ఎవెంజర్స్: ఎండ్ స్పీడ్ టికెట్లను భారతదేశంలో గంటల్లో అమ్ముతారు; పిన్కివిల్లా – MCU అభిమానుల ప్రవాహం తర్వాత వెబ్సైట్లు క్రాష్ టికెటింగ్

కొన్ని ఉదయం 7 గంటలకు ప్రదర్శనల కోసం ఒక టిక్కెట్ స్కోర్ చేయడానికి తగినంత అదృష్టంగా ఉన్నప్పటికీ, అనేకమంది తదుపరి ప్రదర్శనలు కోసం స్థిరపడ్డారు. చాలామంది అభిమానులు ఈ చిత్రం కోసం వారి ఉత్సాహం పంచుకోవడానికి సోషల్ మీడియాకు వెళ్లారు.

మావెల్ యొక్క అత్యంత ఆసక్తితో ఎదురుచూస్తున్న చిత్రం ఎవెంగర్స్ కోసం టిక్కెట్లు: ఎండ్ గేమ్ భారతదేశం లో ప్రత్యక్షంగా, మార్వెల్ సినీమాటిక్ యూనివర్స్ యొక్క డై-హార్డ్ అభిమానులు బుక్ మై షో మరియు పేట్మ్ వంటి వెబ్సైట్లు మొదటి రోజు, వారి మొదటి చేతి టిక్కెట్లను పట్టుకోవటానికి వెళ్లారు. కొన్ని ఉదయం 8 గంటలకు ప్రదర్శనలు కోసం ఒక టికెట్ స్కోర్ చేయడానికి తగినంత అదృష్టంగా ఉండగా, చాలామంది ఇతరులు తరువాతి ప్రదర్శనల కోసం స్థిరపడ్డారు. చాలామంది అభిమానులు ఈ చిత్రం కోసం వారి ఉత్సాహం పంచుకోవడానికి సోషల్ మీడియాకు వెళ్లారు. ముంబై, న్యూఢిల్లీ, బెంగళూరు వంటి భారతదేశంలోని అన్ని ప్రధాన నగరాల్లో ఇప్పటికే దాదాపు అన్ని కార్యక్రమాలు విక్రయించబడ్డాయి.

వారు ఇంకా విక్రయించబడకపోతే, వారు ఖచ్చితంగా వేగంగా ప్రదేశంలో వేగంగా నింపి ఉంటారు. అవెంగర్స్: ఇన్ఫినిటీ వార్ విడుదల సమయంలో ఇలాంటి ఉప్పెన సాగింది. అయితే, సాంకేతిక గ్లిచ్చెస్ కారణంగా మొదటిరోజు టిక్కెట్లు పొందలేకపోయిన చాలామంది ఉన్నారు. టిక్కెట్లను బుక్ చేయటానికి ప్రయత్నిస్తున్న ప్రజల ప్రవాహం కారణంగా అభిమానులు కొన్ని నిరాశకు గురయ్యారు కాబట్టి వారి నిరాశను వినిపించారు.

ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్ ఏప్రిల్ 26 న భారతదేశంలో విడుదలవుతుంది మరియు అభిమానులు ఈ సినిమాని ఇంగ్లీష్, హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగులో చూడవచ్చు. ఈ చిత్రం అన్ని బాక్స్ ఆఫీసు రికార్డులను పడగొట్టే అవకాశం ఉంది మరియు అభిమానులు ఖచ్చితంగా ప్రశాంతంగా ఉండలేరు. టిక్కెట్లు ఆదివారం ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేశాయి మరియు టికెటింగ్ భాగస్వాములు BookMyShow మరియు Paytm ద్వారా అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఈ రెండు ప్లాట్ఫారమ్లతో పాటు, సినిమా గొలుసులు PVR సినిమాస్ మరియు INOX యొక్క అధికారిక వెబ్సైట్లు కూడా బుకింగ్లను తెరిచాయి. టికెట్ ధరల ధర రూ. 150 నుంచి రూ .1,500 వరకు ఉంటుంది. టైర్ 1 నగరాల్లో, టికెట్ ధరలు మీరు ఎంచుకునే ప్రదర్శనపై ఆధారపడి ఉంటుంది మరియు మీరు 3D లేదా 2D కోసం ఎంపిక చేస్తారా.

