బ్రెట్ లీ పేర్లు ఇద్దరు యంగ్ ఇండియన్ పేసర్స్ ఐపీఎల్ లో అతన్ని చాలా ఆకర్షించాయి ఎవరు 2019 – NDTVSports.com

Brett Lee Names Two Young Indian Pacers Who Have Impressed Him Most In IPL 2019

Prasidh కృష్ణ కోలకతా నైట్ రైడర్స్ ఈ సీజన్ © బిసిసిఐ / IPL కోసం సమ్మె ఫాస్ట్ బౌలర్ ఉంది

బ్రెట్ లీ ప్రసాద్ కృష్ణ మరియు నవదీప్ సైనీలను ఇండియన్ ప్రిమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) సీజన్లో ఇద్దరు ఫాస్ట్ బౌలర్లుగా గుర్తించారు. బుధవారం ముంబైలో మాట్లాడుతూ భారతీయ పేసర్లు అతడిని ఎంతో ఆకట్టుకున్నారని లీ చెప్పారు. “ప్రసాద్ కృష్ణ – అతను 145 కి.మీ.ల బౌలింగ్లో ఉన్నాడు లేదా ఈ ఐపిఎల్ లో ఆవిడవుతాడు. అప్పుడు నవదీప్ సైనీ – మరొక మంచి ఫాస్ట్ బౌలర్. ప్రస్తుతానికి భారతదేశం అందంగా మంచి చేతుల్లో ఉంది. ”

లీ Jasprit Bumrah అని కూడా పిలుస్తారు “ఇది ఒక క్లాస్ యాక్ట్”, ఇది భారత క్రికెట్కు సానుకూల సంకేతం అని చెప్పి , 145 కిలోమీటర్ల బౌలింగ్ వేగంతో బౌలింగ్ చేసే యువ పేసర్లు ర్యాంకుల ద్వారా వస్తున్నాయి.

“ప్రస్తుత భారత ఫాస్ట్ బౌలర్లు గురించి సుందరమైన విషయం వారు మంచి పేస్ వచ్చింది ఉంది. చివరగా మేము కొంతమంది భారతీయ బౌలర్లు 145k అవరోధం తాకినట్లు చూశాము. ఇది భారత క్రికెట్కు ఉత్తేజకరమైనది, “లీ చెప్పారు.

కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ కోసం కొనసాగుతున్న ఐపిఎల్లో ప్రసాద్ ఇప్పటి వరకు రెండు వికెట్లు మాత్రమే చేజార్చుకున్నాడు. అయితే, లీ మరియు సైని యొక్క వేగంతో అతను ఆకట్టుకున్నాడు. రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూరుకు ప్రాతినిధ్యం వహించిన నాలుగు వికెట్లు సైనాని సొంతం చేసుకుంది.

ప్రగతి ఈ సీజన్లో కెకెఆర్ సమ్మె ఫాస్ట్ బౌలర్గా ఉంది. అతను కెప్టెన్ దినేష్ కార్తీక్ ఆ సీజన్లో ఢిల్లీ రాజధానులకు వ్యతిరేకంగా సూపర్ ఓవర్లో ఓడిపోయాడు.

సైనీ కూడా ఈ సీజన్లో ఆర్సిబి కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లి యొక్క ఫాస్ట్ బౌలర్గా కొనసాగుతున్నాడు . ఇంగ్లాండ్ మరియు వేల్స్లో నిలబడ్డ బౌలర్లుగా వారి ప్రపంచ కప్ తయారీలో భారత జట్టుకు సహాయపడే నాలుగు పేసర్లలో ఒకడుగా అతని పేరు పెట్టబడింది.

(పిటిఐ ఇన్పుట్లతో)

admin Author