షాహిద్ కపూర్ లోపల, మీరా రాజపుత్రుల లండన్ సెలవుదినం: జంట పంచుకుంటూ ప్రియమైన చిత్రాలు, మేము మైషా, జైన్, హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు షాహిద్ కపూర్ మరియు మిరా రాజపుత్ ప్రస్తుతం లండన్లో సెలవులు గడుతున్నారు మరియు వారి సమయాన్ని మంచి ఆహారాన్ని మరియు వీధుల గుండా ప్రయాణించేవారు. షాహిద్ ఇటీవల తన Instagram కథలలో రెండు ప్రియమైన అప్ చిత్రం భాగస్వామ్యం. లండన్లోని ఒంటరి వీధిలో ఒక విండో పేన్లో వారి ప్రతిబింబంతో ఈ జంట చూడవచ్చు.

మీరా తన Instagram ఖాతాలో తనకు తానుగా చిత్రీకరించిన ఒక గ్రాఫిటీ ముందు వేసిన చిత్రం కూడా ఇలా చెప్పింది, ‘మీకు కావలసినంత మీరు కొంటెగా ఉండండి. జస్ట్ క్యాచ్ లేదు ‘. ఆమె దానిని “ఇది జీవితం యొక్క మార్గం” గా పేర్కొంది. ఆమె తన Instagram కధలలో ఒక స్వీయీ మరియు కొంతమంది గ్లిమ్ప్సస్లను కూడా భాగస్వామ్యం చేసింది.

షాహిద్ కపూర్ మరియు మీరా రాజ్పుట్ లు లండన్లో స్వీయ వ్యక్తిని క్లిక్ చేయండి.

మీరా రాజ్పుట్ ఈ చిత్రాలను ఆమె ఇన్స్టాగ్రామ్ కథల్లో పంచుకుంది.

షాహిద్ తన తదుపరి చిత్రం కబీర్ సింగ్ టీజర్ విడుదలను చూశాడు, ఇందులో అతను టైటిల్ పాత్రను పోషిస్తాడు. నటుడు ఒక మద్య మరియు మాదకద్రవ్యాల బానిస శస్త్రవైద్యుడు పోషిస్తాడు, అతను ఒక అగ్లీ విచ్ఛిన్నం తర్వాత మాదకద్రవ్యాలకు తీసుకువెళతాడు. నటుడు ఒక చేప వంటి మద్యపానం మరియు టీజర్ లో కొకైన్ కొట్టడం చూడవచ్చు.

ముంబై మిర్రర్కు నటుడు చెప్పినది, “నేను ధూమపానం చేస్తాను. ఏమైనప్పటికీ, పాత్ర తన కోరిక మరియు కోపమును దాచుటకు దానిని ఉపయోగించుకుంటుంది. ఇది సులభం కాదు, మరియు నేను ఒక రోజు వచ్చింది దాదాపు 20 సిగరెట్లు ఒక రోజు ధూమపానం. నా పిల్లలు ఇంటికి తిరిగి రావటానికి ముందు నాకు రెండు గంటలు దగ్గరికి వచ్చి వాసన వదిలించుకోవాలి. ”

కూడా చదవండి: ప్రియాంకా చోప న్యూయార్క్ లో జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ కలుస్తుంది, ఆమె ప్రేమ టన్నుల వర్షం. జగన్ చూడండి

షాహిద్ ఢిల్లీ, ముంబై మరియు ముస్సోరీలలో చిత్రీకరించారు. ఇది తెలుగు అసలు దర్శకత్వం వహించిన సందీప్ వంగ దర్శకత్వం వహించబడింది. ఈ చిత్రంలో తారాగణం హిందీ చిత్రంలో షాలిని పాండే నటించిన కిరణ్ అద్వానీ నటి.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 15, 2019 13:49 IST

admin Author