అవును, హైప్ నిజమైనది మరియు ఇక్కడ netizens ఏమి చెప్పాలి:

Thanos అన్ని టిక్కెట్లు తొడుగులు # AvengersEndgame #Endgame భారతదేశం

– రేయాజ్ అహ్మద్ (@ రియాజ్_మాద్) ఏప్రిల్ 21, 2019

ప్రతి ఇమాక్స్ ప్రదర్శన కోల్కతాలో హౌస్ ఫుల్ ఉంది. #avenderendgame టిక్కెట్లు భారతదేశం pic.twitter.com/Fd4Kch8WmQ

– అవారుప్ మిత్రా (@ కామ్ఫైల్) ఏప్రిల్ 21, 2019

నేను భారతదేశంలో ఏ సినిమాకు గానూ అలాంటి ప్రతిస్పందనను ఎన్నడూ చూడలేదు, ఎవెగర్ర్స్డెంగ్ టికెట్లు హాట్ కేక్స్ లాగా అమ్ముడవుతున్నాయి. ఇది బహుశా అన్ని సమయాల ఉత్తమ ముందస్తు బుకింగ్ (హిందీ సహా) ఉంటుంది.

– అనిరుద్ సోమాని (@ బోనస్) ఏప్రిల్ 21, 2019

కోసం బుకింగ్ టిక్కెట్లు #AvengersEndgame …. ఉండాలనే @Marvel #India pic.twitter.com/Fqvu8dri2j

– అంకుష్ బరూసా (@ గుష్ బురురుః) ఏప్రిల్ 21, 2019

#AvengersEndgame కోసం బుకింగ్ టిక్కెట్లను మేము ఉంచిన ప్రయత్నం మొత్తం # ఎవెంజర్స్ థానోస్ను ఓడించడానికి ఏమి చేస్తున్నారో దానికి చాలా ఎక్కువ.

– రిషి థక్కర్ (@ వాటాషి వాస్ సుగోయ్) ఏప్రిల్ 21, 2019

26 వ తేదీకి బుక్ చేయలేరు

అది విక్రయించబడటంతో ఇతర భాషలను తప్పించలేదు

థానోస్ అన్ని టిక్కెట్లు తొడుగులు

– ఆదిత్య (@ adi11_aditya) ఏప్రిల్ 21, 2019

బుకింగ్ ఎవెంజర్స్ టికెట్ భారతదేశం లో ఒక తత్కాల్ రైలు టికెట్ బుకింగ్ కంటే మరింత పటిష్టమైన ఉంది. @ మార్వెల్ స్టూడియోస్ @ ఎవెంజర్స్ # ఎవెంజర్స్ఎన్గేజ్

– మనీష్ పాటిల్ (@ పాటిల్మాన్ష్090) ఏప్రిల్ 21, 2019

భారతదేశం టికెట్లలో కూడా అమ్మకానికి అందుబాటులో లేదు మరియు రాత్రి ఆకస్మికంగా అది వచ్చింది 5 రోజుల ఇప్పటికీ వదిలి మరియు ఇంటి పూర్తి మరియు మొదటి రోజు అమ్ముడయ్యాయి @ అవెన్జర్స్ @ Russo_Brothers # AvengersEndgame ఈ చిత్రం విరామం రికార్డులను ఉంది. pic.twitter.com/vPRtRKMnxp

– హర్ష్ పటేల్ (@ harsh_2310) ఏప్రిల్ 21, 2019

INOX భారతదేశం లో # AvengersEndGame కోసం 14 గంటల సమయం లో 6 కోట్ల రూపాయల విలువ టిక్కెట్లు విక్రయించింది. ఒక దృక్పథాన్ని ఇవ్వడానికి , # కాలాన్క్ , # టోటల్దమామల్ , # కేసరి , #URI , #LukkaChuppi , # బాడ్ల యొక్క మొత్తము ముందస్తు అమ్మకాల కంటే ఇది ఎక్కువ.
చారిత్రక

– హిమెష్ (@ హెమెష్ మనాద్) ఏప్రిల్ 21, 2019

ఇండియా ఎవెంజర్స్ హైప్ @ ఇండియాలో ఎవెంజర్స్ హైప్ రియల్! ఢిల్లీలోని అన్ని సినిమా హాళ్ళల్లో విక్రయించబడి, బుకింగ్ సైట్ లోడ్ కారణంగా అనేకసార్లు క్రాష్ అయ్యింది.
నేను ఇప్పటికీ 2 టికెట్లను పొందగలిగాను , @ రాబర్ట్డౌన్ఇజెర్ నన్ను ఇంటర్న్గా పిలుస్తాను pls pic.twitter.com/dXGrPffKLn

– సారా హుస్సేన్ (@ జింజెస్ట్బ్లాగ్స్) ఏప్రిల్ 21, 2019

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/

admin Author