ఐపిఎల్ 2019 లైవ్ స్కోర్, ఫిరోజ్ షా కోట్లా వద్ద డిసి వర్సెస్ మిసి మ్యాచ్: రాహుల్ చహర్ ముగ్గురు ఢిల్లీ రాజధానులుగా నిలిచారు – ఫస్ట్పాస్ట్

First Cricket

First Cricket

  1. హోమ్
  2. /

  3. న్యూస్

తేదీ: గురువారం, 18 ఏప్రిల్, 2019 23:35 IST మ్యాచ్ స్థితి: మ్యాచ్ ముగిసింది
వేదిక: ఫిరోజ్ షా కోట్లా, ఢిల్లీ

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2019 మ్యాచ్ 34 ఫలితం ముంబై ఇండియన్స్ ఢిల్లీ రాజధానిని 40 పరుగుల తేడాతో ఓడించింది

168/5

ఓవర్లలో

20.0

R / R

8.4

ఫోర్లు

14

సిక్స్లో

6

ఎక్స్ట్రాలు

6

బ్యాట్స్మన్ స్థితి R B 4s 6s
క్రునాల్ పాండ్య నాట్ అవుట్ 37 26 5 0
కీరాన్ పొల్లార్డ్ నాట్ అవుట్ 0 0 0 0
బౌలింగ్ 0 M R W
ఇషాంత్ శర్మ 3 0 17 0
కగిసో రాడాడా 4 0 38 2
128/9

ఓవర్లలో

20.0

R / R

6.4

ఫోర్లు

8

సిక్స్లో

4

ఎక్స్ట్రాలు

8

బ్యాట్స్మన్ స్థితి R B 4s 6s
అమిత్ మిశ్రా నాట్ అవుట్ 6 8 0 0
ఇషాంత్ శర్మ నాట్ అవుట్ 0 0 0 0
బౌలింగ్ 0 M R W
హరిక్ పాండ్య 2 0 17 1
రాహుల్ చహర్ 4 0 19 3

ఢిల్లీ రాజధానులు VS ముంబై ఇండియన్స్ ఐపిఎల్ లైవ్ స్కోర్ మరియు తాజా నవీకరణలు

IPL 12 మ్యాచ్ 34 DC vs MI ఫెరోజ్ షా కోట్ల స్టేడియంలో న్యూ డెల్ లో : MI DC రన్ 40 పరుగుల ద్వారా!

నెమ్మదిగా పిచ్పై 169 పరుగులు ఎల్లప్పుడూ కఠినమైనవిగా ఉండగా, ఆ DC లో గొప్ప ప్రారంభాన్ని తరువాత కొన్ని మంచి బౌలింగ్ చేశాడు. వారు వారి ఇన్నింగ్స్ 128/9 లో పూర్తి చేస్తారు. త్రీ-గేమ్ అజేయంగా స్ట్రీక్ విరిగింది

ఐపీఎల్ 2019, ఎస్ఆర్హెజ్ vs CSK, నేటి మ్యాచ్ పరిదృశ్యం : ఢిల్లీ రాజధానులు ఢిల్లీ ఫిరోజ్ షా కోట్లాలో ముంబయి ఇండియన్స్ మూడవ స్థానంలో ఉన్నారని విశ్వసనీయ వర్గాలు వెల్లడించాయి.

ఢిల్లీ రాజధానులు ప్రస్తుతం ఒక రోల్లో ఉన్నాయి, వారు వారి చివరి మూడు మ్యాచ్ల్లో మూడుసార్లు గెలిచారు, ఎనిమిది మ్యాచ్ల నుంచి 10 పాయింట్లతో 10 వ స్థానంలో ఉన్నారు. ముంబయిపై తమ సొంత మైదానంలో ఆ ఊపును ముందుకు తీసుకెళ్లడానికి వారు ప్రయత్నిస్తారు.

