ప్రపంచ కప్ ద్వారా శ్రీలంకకు నాయకత్వం వహించే శ్రీలంక వార్తలు 17 ఏప్రిల్ 19 – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్

డ్యూమూన్ కరుణరత్నే శ్రీలంక ODI కెప్టెన్గా నియమించబడ్డాడు మరియు పురుషుల క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ 2019 లో తమ బృందానికి నాయకత్వం వహిస్తాడు.

ఓపెనర్ గత టోర్నమెంట్లో చివరి వన్డేలో వన్డే ఆడాడు, మరియు కేవలం 17 వన్డేలు మాత్రమే ఆడాడు. అతను అత్యధిక సగటు స్కోరుతో 15.83 సగటును కలిగి ఉన్నాడు. అతని మొత్తం జాబితా ఆరు సంఖ్యలతో సహా 120 ఆటలలో సగటు 34.34 సగటుతో ఒక సంఖ్యను చెల్లిస్తుంది.

ఇటీవలి కాలంలో టెస్ట్ క్రికెట్లో ఎడమచేతి వాటం చేసిన టెస్ట్ క్రికెట్లో, 2018 వ సంవత్సరపు ఐసిసి టెస్ట్ టీమ్లో ఎంపిక చేసుకుని, ఈ సంవత్సరం దక్షిణాఫ్రికాలో చారిత్రాత్మక టెస్ట్ సీరీస్ వైట్వాష్కు శ్రీలంక సారథ్యం వహించాడు.

చండీమల్, మాథ్యూస్ మరియు మలింగా అన్నింటినీ ఇటీవల శ్రీలంక యొక్క వన్డే జట్టులో కెప్టెన్గా ఉన్నారు

చండీమల్, మాథ్యూస్ మరియు మలింగా అన్నింటినీ ఇటీవల శ్రీలంక యొక్క వన్డే జట్టులో కెప్టెన్గా ఉన్నారు

ఇటీవల నెలల్లో శ్రీలంక ODI కెప్టెన్సీ తరచుగా చేతులు మార్చుకుంది. వారి చివరి నాలుగు సిరీస్లు మూడు వేర్వేరు skippers ద్వారా వాటిని చక్రం చూసిన, ఏంజెలో మాథ్యూస్, చండీమల్, మరియు లసిత్ మలింగ అన్ని సమయం వద్ద అధికారంలో ఉన్నట్లు.

కరుణారత్నే పాన్-డ్రైవింగ్ సంఘటన తర్వాత శ్రీలంక క్రికెట్ ఇటీవల దెబ్బతింది మరియు తీవ్రంగా ఖండించారు, దీనికి అతను డ్రైవింగ్ లైసెన్స్ కూడా సస్పెండ్ చేసింది. శ్రీలంక తమ ప్రపంచ కప్ ప్రాథమిక జట్టును ప్రకటించలేదు.

admin Author