జిదానే: “మేము మార్పులు చేస్తాము, నాకు ఏమి కావాలో నాకు తెలుసు” – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్

రియల్ మాడ్రిడ్ కోచ్ జిన్డైన్ జిదానే అథ్లెటిక్ బిల్బాబాకు వ్యతిరేకంగా ఆదివారం ఆటగాడికి ముందు ప్రెస్కు మాట్లాడారు, జట్టు ఈ రాబోయే వేసవిలో మార్పులు చేస్తుందని ఒప్పుకుంది.

ఫ్రెంచ్ను Mbappe గురించి అడిగారు మరియు అతను ఏదైనా పేర్లను జాబితా చేయకూడదనుకుంటే, జిదానే క్లబ్కు ఏమి అవసరమో తెలుస్తుంది.

“నేను ఏ పేర్లను చెప్పలేదు. మేము భవిష్యత్తులో చూస్తున్నాము కానీ సమయం వచ్చినప్పుడు అది చర్చించబడుతుంది. నేను ఎదురు చూస్తున్నాను మరియు నేను కోరుకున్న క్రీడాకారుల గురించి క్లబ్తో మాట్లాడతాను, కాని ఇప్పుడు కాదు “అని జిదానే చెప్పాడు.

తరువాత అతను బయలుదేరి గురించి చెప్పబడింది.

“ఏమీ నిర్ణయించలేదు. నేను కొన్ని ఆలోచనలు పొందాను మరియు నేను విషయాలు మార్చాలనుకుంటున్నాను. ఇది నా మనసులో స్పష్టంగా ఉంది, ఏ రకమైన ఆటగాళ్ళు నేను తీసుకురావాలనుకుంటున్నారో కానీ అది మార్కెట్లోనే ఆధారపడి ఉంటుంది. మార్పులవుతుంది మరియు ఆడుతున్న శైలికి మార్పులు కూడా ఉంటాయి, “అని కోచ్ జోడించారు, అతను ఒక కొత్త నిర్మాణం అమలు చేస్తానని చెప్పాడు.

ఓడియోజోలా సీజన్లో మిగతా సీజన్లో కోల్పోయే కొల్లర్బోన్ ఫ్రాక్చర్తో బాధపడుతున్నాడని జిదానే ధృవీకరించాడు.

“మేము అతనిని కోల్పోవడానికి నిరాశకు గురయ్యాము, ముఖ్యంగా ఇది చాలా చెడ్డది. ఇది తన క్లియికల్ మరియు అతను ఈ సాయంత్రం శస్త్రచికిత్స చేస్తాడు. ఇది మేము అతనికి మళ్ళీ ఈ సీజన్లో ప్లే చూస్తారు అవకాశం ఉంది. అతను జరిమానా మరియు నేను ఆపరేషన్ బాగా వెళుతుంది ఆశిస్తున్నాము మరియు మేము త్వరగా అతనికి తిరిగి ఉంటుంది. కానీ అతను ఇప్పుడు వచ్చే ఏడాది వరకు ఆడలేడు “అని కోచ్ చెప్పాడు. కోర్ట్యోస్ తదుపరి సోమవారం జట్టులోకి తిరిగి రావచ్చని వెల్లడించారు.

రియల్ మాడ్రిడ్కు ఆరు ఆటలు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాయి, కానీ జిదానే ఇప్పటికీ అధిక సూచనలో పూర్తి చేయాలనుకుంటున్నారు.

“మేము ఆట గెలవాలని కోరుకుంటున్నాము. మేము ఇంట్లో ఆడటం చేస్తున్నాం మరియు మేము మరో విజయం సాధించాల్సిన అవసరం ఉంది. నేను భయపడలేదు, కాని మేము ఖచ్చితంగా ఆడటం కంటే మెరుగైన శిక్షణ పొందుతున్నాము. మేము ఈ పోరాటాలను పొందడానికి ఆరు ఆటలు మిగిలి ఉన్నాయి మరియు మేము సీజన్ ముగిసేలోపు మనం బాగా ఆడుతున్నాం అని నిర్ధారించుకోవాలి. మేము మంచిగా చూస్తున్నాం మరియు శిక్షణలో మెరుగ్గా ఉన్నాం “అని కోచ్ వివరించారు.

ఇది లాస్ బ్లాంకోస్ తదుపరి వేసవి పూర్తి పునర్నిర్మాణం కోసం వెళ్తుంది తెలుస్తోంది. జినాన్ ఈ విలేకరుల సమావేశంలో వినిసియస్ మరియు ఆసేన్సియోలను కూడా ప్రశంసించాడు మరియు అతను క్లబ్లో చేరినప్పటి నుండి గాయంతో చాలా సమయం కోల్పోయిన యేసు వల్లేజోపై తన ఆలోచనలను పంచుకున్నాడు.

“అతను అబ్బాయిలు మిగిలిన వంటి ప్లే అర్హురాలని మరియు అతను అవకాశం పొందుతారు. అది వచ్చినప్పుడు మేము చూస్తాము. అతను ఒక నాణ్యత ఆటగాడు మరియు అతను ఇక్కడ నుండి మాత్రమే సమస్య అతని గాయం సమస్యలు ఉంది. అతను తన ఉత్తమ షాట్ ఇచ్చాడు మరియు అతను ఒక ఆసక్తికరమైన ఆటగాడు “అని కోచ్ ముగించారు.

admin Author