిస్, జాతకచక్ర, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, జాతకం, జ్యోతిష్యం, రోజువారీ జాతకం కన్య , లియో జాతకం, లియో జాతకం నేడు
జాతకం నేడు, ఏప్రిల్ 15, 2019: మేషం, వృషభం, జెమిని, లియో, స్కార్పియో, కన్య, తుల – తనిఖీ జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్

ఏరిస్ (మార్చి 21 – ఏప్రిల్ 20)

మీ సంక్లిష్టత మీ మార్పులకు బాధ్యత వహించే అనేక సంక్లిష్ట గ్రహాల చక్రాల మధ్య ఇప్పుడు మీ సంబంధాలలో ఎప్పటికప్పుడు బలమైన తీవ్రతకు దారితీస్తుంది. ఎక్కువ భావోద్వేగ లోతు కోసం అవకాశాలను మీరు అభినందించవచ్చు!

తారుస్ (ఏప్రిల్ 21 – మే 21)

మీరు ఇప్పుడే నేర్చుకోవచ్చని ఏవైనా సైన్ ఉంటే, ఇది తుల, సంతులనం. స్పష్టమైన కారణాలు ఉన్నప్పటికీ – తరువాతి నాలుగు వారాల పాటు మీరు మీ ఆసక్తులను భాగస్వాములతో జాగ్రత్తగా సమన్వయ పరచుకోవలసి ఉంటుంది. మీరు మీ కుటుంబ జీవితాన్ని అనుభవించే ఒక పాయింట్ చేస్తే మీరు మరింత మెరుగైన చేస్తారు.

GEMINI (మే 22 – జూన్ 21)

జీవితం ఏవిధమైన నాటకీయ భావనలో కాకుండా, మీ బాధ్యతలలో కాకుండా స్థిరమైన పెరుగుదల ఫలితంగా, బస్టీగా ఉంటుంది. ఈ లో అసాధారణ ఏమీ లేదు, కానీ నేను కనీసం తదుపరి పక్షం కోసం పని సంబంధాలు గొప్ప శ్రద్ధ వహించడానికి సలహా ఇస్తాను.

క్యాన్సర్ (జూన్ 22 – జూలై 23)

ప్రస్తుత చంద్ర నమూనా ఒక ప్రత్యేకమైన అర్ధాన్ని కలిగి ఉంటుంది: దేశీయ అవసరాల మీద, విలాసాల కన్నా అవసరాల మీద మీరు తప్పనిసరిగా స్ప్లాష్ చేయాలి. ఆస్తి మార్కెట్ లో ఉన్నవారు వేగంగా తరలించాలి. కాకపోయినా ఇది చాలా కవితా దినం అయిపోతుంది, అయితే బహుశా దురదృష్టకరమైనది కాదు!

LEO (జూలై 24 – ఆగస్టు 23)

అన్ని కుటుంబం మరియు దేశీయ విషయాలలో బంతి నేడు మీ కోర్టులో ఉంది. ఇది మీ కోసం మీ నిర్ణయాలు తీసుకోవడానికి ఇతర వ్యక్తుల కోసం, లేదా విధి కోసం వేచి ఉండటం కంటే ఇది చాలా కార్యక్రమాలు తీసుకుంటుంది. మీరు తీసుకునే ప్రతి చర్య వందలాది కలిగి ఉండవచ్చని గుర్తుంచుకోండి – వేలాది కాదు – పరిణామాలు.

వైర్గో (ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 23)

మీ నిజమైన భావాలు నేడు దాగి ఉంటాయి. బహుశా, ఒక వ్యవస్థీకృత మరియు సమర్థవంతమైన పద్ధతిలో జీవిత సాధారణ నియమాలను నిర్వహించడం ఉత్తమం. ఆర్థిక వ్యవహారాలు సగటు విచక్షణ కంటే ఎక్కువ అవసరం, కానీ అప్పుడు మీరు ‘కొత్తవి ఏమిటి?’

