కొత్త మోటో Z4 లీక్ మునుపటి పుకార్లు corroborates: స్నాప్డ్రాగెన్ 675, 48 MP కెమెరా, లో ప్రదర్శన వేలిముద్ర రీడర్ – Notebookcheck.net

, , , , , ,

అన్వేషణ సంబంధం.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

ఈ సమయంలో మోటో Z4 గురించి బహుళ పుకార్లు ఉన్నాయి. రాబోయే నెలల్లో ఈ పరికరాన్ని ఆవిష్కరించనున్నట్లు భావిస్తున్నారు, మరియు దాని గురించి మేము విన్న వాటిలో చాలా వరకు కొత్త లీక్ ధృవీకరించబడింది.

డిజైన్ వారీగా, Z4 ఒక teardrop గీత క్రీడా, Motorola యొక్క కొత్త పరికరాలు చాలా వంటి. ప్రదర్శన 6.4-అంగుళాల FHD + OLED గా చెప్పబడింది. రెజర్స్ బెజెల్ యొక్క అత్యంత ఖచ్చితమైన ప్రాతినిధ్యం కాదు, కానీ Z4 యొక్క గడ్డం మరింత సూక్ష్మశరీరం వైపు కనిపించేలా చేస్తుంది. ఆ గీతలో ఉన్న 25 MP స్వీయ కెమెరాగా చెప్పబడుతుంది. స్పష్టంగా, పరికరం 6.25 MP ఫోటోలను మరింత వివరంగా మరియు కాంతిమంతలతో అవుట్పుట్ చేయడానికి పిక్సెల్ బిన్నింగ్ను ఉపయోగించవచ్చు.

Z4 వెనుకవైపు ఒకే కెమెరా ఉంది. ఆ సెన్సార్ అనేది 48 MP ఒకది, ఇది IMX586 ను చేస్తుంది, ఇది హానర్ వ్యూ 20 మరియు Xiaomi Mi 9 లో కనిపించే అదే సెన్సార్. స్వీయ కెమెరా మాదిరిగానే, పరికరం 12 పిక్సెల్ చిత్రాలను పొందడానికి పిక్సెల్ బిన్నింగ్ను కూడా ఉపయోగిస్తుంది.

హుడ్ కింద, Z4 ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 675 ద్వారా ఆధారితమైనదిగా భావిస్తున్నారు. ఇది వాస్తవానికి, 48 MP కెమెరాను పరిశీలిస్తుంది. స్థానిక 48 MP ప్రాసెసింగ్ను నిర్వహించగల సామర్ధ్యం గల ISP తో SD 675 నూతన SoCs లో ఒకటి. Z4 ఒక 3600 mAh బ్యాటరీ మరియు ఇన్-డిస్ప్లే వేలిముద్ర రీడర్ కలిగి ప్రచారం. మోటో యొక్క 18 W టర్బో ఛార్జ్ ఉంది. ఒక 3.5mm హెడ్ఫోన్ కూడా ఉంది, స్పష్టంగా.

మేము Z4 ధరకే ఎలా తెలియదు కాని మోటో యొక్క ఇటీవలి ధర పథకం ఆఫ్-పెట్టటం కాకుండా ఉంది, మరియు ఈ US $ 500 యొక్క MSRP ఉత్తరంతో ఉంటే మేము ఆశ్చర్యపోదు.

admin Author