ఇది గత సంవత్సరాలలో మనం చూసిన దానికి భిన్నమైన ఢిల్లీ. యువ తరం ఈ శక్తివంతమైన బృందాన్ని చేసింది. చివరి మ్యాచ్లో SRH కి వ్యతిరేకంగా వారి మిడిల్ ఆర్డర్ వారిని కాపాడింది, అప్పుడు బౌలర్లు 155 ను రక్షించటానికి ఒక నక్షత్ర పాత్ర పోషించారు. పృథ్వీ షా వేడి మరియు చల్లగా ఉంది మరియు MI కి వ్యతిరేకంగా తిరిగి రావడానికి చూస్తాడు. బౌలింగ్ విభాగంలో, కగిసో రాడాడా MI యొక్క అతిపెద్ద ముప్పుగా ఉంటుంది. అతను SRH బ్యాటింగ్ లైనప్ను నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టాడు.

MI, మరోవైపు, ఒక స్థిరమైన రన్ లేదు. ఆర్ఆర్కి వ్యతిరేకంగా నష్టపోయిన తరువాత, వారు RCB ను ఓడించటానికి తిరిగి వచ్చారు. వారి పేస్ బౌలర్లు కీలకమైనవి, ప్రత్యేకించి మాలిగా మరియు బుమ్రా మరణం వద్ద అద్భుతమైనవి. బ్యాట్స్ మన్ మెరుగ్గా చేయాల్సిన అవసరం ఉంది. హర్డిక్ పాండ్య రెస్క్యూ చర్యలపై ఆధారపడటం చాలా ఉంది. DC మొమెంటం కొనసాగించడానికి చూస్తున్నప్పుడు వారు స్థిరత్వం కోసం చూస్తారు. ఒక క్రాకర్ ఆశించే.

ఢిల్లీ రాజధానులు మరియు ముంబై ఇండియన్స్ ఫుల్ స్క్వాడ్

ఢిల్లీ రాజధానులు టీమ్ 2019 క్రీడాకారుల జాబితా: శ్రీయాస్ అయ్యర్ (సి), పృథ్వీ షా , శిఖర్ ధావన్ , రిషబ్ పంత్ ( వికె ), కోలిన్ ఇంగ్రామ్ , కీమో పాల్ , ఆక్సర్ పటేల్ , రాహుల్ తేవాటియా , అమిత్ మిశ్రా , కగిసో రాపాడ , ఇషాంత్ శర్మ , హనుమ విహారి , అంకుష్ బైన్స్ , మంజోట్ కాల్ర , క్రిస్ మోరిస్ , Sherfane రూథర్ఫోర్డ్ , Jalaj సక్సేనా , సందీప్ Lamichhane , ట్రెంట్ బౌల్ట్ , Avesh ఖాన్ , నాథు సింగ్ , బండారు అయ్యప్ప , కోలిన్ మున్రో .

ముంబై ఇండియన్స్ జట్టు 2019 క్రీడాకారుల జాబితా: రోహిత్ శర్మ (సి), క్విన్టన్ డి కాక్ (వికె), సూర్యకుమార్ యాదవ్ , కిరోన్ పొల్లార్డ్ , హరిక్ పాండ్య , ఇషాన్ కిషన్ (వై ), క్రునాల్ పాండ్య , అల్జార్రి జోసెఫ్ , రాహుల్ చాహర్ , జాసన్ బెహ్రండోర్ఫ్ , జాస్ప్రీత్ బుమ్రా , యువరాజ్ సింగ్ , అన్మోల్ప్రీత్ సింగ్ , ఆదిత్య తారే , సిద్దేశ్ లాడ్ , ఎవిన్ లెవిస్ , పంకజ్ జైస్వాల్ , అనుకుల్ రాయ్ , బెన్ కట్టింగ్ , మాయాంక్ మార్కేండే , లసిత్ మలింగా , మిట్చెల్ మెక్క్లెగాఘన్ , బరీందర్ శ్రాన్ , రసిఖ్ సలాం , జయంత్ యాదవ్

అన్ని తాజా వార్తల కోసం, ఐపీఎల్ 2019 నుండి అభిప్రాయాలు మరియు విశ్లేషణ కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

పూర్తి షెడ్యూల్ కోసం, ఐపీఎల్ 12 యొక్క అన్ని మ్యాచ్ల తేదీ, సమయం మరియు వేదిక, ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

IPL 2019 కోసం ఆరెంజ్ మరియు పర్పుల్ క్యాప్స్ హోల్డర్లతో సహా పూర్తి పాయింట్ల పట్టికను చూడండి

నవీకరించబడిన తేదీ: ఏప్రిల్ 18, 2019

admin Author