LIBRA (సెప్టెంబర్ 24 – అక్టోబర్ 23)

మీరు చాలా నాడీ టెన్షన్ను ఎదుర్కొంటున్నారు, కానీ మీరు ఇప్పుడు విశ్రాంతి తీసుకోవచ్చని సంకేతాలు సూచిస్తున్నాయి. అయినప్పటికీ, జీవితకాలపు అవకాశాలను ఒకసారి గడపడానికి అప్రమత్తంగా ఉండాలని నేను మీకు సలహా ఇస్తాను. మరియు అధికారుల సురక్షితమైన వైపు ఉంచండి. మీరు ఏమి చేస్తున్నారో మీకు తెలియకపోతే నియమాలను వంగవద్దు!

స్కార్పియో (అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22)

మీరు కొంచెం ఎక్కువ స్వీయ-ప్రాముఖ్యతని అనుభవించటానికి ప్రారంభించడానికి కోరుకుంటాను. అన్ని తరువాత, ఇది మీ ప్రత్యేక సమయాలలో ఒకటి. మీరు రెండు వారాల సమయం లో ఒక ప్రధాన మలుపు వరకు నిర్మాణం మరియు అక్కడ నుండి మూసివేసే వంటి వచ్చే నెల చూడవచ్చు. ఇది ప్రైవేటు ప్రాజెక్టులతో ముందుకు నడవడానికి కూడా ఉపయోగకరమైన క్షణం.

సగితారస్ (నవంబరు 23 – డిసెంబర్ 22)

చాలా అసాధారణమైనదిగా, మీరు కొన్ని నెలల పాటు మరింత రహస్యంగా పెరుగుతూ ఉంటారు. అకస్మాత్తుగా, మీ ఆలోచనలను, విజయాల్ని ప్రపంచమంతా ట్రంపెట్ చేయడానికి ఇటువంటి స్మార్ట్ ప్రణాళిక కనిపించదు. బహుశా సరైన సమయం ఆసన్నమైనప్పుడు మీ స్నేహితులని మరియు మిత్రులను మీ సర్కిల్లో డ్రా చేసుకోవాలి.

కాప్రిఒన్ (డిసెంబరు 23 – జనవరి 20)

వృత్తిపరమైన ఆశయాలు మరియు తిరుగుబాట్లు ఇప్పుడు విజయవంతమైన ముగింపుకు గీయడం చేయాలి. ఇప్పటికీ పోరాడటానికి ఒకటి లేదా రెండు యుద్ధాలు ఉండవచ్చు, కానీ సాధారణంగా యుద్ధం గెలుపొందినట్లు మీరు నమ్మకంగా ఉండవచ్చు. కనీసం గెలుపొందినట్లయితే, మీరు ఇప్పుడు తుది కధనంలో ఉన్నారు.

అక్వేరిస్ (జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 19)

పని వద్ద తిరుగుబాట్లు ఇప్పుడు మొదలయ్యాయి. మరుసటి నెలలో మీరు ప్రొఫెషనల్ కుట్రలు మరియు యుద్ధాల్లోకి లోతుగా గీస్తారు. మీ కార్డులను సరిగ్గా ప్లే మరియు బహుమతులు గణనీయంగా ఉంటాయి. ప్రతిదీ ఏమి ఇతర ప్రజలు విశ్రాంతి తెలుస్తోంది, కాబట్టి మీరు వాటిని మొదటి కదలికను కోసం వేచి ఉండాలి.

పైస్ (ఫిబ్రవరి 20 – మార్చి 20)

సాధారణ అర్థంలో, మీ జ్యోతిషశాస్త్ర సూచనలు ఇప్పటికీ చాలా నిశ్శబ్దంగా ఉన్నాయి. పని సంబంధాలు బాగుంటాయి, కొన్ని విషయాల తర్వాత వ్యాపార విషయాలను త్వరలో పరిష్కరించాలి. మీరు కూడా ఒక భావోద్వేగ సంబంధం వద్ద పని చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంటాం, మరియు మీ క్రెడిట్ చాలా ఉంది.

admin Author