ఎస్బిఐ కార్పొరేట్ జీతం ఖాతా: అర్హత, ప్రయోజనాలు వివరించారు ఇక్కడ – NDTV వార్తలు

ఎస్బిఐ కార్పొరేట్ జీతం ప్యాకేజీ కింద, ఉద్యోగులకు వేతనాలు చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు.

స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా లేదా ఎస్బీఐ జీతం ప్యాకేజీ ఖాతాను తెరవడం, వేతన వినియోగదారులకు ఇచ్చే ప్రత్యేక పొదుపు ఖాతా. జీతం ప్యాకేజీ ఖాతా సున్నా సంతులనం ఖాతా. కేంద్ర ప్రభుత్వం, రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, రక్షణ దళాలు, పారామిలిటరీ దళాలు, పోలీసు దళాలు, కార్పొరేట్లు / సంస్థలు వంటివి వివిధ రంగాల్లో జీతం ఖాతా ప్యాకేజీలను అందిస్తున్నాయి. ఎస్బిఐ అధికారిక వెబ్ సైట్- sbi.co.in ప్రకారం. ప్యాకేజీలు విస్తృత శ్రేణి ప్రయోజనాలు మరియు సేవలను అందిస్తాయి, అదే విధంగా సురక్షిత నెట్ బ్యాంకింగ్ మరియు మొబైల్ బ్యాంకింగ్ సేవలను పొందవచ్చు.

ఎస్బీఐ కార్పొరేట్ జీతం ప్యాకేజీ గురించి తెలుసుకోవడానికి కీ విషయాలు క్రింద ఇవ్వబడ్డాయి:

1. కార్పరేట్ జీతం ప్యాకేజీ (సిఎస్పి) కింద జీతాలు ఖాతాల సంస్థలు, ఆసుపత్రులు, హోటళ్ళు, మొదలైన సేవల సంస్థలతో సహా కార్పొరేట్ సంస్థల ఉద్యోగులకు ఒక శ్రేణిని అందిస్తాయి. సంస్థ మరియు బ్యాంకు మధ్య వ్యాపార సంబంధాల ఆధారంగా ఈ ప్యాకేజీని నిర్దేశించవచ్చు , ఎస్బిఐ గుర్తించారు.

2. ఎస్బిఐ కార్పొరేట్ జీతం ప్యాకేజీ కింద, ఉద్యోగులకు వేతనాలు చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు.

ఎ.సి.ఎం. లలో ఎన్నో బ్యాంకుల ద్వారా ఉచిత CSP లను ఆఫర్ చేస్తారు. ఎస్బీఐ క్రెడిట్ కార్డు కూడా దానితో కూడినది.

4. ఇది అభినందన వ్యక్తిగత ప్రమాద బీమా (మరణం విషయంలో) కి రూ. 20 లక్షలు మరియు అభినందన ఎయిర్ కామ్ బీఫ్ (మరణం విషయంలో) రూ.

5. ఉద్యోగులు కూడా డ్రాఫ్ట్, మల్టీక్లిటీ చెక్కులు, ఎస్ఎమ్ఎస్ హెచ్చరికలు మరియు ఉచిత ఆన్లైన్ NEFT / RTGS సేవల ఉచిత జారీ పొందుతారు.

ఎస్బిఐ యొక్క ప్యాకేజీ వైవిధ్యాలు అర్హత నెలసరి ఆదాయం ప్రకారం:

ప్లాటినం: రూ. 1,00,000
డైమండ్: రూ. 50,000 మరియు రూ. 1,00,000
బంగారం: రూ. 20,000 మరియు 50,000 వరకు
వెండి: 5,000 మధ్య మరియు 20,000 వరకు

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

admin Author